ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หูผมหายไปแล้ว(วัดไผ่ตัน)
  • ก่อนตัดและหลังตัดบูบู้อายุ2เดือน
    before
    ไฟล์แนบ
    22.jpg 61K
    12.jpg 53K
  • after
    ไฟล์แนบ
    42.jpg 59K
    3.jpg 62K
  • เพิ่งไปตัดมาวันนี้เองครับ
    ล้างแผลยากมากไม่รู้จะทำไงดีบอกทีนะครับ
  • ตัดหูมาแล้วหน้าโหดมากเลยครับ สวยครับพี่
  • สวัสดิ์ดีครับคุณ SAMPEEPEE ครับ (ความเห็นส่วนตัวครับ) ล้างหูให้สะอาดบริเวณรอบๆบาดแผลไม่ต้องเกร็งครับทำตัวปกติ กินยาให้ครบ 3 มื้อและทายาบริเวณแผลจะได้แห้งเร็วๆครับ ทาหลังทานยาทั้ง 3 มื้อนะครับ ถ้าส่วนตัวผมจะกักบริเวณหมาไว้ครับเพื่อไม่ให้ไปติดเชื่อหรือไปเล่นกับหมาตัวอื่นเพราะจะทำให้แผลอักเสบและจะทำให้รอยเย็บของคุณหมอไม่สวยครับเพราะแผลมันจะแตกครับ ซึ่งถึงตอนนั้นมันเป็นเรื่องแก้ไขยาก ทางเดียวก็คือทำใจครับ เราจึงต้องจำกัดบริเวณประมาณ 7 วัน ก็หายแล้วครับ (เป็นความเห็นส่วนตัวผมนะครับ) ขอให้หายไวๆครับ ถูกผิดขออภัยด้วยครับ
  • ของหนูหูไม่มีคะ
    ไฟล์แนบ
    IMGP2377.jpg 122K
  • :m025:น่ารักสุดๆคับ
    :m002:ตัดหูแล้วหน้าโหดมากคับ
    :o006:สวยจิงๆ