ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

vj.วุ้นเส้น 3 เดือนแล้ว
  • ไม่ได้ขายนะครับอยากโชว์ตัวบ้างหลังจากที่ตัดหูมา รูปนี้ตอน 2.5 เดือน
    ไฟล์แนบ
    Picture 084.jpg 107K
  • หลังจากตัดหูมาครับ เพศเมียครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 118.jpg 118K
    Picture 088.jpg 125K
    Picture 098.jpg 116K
  • :006:สวยดีครับสุดยอด:006:
  • :o063:ขอบคุณครับ.......
    ไฟล์แนบ
    Picture 099.jpg 120K
  • :021:งะ ไอ้เรานึกว่าจะกอดซิบ น้องวุ้นเส้นท้องสามเดือน

รีบเข้ามาเลย

ปล น้องหมาน่ารักดีคับ เอิกๆๆ
  • สวย จิง คัฟ :005:
  • สวยดีครับ ผมชอบนะ
  • งามแท้
    ไฟล์แนบ
    DSCF0480.jpg 49K
  • ขอบคุณครับ....หมาของคุณtommyสวยดีครับเพศผู้หรือเพศเมียครับ
  • หมายังไม่ถึงปีแม่ง ปั๊มลูกขายชัว ไอ้จันไรนุ
  • :m062:คุณ.ผี..........ผมมีลูกหมาอยู่ตัวเดียวนะครับจะปั๊มขายได้ยังไง

คุณ.เป็นใครเนี้ยจ้องจะว่าผมอย่างเดียวเลยมีปัญหาอะไรก็โทรมานะ

089-0302004 (ไอ้ผีหน้าตัวเมีย)ถ้าข้องใจเดี่ยวไปหาที่บ้านก็ได้...เพชรบุรีแค่นี้
  • คนอย่างมึงเห็นเงินดีกว่าหมาจะอะไรมากมาย อายุไม่เกินปีมึงทับแน่ๆๆ เรื่องท้าเขาไปทั่วเดินๆอยู่ระวังล้มไม่รู้ตัวนะน้อง
  • :033::033::033:แสดงตัวซิว่ะ...ใจถึงหน่อย...ไอ้หน้าตัวเมีย.....จะขายไม่ขายมันก็เรืองของกู..ส่วนเรื่องขายหมาตั้งแต่เกิดมาพึ่งขายลูกหมาไป2ตัวเองเงินก็ไม่ได้เขาบอกว่าหมาไม่สวย...กูก็ไม่ว่าอะไร....แล้วมึงมาว่ากูปั๊มหมาขายได้ยังงัยไอ้ผีตุ๊ด