ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายหมดแล้วครับ
  • ขาย มินิบลูเทอร์เรียครับ อายุ 70 วัน พร้อมใบเพ็ดดีกรี ...ลูกหมาอยู่รามอินทรา กม.8 ครับ...ลูกหมาเป็นของน้องชายผมเองครับ...

ราคา 12000 บาท ทุกตัวครับ มาก่อนเลือกก่อนเลยครับ ลูกหมาน่ารักแข็งแรงทุกตัวครับ

สนใจติดต่อ 084-1469721 หนวด ครับ

หรือ ติดต่อ น้องชายผมได้เลยครับ 084-1395560 ป๊อบ
    ไฟล์แนบ
    M12.jpg 70K
  • :005:
    ไฟล์แนบ
    F13.jpg 70K
  • :006:
    ไฟล์แนบ
    F23.jpg 73K
  • ไอ้ควาย เวปขาย pitbull เเม่เสือกขาย บลูเทอเรีย ราคาเเม่เเพง สวยก็เเค่นี้
  • สมควร ดูหน่อยเวปอะไรๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น่าจะมีพ่อแม่มาให้ดู หรือลงรายละเอียดมากกว่านี้หน่อยนะครับ ผมว่าคนที่ชอบพิตบูลมักจะเลี้ยง หมาประเภทนี้เหมือนๆๆกันนะครับ ผมเห็นคนเลี้ยงบูลเทอร์เรียก็มักจะชอบพิตบูล ชอบเฟร้น ชอบบูลด๊อก ชอบสไตร์ปี๊ดๆๆ ไม่รู่ทำไมเหมือนกัน
  • ไอ้สัตว์ผี กูจะขายไรก็เรื่องของกู มึงเสือกไรกะกูเนี้ย

กูทำไรให้มึงเดือดร้อนวะ เจ้าของเว็ป กูก็รู้จักเค้าเป็นการส่วนตัว

แล้วภาษาไทยอะเขียนให้มันถูกๆหน่อย กูรู้ มึงอะเป็นพวกเด็กเกรียน

CommentAuthorGhost CommentTime6 ชั่วโมงก่อน | February 26, 2010, 2:16 am
    ไอ้ควาย เวปขาย pitbull เเม่เสือกขาย บลูเทอเรีย ราคาเเม่เเพง สวยก็เเค่นี้

กูคนซ้ายสุด อยากเจอตีน โทรหากูได้เลย ไอ้หน้าแมว

ขอโทษสำหรับคนที่สนใจลูกหมาด้วยนะครับ โพสครั้งแรกก็โดนผีเล่นซะแล้ว แม่งเอ๊ย
    ไฟล์แนบ
    IMG_2548.jpg 96K
  • ไอ้หน่อย นี่สวยแล้วเหรอ กากกกกกหมาชัดๆถุยๆๆ
  • ไอ้สัตว์ผี กูจะขายไรก็เรื่องของกู มึงเสือกไรกะกูเนี้ย

กูทำไรให้มึงเดือดร้อนวะ เจ้าของเว็ปกูก็รู้จักเค้าเป็นการส่วนตัว

รู้จักมึงแล้วยังไงอ่ะเอาไปนั่งเลขายสวนจตุจักร 1200 เดี๋ยวก็หมด
  • จริงๆแล้วหมาก็น่ารักดีน่าสนใจแต่คนขายโคตรหยาบสถุลเลยเอารูปกลุ่มรุ่นใหญ่มาลงอีกกูไม่เคยเห็นมึงเลยขอเค้าถ่ายรูปแล้วทำเป็นโชว์ไอ้อ้วน
  • :013:กร้ากๆๆ อาจารย์หนวดโดนเล่น แว้ว...เปิดมาอย่างขำ...

อย่าไปสนใจน้าผีเลย ยิ่งเต้นตามยิ่งเข้าทางน้าเค้า นิ่งๆเฉยๆ ดีที่สุด..

