ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• คืออยากถามว่า สายโชว์ จมูกดำ จะให้ฝึกลากนำหนัก ลากยางได้ไหม เห็นส่วนมากฝฝึกแต่จมูกแดง
  • :013:...........:029:
  • จมูกดำเคยลองแล้ว ถ้าตัวผอมๆไม่เป้นไร ถ้าไอ้ตัวหนาๆหัวโตๆ ฝึกหนักไม่ได้ ลิ้นบานเลย บางทีก็เป็นลมต้องเอาน้ำราดถึงจะหาย
  • ได้ครับ ลองดูดีๆ มีเยอะแยะ
  • จะมูกดำมูกแดงมันก็พิทบูลเหมือนกัน
    อย่าคิดแต่ว่าจะมูกแดงจีดอย่างงู๊อย่างงี๊ แดงทำได้อย่างไรดำก็ได้ไม่ต่างกัน

......อย่าไปติดกับค่านิยมซะมากจนเกินไป.......
  • จะหมูกสีน้ำเงิน ลากดีสุด เก่งสุด ชนะ!!
  • คำว่า สายกัด สายโชว์ ยังไม่ออกไปจากสมอง คนเลี้ยงพิทบูล

จมูกอะไรลากได้ก็พอ....ถ้าหมาลากได้ไม่มีใครชมหมาหรอกมีแต่ชมคนสอน

เอาใจช่วย...
  • น้าผีก็ว่าไป555
  • ลากเล่นๆพอได้
    แต่ถ้าฝึกหนักๆต้องระวัง หมาบางตัวเป็นฮีทสโตรก (Heatstroke) ถึงตายนะครับ
    ดังนั้นถ้าเน้นทำกิจกรรม แนะนำว่าหมาแดง หรือสายใช้งาน ก็ปลอดภัยกว่าครับ
  • มั่ว กันไปใหญ่ แล้ว