ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UP DATE LOGO KINGDOM OF AMERICAN PITBULL ล่าสุด
  • แก้ไขปลอกคอสำเร็จเเล้ว :o034: ขอชาว KINGDOM OF AMERICAN PITBULL ช่วยกันดูครับ :o008:
    ไฟล์แนบ
    scan0016 (Large).jpg 44K
  • ขอบคุณพีมาร์คครับเจ้าของพื้นที่ หากผ่านเข้ามาดูช่วยติชมด้วยครับ :o063:
  • อนุญาติให้ติจิงๆนะ

ผมว่ามันก็สวยนะครับ แต่ขอติงเรื่องสัดส่วนอย่างเดียวครับ
    ผมว่ามันดูไม่ธรรมชาติ ต้องตัดใจเอาสักอย่างแล้วละครับ
    ว่าจะเอาให้ออกมาเป็นพิทบูลหรือต้องการสื่อไปที่บูลลี่
    ภาพนี้มันพิทบูลก็ไม่ใช่ บูลลี่ก็ไม่เชิง กั๊กๆกันอยู่
    สงสัยรักพี่เสียดายน้อง หมาสองแบบนี้มัน เด่นกันคนละอย่างนะท่าน

ถ้าให้เลือกผมเลือกรูปแรกที่เคยวาดมานะครับ รูปที่เอาหัวเดิมแต่วาดลำตัวใหม่
    รูปนั้นช่วงลำตัว กล้ามเนื้อมันชัดเจน สัดส่วนก็สมดุลย์สวยงาม
    รูปนี้จงใจจะให้อกกว้างแบบบูลลี่ พอกว้างมากแต่ส่วนลึกไม่มีภาพก็เลยแบน

แค่นี้ละครับ ติมากเดี๋ยวโดนเตะ ไม่คุ้ม ฮ่าๆๆ
  • ขอบคุณพี่มาร์คครับที่ให้คำแนะนำอย่างไรเดียวผมจะนำไปปรับปรุงครับ :o010::o017:
  • :o036:มีโลโก้สวยๆๆๆมาให้อีกแล้วนะพี่จ้อน
  • เอาหัวมาฝาก
    ไฟล์แนบ
    red060.jpg 16K
    jdbow2-13-05_2.jpg 45K
  • ตัว จับผสมผสานใส่จินตนาการ+โอเวอร์นิดๆ ออกมาสวยแน่
    ไฟล์แนบ
    dog.jpg 76K
    red222.jpg 28K
  • จ้อนแบบนี้เป็นไง
    ไฟล์แนบ
    เอกสาร1.doc 108K