ว่าแต่ขอให้หมดไวๆ เด้อ:006:

Tom_Chonburi Cool Camp
  • ที่นี่มันโลกอินเตอร์เนทนะ เข้าใจหน่อย ใครอยากกขายอะไรก้อได้

ทามไมต้องโพสกันท่าคนอื่นด้วย คนนิสัยไม่ดีทั้งหลาย

ถึงมันจะเป็นเวปพิตบลู แล้วยังไง

เค้าแต่เข้ามาโพสก้อเท่านั้น คนอะไร ใจแคบ

สงสัยอิจฉาคนอื่นที่เค้ามีหมาน่ารัก ๆ มาขายแน่ ๆ เรย

ไม่ซื้อไม่ได้ว่า เค้ามาด่าคนอื่นทำไม เค้าไม่ได้บังคับให้ซื้อเสียหน่อย

เดือดร้อนเข้าโพสด่าเค้า ซะงั้น 55555555555+
  • ครับ ไอ่อ้วนที่น้าผีด่าเนี่ย มันไม่ได้ขอถ่ายรูปครับ

มันเป็นคนเพื่อนผมครับ พี่น้อง มาขอถ่ายรูป5555

ล้อเล่นครับ555

ผมขอโทษแทนมันด้วยที่ใช้วาจาไม่สุภาพ
  • ไอ้สาดผี
    กุเห็นละหมั่นไส้
    มึงด่าเค้าทำเหรี้ยไรว่ะ
    หมาเค้าแมร่ง ออกจะน่ารัก
    มึงดูเป็นหรอว่าแพงรึถูก
    ถ้ามึงดูออก ก้อแสดงว่ามึงก้อเล่นบลูเทอเรียแหละอ้ายสาด
    ด่าคนอื่นเค้าดีนะมึง
    สงสัยต้องเจอตรีนระงับ
    ก๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
    ปล.กุคันยิกๆ ฮิฮิฮิฮิฮิฮิฮิ
  • ขอโทษครับที่ใช้วาจาไม่สุภาพ วู่วามไปหน่อย

ตามจริงแล้วผมไม่ได้เป็นคนนิสัยแบบนี้

แต่ผมโดนระรานก่อน และ ไม่เข้าใจว่า น้าผีเสือกอะไรด้วยครับ

ผมว่าผมไม่ได้ทำให้ใครเดือดร้อนนะ ข้องใจโทรมานะครับน้าผี (โทรมานะอย่าโพสด่าเลย)

กูแค้น.....555
    ไฟล์แนบ
    oiuy.jpg 80K
  • 555555555555555555555555555555555555555555 กร้ากๆๆๆๆๆๆ คิกคิก

กระทู้นี้อย่างฮา เลยครับ พี่น้อง.

โดยปกติ จารย์ หนวดจะเป็นคนอารม ดี แต่นานๆ เค้าจะโพสลงซักที....พอโดนก็เลยทำใจไม่ได้.

Tom-Chonburi Cool Camp
  • คริๆๆๆๆๆๆ สมน้ำหน้าคนชอบ ยุ่งเรื่องชาวบ้าน

หาเรื่องดีนัก 555555+ โดนถีบหน้าเรยยยย อ่าส์ๆๆๆๆๆๆๆ
  • ลุงผีไม่เข้าใจกับผีบางตัวจริงๆเลย คนขายก็ขายธรรมดา
    แต่ผีบางตัวนี้แหละจะเขรยนอะไรบางอย่างไม่ค่อยจะสร้างสรรค์
    จะวิจารณ์อะไร ก็ให้สมเหตุสมผลหน่อยนะ ผีๆทั้งหลาย
    (อย่าทำตัวเป็นเด็กๆ)
    /////////////////////////////////////////////////////////////////
    หมาสวยดี ขนสวยดี เออ ลุงอยากรู้มินิ มันสูงเท่าไร
    ขายหมดไวๆ เน๋อ
  • น่ารักคับ
  • หมาสวยดี ขนสวยดี เออ ลุงอยากรู้มินิ มันสูงเท่าไร
    ขายหมดไวๆ เน๋อ

ตอบลุงผีครับ วัดตอนนี้ จากพื้นถึงหลัง สูง 10 นิ้วครับ
    ไฟล์แนบ
    11110.jpg 29K
  • พี่ครับ หมาพันธุ์นี้ มินิบลูเทอร์เลียอะ...โตเต็มวัยตัวประมาณใหนครับผม....พอดิแฟนสนใจ
  • พี่อ้วนดำนี่เองที่ร้องเพลงงานดี1 เพลงที่ร้องเพราะดีแต่ไม่ดีตรงที่พี่ร้องฟังแล้วเสียรมณ์เสียบ่นเหี้ยไรไม่รู้
  • ตอบคุณ sorajin41 สูงราว 14นิ้วครับ เมื่อโตเต็มวัยครับ:065:

