ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• มีใครให้ พิตบูลกินผลไม้บ้างไหม แล้วกินผลไม้อะไรดี เคยมีคนบอก กินกล้วยแล้วดีจิงเปล่า
  • น้องหมาที่บ้านกิน ข้าวเหนียวสังขยาค่ะ
  • น้องหมาที่บ้าน กินผลไม้ทุกอย่างเหมือนกันค่ะ คนกินอะไรเค้าขอกินหมด
    ฝรั่ง สาลี่ ส้ม มะละกอ น้ำมะพร้าว... ฯลฯ
  • ที่บ้านชอบกินฝรั่ง แอปเปิ้ล ส้ม สาลี่ แล้วก้อกล้วยค่ะ
  • ทุเรียน กล้วย มะขาม เงาะ ลิ้นจี่ ลำใย มะพร้้าว ข้าวโพด กินหมด ชอบสุดๆคือทุเรียนครับ ได้กลิ่นเป็นไม่ได้เลย :013:
  • กินผลไม้แทบทุกชนิดเลยครับ ย่อยบ้างไม่ย่อยบ้าง แต่ข้าวโพดนี่ ไม่ย่อยเลย ถ่ายออกมานี่ ข้าวโพ๊ด..ข้้าวโพด
  • หมาที่บ้าน กินกล้วย มะม่วง ฝรั่ง กินตามแม่มันอะคะ
    ผลไม้อย่างอื่นแม่มันไม่กิน เลยไม่รู้ว่ามันจากินเป่า หุหุ

ผักต้ม พวกแครอท ฝักทอง ก็กินค๊าบบบบ.....
  • องุ่นนอก แอปเปิ้ลนอก แก้วมังกร กล้วยหอมนอก แตงโมสี่เหลี่ยม ไม่กิน

กินมะขามเปียกอย่างเดียว....ขำๆกานไป
  • ไม่ใช่เรื่องแปลกสำหรับพิทบูลครับ ส่วนมากทุกตัวก็กินทั้งนั้นแหละ
  • หมาบ้าน ผม ชอบกินผักสด ทุกชนิด

เหมือนกระต่ายเลย เคี้ยวแบบละเอียดด้วย แบบเขี้ยวนาน ๆอ่า

แปลกไหม ยิ่ง ถั่วฝักยาวกับ มะระ กินเป็นโลๆ

เปลืองมากq อิอิ