ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

.........รูป Meeting สาย2 ครับ.........
  • อืมมม พอด่ากันแฉกันแทบเป็นแทบตายก็มาถ่ายรูปคู่กันทำได้ยังไงวะ ตีหน้ากันได้ดีจริงๆ วงการนี้มันแบบนี้จริงๆเหรอวะ

พี่มาร์คแกใส่แว่นดำแล้วโครตจะคมเลย หล่อสุดๆน่าหม่ำมากๆ
  • ขอขอบคุณพี่ติ๊กด้วยคนครับกับอาหารอร่อยๆแล้วก้ออนาคินเปนงัยบ้างฟื้นแล้วหรอคับเมื่อวานนึกว่าจะลองเบียร์3วิกะเค้าด้วย
  • ขอบคุณสำหรับการต้อนรับที่ดีครับและข้าวราดแกงเขียวหวานไข่เจียวครับ (มิตรภาพที่ลืมไม่ได้) ขอบคุณครับ:o030:
  • เป็นวันอาทิตย์ ที่ใช้เวลาได้คุ้มค่าที่สุดในรอบปีเลยก็ว่าได้
    ได้ใช้เวลาอยู่กับสิ่งที่เรารักแบบ เต็มๆ
    มีเวลาได้นั่งกอดคอชายเหวง บนสนามหญ้า นานนับชั่วโมง

และที่ขาดไม่ได้ ขอบคุณมิตรภาพดีๆ ที่ได้รับ จากเพื่อนๆ พี่ๆทุกท่าน

ขอบคุณเฮียติ๊ก และ JaguarPits Family คะ

----------------------------------------------------------------------------------

Bigchill เค้าไม่อยากจะบอก พี่โฟร์ค พาเค้า แอนด์ the gang ไปนั่งเหลาหม่ำข้าวมื้อดึก
    แล้วแถมพาไปเที่ยวแถวๆสุขุมวิทมา ได้ทัศนะศึกษาบ้านนายก ตอนเที่ยงคืน
    ถึงบ้านก็ไม่เท่าไหร่อะ ตี1 เท่านั้นเอง พระเจ้า...แถบจะคลานเข้าบ้าน อย่างกะกลับตี4

** ยังงัยๆ BB Party ก็ยังสนุกสนานเฮฮา มาฟฟฟฟฟ มาก ไม่เปลี่ยนแปลง
    ใครจะรู้ 3 วิ เปลี่ยนชีวิตคุณ...5555
  • หวัดดีครับทุกท่าน ช่วงนี้กำลังวุ่นเรื่องสถานี จึงไม่ค่อยได้เข้าเว็บ
    ต้องเริ่มออกอากาศวันแรก 1 มีนาคมนี้แล้วครับ

ฝากหน่อยนะครับ ช่อง Network Channel ช่องหนังเดิม (Sun Movies)

หรือรับชมผ่านทางเว็บนะครับ
    http://www.networktohome.com/

ภาพเหตุการณ์สายสองจะตัดต่อ ออกอากาศวันเสาร์ที่ 6 กับวันอาทิตย์ที่ 7 มีนาคมนี้นะครับ
    รายการเพ็ตวาไรตี้มีทุกวันจันทร์ถึงอาทิตย์ เวลา 16.30-17.30 ครับ
  • หนม 3 ว.4 คุณเป็นคนเดียวที่เข้าใจเค้า..!!!
    3 วิ มันทำให้เค้าระลึกชาติได้ในคืนนั้น โอว์.ว.ว.ว.ว์ พระเจ้า.!
    แต่ยังไง B.B Party ก็ยังมีเสน่ห์อยู่เสมอ ขอบคุณพี่โฟร์ค และทีมสี่แคว / มาเฟีย จอมอึด และพี่น้องที่น่ารักทุกท่าน มันส์ทุกครั้งเมื่อเจอ คืนนั้นเป็นเหตุการ์ณที่น่าจดจำครับ

แต่เหตุการ์ณในคืนที่ 21 ก.พ นั้นขอให้ทุกคนลืมผม กับ พี่โฟร์ค ไปได้เลย 5555+ 3 วิ เปลี่ยนชีวิตผม2คนไปแล้ววววววว.....:o071:

กราบเรีย ท่านมาเฟีย ที่เคารพ รัก อย่างเป็นที่สุด(ในจักวาล)..คืนนั้นท่านคือแชมเปี้ยน ข้าน้อยขอคาราวะ แข็งได้ใจจริงๆ(รัก B.B มันต้องอย่างงี้)
  • ขอขอบคุณทุกๆท่านที่มีส่วนเกี่ยวข้องในการจัดงานครั้งนี้ด้วยนะครับ
    - ขอบคุณเฮียใหญ่กับการสนทนาที่เป็นกันเอง
    - พี่มาร์คตัวจริงคมและหล่อมากๆ เด็กหนุ่มรุ่นหลังๆต้องคิดให้หนักๆหากจะ เทียบชั้น
    - ขอบคุณเฮียหนุ่มพิทเดีย กับอารมณ์ฮาๆ ที่ทำให้อากาศร้อนๆยามบ่ายกลาย เป็นได้อารมณ์แบบสบายๆไป
    - ส่วน" โอ๊คซี่ ออสบอนด์ " แห่งค่ายจากั้วร์พิท ตัดผมมาซะน่ารักเชีย ผมกำลังเห่อออกงานมิ้ตติ้งพิทละมัง เลยกลับคนสุดท้ายเลย...
    อ้อ! ขอชื่นชม หมาแดงใน เด็กไทยทำตัวนี้จริงๆ ไม่รู้นะ มุมมองของผมๆว่ามันน่ารักดี ขอบคุณอีกครั้งครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_0059.jpg 80K
    IMG_0057.jpg 72K
  • เสียดาย วันนั้นมันยุ่งๆ แถมไปไม่เป็นอีก หุหุหุ
  • เห็นถ่ายรูปกันเพียบ แต่ทำไมเอามาลงน้อยจังครับ

เอาอีก เอาอีก ลงกระตุ้นหน่อย เพราะไม่รู้จะได้จัดงานอีกเมื่อไร

น้าบิว อะไร อึด อะไร แข็ง พูดให้เคลียร์ เดี๋ยวคนเข้าใจผิดครับ
  • อึด หมายถึง ทน
    แข็ง หมายถึง คอ.แข็ง

ส่วนเรื่องรูปคงต้องโทรหา เดอะยุทธ แล้วครับท่าน ดีเลย์ ตลอด
  • อ่ะ..จัดไปให้ 1 ชุดแล้วกัน
    ไฟล์แนบ
    DSC05126.jpg 94K
    DSC05125.jpg 79K
  • เฮ้ย น้าบิว หาผู้ประกาศข่าว กับพิธีกรประจำช่องยังไม่ได้เลยวะ แนะนำให้หน่อยดิ
  • พี่มีรายการผี พวกบ้านร้างสยองขวัญอะไรแบบนี้รึป่าวหล่ะ.? ผม กะ ไอ่เหลียงพร้อมสุดแล้ว
    ไฟล์แนบ
    DSC05060.jpg 82K
  • เหล่ากองเชียร์ มรณะ
    ไฟล์แนบ
    DSC05099.jpg 85K
    DSC05061.jpg 82K
  • คู่นี้ ชี้นกเป็นนก-ชี้ไม้เป็นไม้
    ไฟล์แนบ
    DSC05122.jpg 72K
  • เด๋วตามให้วันนั้นที่หิ้วไปหิ้วมามันกล้องเพื่อน

วันนั้นก็เห็นอยู่ว่าเค้าขี่ แมงกาไซค์ไป ให้สะพายกล้องไปด้วย เผลอๆรถกลิ้งมานี่ ซูบเลยนะ ยกชุดเลยนะนั่น

เด๋วได้รูปแล้วโพสให้ดูเลย ป๋าบิว ใจเย็นนะครับ

เด๋วนี้ป๋าบิวเริ่มมีฝีมือนะ ซื้อเลนส์ๆๆๆๆๆๆๆ
  • สวัสดีครับทุกท่านมาโพสช้าไปหน่อยพอดีคอมพิวเตอร์มรณะ(คอมพังนะครับ) เพิ่งซ่อมเสร็จ
    ...ก่อนอื่นผมขอขอบคุณเฮียติ๊กและทีมงานมากครับที่จัดงานให้พวกเราได้มาพบกัน
    ..ขอบคุณทุกท่านสำหรับมิตรภาพดีๆที่มอบให้
    .ขอบคุณพิตบลูทุกตัวที่ทำให้พวกเอาได้มาเจอกัน
    ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    20090326085004_1.jpg 40K
  • ไปมาเเล้ว ไม่เจอจริงๆ ไปตอน2โมง-*-ขับย้อนศรไปมาหาหลายรอบเลย 55+ โดนเเฟนด่าเลย หาว่าหลอกมันไปโดนเเดด ^^
  • *** อืมๆๆถ้าจำไม่ผิด ผอออกจากที่นั้นประมาณบ่าย 3นะ ไปถูกเรอะป่าวๆๆๆ **
  • ผมชอบตัวนี้มากเลย หลังเป็นกระดานเลย ^^" 555 5+
    ไฟล์แนบ
    382.JPG 122K
  • เสียดายจังที่ไม่ได้ไป
    ขอบคุณสำหรับรูปนะครับพี่กิตติ
  • ครับ คุณบอยไม่ได้ไป ผมเลยอดเห็น อันปัง เลย
    อยากเห็นตัวเป็นๆเหมือนกัน
  • *** สำหรับคนที่ไม่ได้มางานดูย้อนหลังในรายการได้นะคร๊าบๆๆๆ

รายละเอียด อย่างที่พี่มาร์คลอกด้านบนเลยนะ **