น้าผีครับ มีไรโทรมาคุยเลยครับ น้าผีล่ะร้องเพลงเป็นมั้ย ร้องแข่งกะกูมั้ย แล้วให้คนโหวตกัน

ถ้าไม่กล้าแสดงออก อย่าเสือก

บอกแล้วไงให้โทรมา กูแค้น 5555
    ไฟล์แนบ
    D1-0382.jpg 74K
  • โหวดป้ามึงดิไอ้อ้วนดำเพี้ยนล่ะมึงอ่ะกูฟังมึงร้องอยู่ในงานหมูปี้กันยังฟังดีกว่ามึงร้องอีกไอ้อ้วน
  • หมาอ่ะสวย คนขายมันผิดตรงไหน
  • *** ดูถ้าจะร้องเพลงเพราะนะเนี่ยน้านะ

ว่าๆๆต้องมาดวลไมค์แข่งกันหน่อยๆๆๆ

พอดีผมเสียงไม่ดีแต่หน้าตาดีนะคร๊าบๆๆๆๆ

เค้าจะขายหมาก็อย่าไปว่าเค้าเลยน้าผี

เจ้าของกระทู้ก็ไม่ได้ว่าอะไรนะ.....

หมาสวยดีคร๊าบๆๆๆ .......
  • ดูดีๆ ดิ พี่เค้าเหมือน Calories Blah Blah จะตายไป ร้องเพลงออกจะเพราะ ^ ^(รึป่าว)

น้าผีก็ไปว่าพี่เค้า นึกว่าตะเองเป็นพี่ตูน Body Slam หรอคะ
  • พี่เค้าก็ร้องเพลงเพราะดีนี่ งานดีวัน วันนั้นเค้าก็ไป
    น้าผีฟังเพลงเป็นป่าวอะ สงสัยน้าผีจะชอบเพลงหมอลำ
    ม่วนแท้ ตะลาลาๆๆ
    เอิ๊กๆๆๆ นานาจิตตังน่าน้า
  • ขายหมาคร๊าบบบบบบบบบบบ

ขายหมาคร๊าบบบบบบบบบบบ

คงลืมอ่าน topic กานเนาะ ไอ้ผี ปากหมา

ด่าเจ้าของโพสอยู่ได้ เคยฟังเพลงพี่หนวด

ไม่เห็นจิง อย่างไอ้ผี ว่าเรย สงสัย หูผี คงหนวกอ่ะ

เลยฟังไม่ออก 5555555555555555555+
  • ลูกตะโปดอ้วนดำมาเพียบเลยสงสัยจะเสียงดีจริงๆ อี๊ดๆ อู๊ดๆ อี๊ด อู๊ด อี๊ด 555หมูร้องเพลง
  • น้าผีนี่ ถ้าจะพูดภาษาไทยไม่รู้เรื่อง มีไรข้องใจโทรมาน่า น้าผี อย่ากลัว

เห่าอยู่นั่นแหละ อย่าให้กูรู้นะว่ามึงเป็นใคร กูตบหัวมึงหลุดแน่

...ตอนนี้ลูกหมาเหลือ 2ตัว ครับ M1 ขายไปแล้วครับ...

ขอบคุณทุกท่านที่สนใจครับ
  • ทำเป็นนักเลงถุยๆๆ หมาเหยี่ยวใส่กระป๋องนมยังเพราะกว่ามึงครางๆๆอีกไอ้หมูสกปรก
  • อ่านไปก็ขำ น้าผีนี่ฮาดีวะ เล่นไม่เลิก

ชอบจริงๆ มามะน้าผี โทรมาหาผม

จะเลี้ยงเหล้าน้าผีซัก 2 ขวด ไว้เป็นเพื่อนกันนะน้าผี กูชอบมึงกวนตีนดี

ไม่ต้องโพสในนี้แล้ว โทรมานะน้าผี เดี๋ยวขับรถ เอาแบล็คเลเบิ้ล ไปให้ถึงที่เลย

อู๊ด อู๊ด อี๊ด อี๊ด 555555
    ไฟล์แนบ
    1222650827307.gif 107K
  • ใครอยากเป็นเพื่อนมึงกูเป็นคนไม่ใช่ หมูแล้วไม่ต้องมาเลี้ยงกูหาแดกเองได้ทำเป็นโชว์รวยไอ้หมูสกปรก
  • เล่นกะมึงมันดีวะ ไอ้ผี ทำให้กูฮา กูรู้แล้วมึงอะเป็นคน แต่เสือกทะลุถุงยางมาเกิด 555

