ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อย่านี้เค้าเรียกสายไหนอะค่ะ
  • พอดีหารูปไม่เจอแร้วอ่ะค่ะ

แต่จะประมาณแบบว่าหัวถึงช่วงขาหน้าเป็นสีขาว

หลังขาหลังไปเป็นสีดำอะค่ะ

พอจะนึกกันออกมั้ยอ่ะ

ท่าใครมีรูปก็ขอด้วยน่ะค่ะ

แล้วอีกคำถามนึงค่ะ

ท่าอย่าหมาสีช็อคแล้วอกขาวอย่างนี้เรียกอะไรค่ะ

แระก็ตัวที่จะแบบสีขาวเยอะๆแต้มน้ำตาลหละค่ะเรียกว่าอะไรเอย

โทดทีถามเยอะไปหน่อย เก็บเกี่ยวความรู้อยู่ค่ะ
  • เราชอบสไตล์ไหนก็มุ่งไปทางนั้นเลยครับ เรื่องของสีไม่เกี่ยวกับสายครับ

เปิดเว็ปนี้บ่อยๆแล้วย้อยไปดูกระทู้เก่าๆๆแล้วทุกอย่างจะกระจ่างเองครับ
  • yes yes ghost you very good
  • ประมาณนี้ป่ะครับ
    ไฟล์แนบ
    C02.jpg 67K
  • อ่านเเล้วก็นึกถึงตัวนี้อยู่เหมือนกัน
  • สายสัมพันธ์ ระหว่างคนเลี้ยงกับเจ้าตัวน้อยยย

สายไร ก้อคือพิทบูลเเหละครับ รักเค้ามากๆๆเหมือนที่เค้ารักเราก้อพอออ
  • มันคือสาย gaff ครับ....
  • มันจะประมาณนี้อะค่ะ

เค้าเรียกสาย หรือ สี อะไรอะค่ะ
    ไฟล์แนบ
    A31974.jpg 3K
    0208.jpg 22K
  • :032:สาย เก่า ครับ