ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ตาเหลืองหางคด...จี๊ดๆครับ
  • กลับบ้านมาเลยถ่ายรูปเจ้าตัวนี้มาฝากเพื่่อนๆครับ
    ไฟล์แนบ
    114.JPG 122K
  • เป็นลูกสาวที่เอาแต่ใจ...ไม่รู้จักกันอย่าได้มาโดนตัวเชียวน๊ะ
    ไฟล์แนบ
    25.JPG 118K
  • หน้าที่หลักเฝ้าบ้านเฝ้าสวนครับ
    ไฟล์แนบ
    34.JPG 118K
  • อายุ 3 เดือนกว่าๆ
    ไฟล์แนบ
    43.JPG 110K
  • ฝากบ้านด้วยน๊ะ....เจ้าเฮงๆ (ขอบคุณทุกคำติชมนะครับ)
    ไฟล์แนบ
    54.JPG 120K
  • สวยมาก ครับ ขาใหญ่ดีจัง หัวใหญ่ นั่งแล้วดูคอสวย
    ท่านได้แต่ใดมา อยู่จังหวัดไหน ครับ พ่อ + แม่ น่าสน
  • ใหญ่ สะใจจังเลย ได้มาจากไหนครับ
  • ขอบคุณ น้า ผี และคุณ mae_1421 ตัวนี้อยู่นครปฐมได้มาจากคุณ โต้ง ครับ เป็นลูก RedMan x Mootun
  • เป็นตัวเมียที่สวยมากครับ ดูเท้าดิยังกะสิงโตอายุแค่ 3 เดือนกว่า อยากได้ อิอิ
  • ขอบคุณนะครับ คุณ tiwza และ คุณ OFFshokunkungfu สำหรับคำติชม เจ้าตัวนี้นิสัยมันซ่ามาก แถมตอนนี้เป็นลูกรักของพ่อผมไปซะแล้วครับ
  • :063::m015:สวยดีนะครับเพียงแค่ 3 เดือนยังได้ขนาดนี้ น่ารักดี
  • :063:สวยมากๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ขอบคุณ .. คุณ richly และ คุณ jee มากนะครับ เจ้าตัวนี้เค้าเกิด 12/11/2009 ถ่ายรูปมาเมื่อวันที่ 20/02/2010 ที่ผ่านมา ฝากพ่อกับแม่เลี้ยงไปแล้วครับดีที่ว่าเจ้าตัวเล็กยังจำกันได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    6.JPG 113K
  • ถ้ามีลูกเต้า อย่าลืมเอามาแบ่งปันกันด้วน่ะ
  • ขอบคุณครับ คุณ mae_1421 ตอนนี้นังหนูนี่ยังเล็กอยู่โตขึ้นจะเป็นยังไงยังไม่รู้แต่จะเลี้ยงเค้าให้ดีที่สุดเพราะเค้ากลายเป็นสมาชิกในครอบครัวไปแล้ว และวันหลังจะเอารูปมาฝากเพื่อนๆอีกนะครับ
    ไฟล์แนบ
    7.JPG 109K
  • สวยจริงๆๆเหมือนพ่อมาก ส่วนนังนี้มีแต่กินๆๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC011722.jpg 72K
  • :063::063:สวยครับ

ส่วนของผม 27 นี้ครบ 3 เดือนครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 095.jpg 115K
  • ขอบคุณ..คุณ sompong กับ คุณ gas_za มากนะครับ

- เจ้าตัวน้อยของคุณ sompong นี่ลูก RedMan x Mootun คอกเดียวกันหรือเปล่าครับเห็นหน้าตาและลักษณะการนั่งคล้ายกันเลย(กินจุเหมือนกันอีกต่างหาก)

- ของคุณ gas_za นี่ตัวผู้หรือตัวเมียและอยู่แถวไหนครับสายตาท่าทางเอาเรื่องเชียวครับ
  • สวยครับผม...อยู่ที่สวนด้วยที่ออกกำลังกาย สบายเลยครับ
    .....นี่หมาผม ไม่ค่อยได้ออกกำลังกายครับกินอย่างเดียว......
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย00344.jpg 74K
  • เยี่ยมไปเลยครับคุณเบิร์ด ขอเบอร์โทรหน่อยครับ

ว่างๆขอแวะไปเที่ยวบ้านหน่อยน่ะครับ

อยากรู้ตัวจริงจะสวยกว่าในรูปมั๊ย
  • สวยๆกันทั้งนั้นเลยนะครับ
    นี่หมาผมได้ 5 เดือนล่ะคับ
    ถึงมันไม่สวยแต่ผมก็รักมันมากมายเลย
    ผมรักหมาด้วยใจครับ
    ไม่ได้รักที่มันสวย
    ไฟล์แนบ
    Picture 005.jpg 114K
    Picture 004.jpg 104K
  • ขอขอบคุณทุกท่านสำหรับคำติชมนะครับ

- คุณ โต้ง แล้วยังไงผมจะติดต่อกลับไปนะครับ อยากปรึกษาเรื่องการเลี้ยงอยู่พอดีครับและขอบคุณมากๆสำหรับเจ้าตัวนี้
    ไฟล์แนบ
    8.JPG 119K
  • เหมือนจะ over shot over มากมั้ยเพ่?
  • ขอบคุณ น้าผีตัวบนนะครับ สำหรับคำแนะนำดีๆ