วันนี้กูมีงาน ต้องไปหมาชัย เห่าไว้ก่อนนะไอ้ผี เดี๋ยวจะกลับมาเล่นกะมึงต่อ นะไอ้ผีสกปรก 555

มันส์โว้ย
    ไฟล์แนบ
    20081009095928_20080912070950_20071124115517_b0035b1fdc8dab06d7e5f78ad8061ad8.gif 39K
  • ไอ้หมูสกปรกกูเห็นมึงมีอยู่รูปเดียวขอเค้าถ่ายรูปแล้วทำเนียนโชว์เก๋านะมึงไหนว่าสนิทเจ้าของบอร์ดถุยๆไอ้ขี้โม้
  • ไปเข้าเล้าได้แล้วมึงอ่ะหมูตุ๊ดไปไม่เป็นอะดิเลยหนีกากๆๆเอ้ย
  • เอ้าล่ะนั่น หะหนวดงานเข้าเป็นกำลังใจให้ในฐานะครอบครัวเดียวกันรูปที่ถ่ายไม่ได้มั่วครับ
  • ไปไม่เป็นไรน้าผี เรื่องรูปเฮียเหลียงกะยุทธก็มาบอกแล้วว่ากูไม่ได้ขอถ่ายรูป

ทีนี้มึงจะเอามุขไรมาเล่นอีก มามะน้าผี กูฮามึงจริงๆ

เรื่องตุ๊ดเนี้ย อยากรู้ป่าวว่ากูเป็นตุ๊ดจริงป่าว มาเจอเค้านะตัวเอง

เค้าจะบอกให้ว่าเค้าเป็นตุ๊ดมั้ย โทรมาหาเค้านะ 5555555
  • ไอ้อ้วนดำมึงไม่เลิกใช่มั้ยกูเห็นแก่รุ่นใหญ่ขี้เกียจยุ่งกับมึง สภาพอย่างมึงเป็นได้ก็แก่วิ่งซื้อน้ำแข็งในกลุ่มไอ้อ้วน

กูอ่ะเคยในกลุ่มเค้ามาหลายงานล่ะไอ้สาดทำเป็นคุย ถุยๆๆมึงเอารูปมึงดำน้ำขี่ฮ่าเล่ย์มาดูดิไอ้กอลิล่าไม่มีอย่าโม้

อี๊ดๆอู๊ดๆๆอี๊ด คร่อกๆๆๆๆ
  • น้องผี มึงนี่ถ้าจะเลอะใหญ่แล้ว กูไม่ได้บอกมึงซักคำว่า กูขี่ฮาเลย์ หรือ ดำน้ำ

กูบอกว่ากูรู้จักพวกเพื่อนๆพี่น้องกู จำเป็นด้วยหรือ ว่ากูต้องดำน้ำหรือขี่ฮาเล่ย์

มึงนี่แม่งเรื้อนจริงๆ

เออแล้วอีกอย่าง ภาษาไทยอะ เขียนให้มันถูกๆหน่อย อย่าตกหล่น เดี๋ยวคนอื่นเค้าจะรู้ว่าเรียนน้อย

กูดูแล้ว มุขที่มึงเล่นอยู่เนี้ย อ่อนวะ ไม่มันเลย มามะ หามุขใหม่มาเล่นกะพี่มา ไอ้น้องผี 5555
  • อ้วนดำ อ้วนดำ มึงไปขอร้องพี่ยุธกับเฮียให้มาลงว่ารู้จักกันเค้าออกตัวให้มึงได้แค่นี้เหรอแล้วเจ้าของบอร์ดที่สนิทกับมึง

อยู่ในว่ะซี้ซั้วอ่ะดิ555มีรูปอื่นอีกมั้ยบริจาคค่าเสื้อไปเท่าไหร่หรือไปยืมเสื้อเค้ามาใส่ว่ะไอ้หมูสกปรกขี้โม้ฉิบหาย
  • 55555 น้องผี มึงนี่ถ้าจะเรียนน้อย เข้าใจอะไรยาก

กูกะพี่ยุทธของมึงเนี้ยเป็นเพื่อนกันตั้งแต่สมัยเรียนมหาลัย ทำไมกูต้องไปขอร้องให้มาลง

ส่วนเฮียเหลียก็เป็นรุ่นพี่กู เจอกันบ่อย ทำไมกูต้องไปขอร้องให้มาลง

ส่วนเรื่องเจ้าของบอร์ดเนี้ย ผีกระหรั่วอย่างมึงเนี้ย ไม่ต้องถึงป๋าหรอก

แค่กูพอ ตบเฉี่ยวๆก็ร้องไห้แล้วมึงอะ 55555
    ไฟล์แนบ
    1227927570130.gif 60K
  • ผมตามดูมาหลายวันและยังไม่จบ พี่หนวดกูแม่งเจ๋งเว้ย ทันผีหมดเลย ทีนี้น้าผีกูจะเล่นยังไงต่อวะเนี้ย
    เป็นกำลังใจให้พี่หนวดนะครับ ผมหนุ่มครับพี่ แฟนคลับพี่หนวดแหลมแท่นครับ
  • แหมไอ้สาดดอ้วนทำเป็นเชียร์ตัวเองนะมึงหนุ่มแหลมแท่นพ่อมึงดิทำเป็นเนียน555นึกว่ากูไม่รู้ทันมึงเหรอ

ไอ้อ้วนมึงมีเมียยังแล้วเมียมึงไม่บ่นว่ามึงติ๊งต๊องหรือปัญญาอ่อนเหรอ แต่สภาพอย่างมึงกูว่าน่าจะว่าวน่ะ 555
  • น้าผีโคตรเลวเลยทำไมต้องลามไปถึงเมียพี่หนวดเค้าด้วยผมเป็นกำลังใจครับพี่หนวด

เคยไปงานปีใหม่ที่d1พี่หนวดร้องเพลงเพราะแฟนก็สวยเห็นเข้าแซวว่าเคยประกวดนางงาม

เป็นนางงามธิดา......น้อยยังไงก็ลามไปหาครอบครัวเลยครับสู้ๆครับพี่หนวด เบริด์พัทยาครับ
  • เฮ้ย น้องผี เถียงสู้ไม่ได้อย่าโมโห เล่นถึงพ่อ ถึงเมียนี่เกินไปแล้วนะ

ป๋าเค้าก็บอกอยู่ เล่นอะไรให้มีขอบเขตหน่อย พ่อ แม่ ครอบครัวห้ามเอามาเล่น ไอ้สันขวาน มึงนี่การศึกษาน้อยจริงๆว่ะ กูว่า

สงสัยมึงเป็นเด็กมีปัญหา กูว่าคนอย่างมึงเนี้ย โดนเพื่อนแกล้งแน่ๆ ไอ้หน้าซ้นตีน

ขอย้ำนะ พ่อกะเมียนี่ มึงไม่ต้องเอามายุ่ง มาเล่นกะกูนี้ ไอ้หน้าเม็ด

แล้วอีกอย่างกูไม่จำเป็นต้องโพสชมตัวกูเอง มึงนี่อ่อนจริงๆ
    ไฟล์แนบ
    kwea.jpg 40K
  • น้าผีๆๆๆ เล่นให้มันอยู่ในกฎกติกาหน่อย เสียสถาบันผีดีหมด
  • เหอะๆอ่านแล้วขำดีแต่ขออยู่ให้ในเกมส์ครับเล่นกันขำๆคลายเครียด หนวดเป็นคนน่ารักนิสัยดีครับ

ป.ล หะหนวดล็อบบี้เอาปืนจี้หัวให้พิมพ์ 555
    ไฟล์แนบ
    IMG_2556.jpg 94K
  • พี่อ้วนดำทำเป็นฉุนผมไม่ได้มีเจตนาด่าพ่อพี่อ้วนสุดหล่อขอโทษครับเคสนี้จบน่ะแล้วก็ไม่ได้ด่าเมียพี่ด้วยแค่ถามว่าพี่มีเมียหรือยังอ่านดูดีๆครับ

แค่นี้ทำเป็นเดือดไปได้ทีพี่อ้วนใช้กำลังจะกระทืบบ้างล่ะตบบ้างล่ะไม่ผิดใช่มั้ยตัวใหญ่ใจอย่าหีมดพี่กูไม่เล่นกับมึงล่ะ งอลสาดดดด
  • น้องผีก็อย่างอลเลยน่า ก็น้องผีไม่ได้เล่นตามกติกานี่น้อง

ถึงจะไม่ได้ด่าโดยตรงก็เหอะ แต่อย่าโยงไปเลยน้องเอ๋ย

แล้วเรื่องใจเนี้ย อยากรู้ว่าใจพี่แค่ไหน โทรหาพี่เลยน้อง