ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• หมาพิทบลู ของเพื่อน ได้หายออกจากบ้าน เวลาประมาณ 5 ทุ่ม ของวันที่5 ที่ผ่านมา
    ถนนเส้น พิษณุโลก-วังทอง จ.พิษณุโลก บริเวณ บ้านเสือลากหาง -บ้านเขาสมอเเคลง
    หมามีลักษณะ สีบลูลายเสือ ใส่ปลอกคอเป็นโซ่เหล็ก 8 มม. อายุ 2 ปีกว่า ชื่อใจเเอ้นท์
    นิสัยไม่ดุ ชอบเล่นกับคน เป็นลูกของเฮอริเคน เป็นพี่น้องกับเจ้าสมหวังครับ
    ตอนนี้เพื่อนผมเครียดมาก ออกตามหาทุกวัน ยังไม่พบ ผู้ใดพบเห็น กรุณาเเจ้ง
    ...0874473326.....ทอม(เจ้าของหมา) จะมีน้ำใจมอบให้ครับ

เรื่องรูป จะลงให้ดูอีกทีครับ (รอพี่เพชร ลงให้ครับ)
  • รูปหมา ตัวที่หาย ครับ ใครพบ ................ กรุณาเเจ้ง 087-4473326.....คุณ ทอม
    ไฟล์แนบ
    223.jpg 97K
    272.jpg 80K
  • ขอให้หาเจอไว ๆ นะคับ :062:
  • หาเจอไวไวครับ:011::062:
  • หายได้ไง? ขโมยขึ้นมาขโมยถึงบ้านเลยหรอครับ?
  • :o034: หายใด้ยังไง ผมยังงง สงสัยคนแปลกหน้ามาเจอ รู้เรื่องพันธ์นี้ เอาไปแน่ๆครับ คาดว่านะครับ ทำยังกับ อเมริกา แก๊งค์ ขโมย หมาเลย ขอให้หาเจอใด้ไวๆนะครับ หมาที่บ้านพี่ผมก็เคยหายครับ โดเบอร์แมน มันเชื่องๆกับคนแบบนี้หล่ะครับ
  • ขอให้เจอไวๆนะค่ะ
    ใจสลายเลยแบบนี้:024:
  • ของผมก็หายครับ ชื่อ แรมโบ้ เพศผู้ สีน้ำตาลเข้ม อายุ 1 ปี 8 เดือน
    หายประมาณ 2 อาทิต์แล้วครับ
    คิดถึงมากๆๆๆๆเลยครับ
    อยู่โคราชครับ
  • หาเจอไวๆนะครับเอาใจช่วย
  • เอาใจช่วยให้เจอไวไวนะคับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_15783.jpg 125K
  • ขอให้เจอน้องหมาโดยเร็วนะครับ
  • สวยด้วย ขอให้เจอเพี้ยง
  • เจอไว ไวนะครับ เอาใจช่วย
  • เ้ข้ามาเอาถึงบ้านเลยรึเนี่ย เวนจิงๆ หมายังเอา

ขอให้เจอไวๆ ครับ
  • อ่าวว...พี่เพ็ดไอ้แอ้นมันหายไปได้ไงอ่ะ

ขอให้เจอไวไวน่ะพี่...เพี๊ยงงงงงงงง
  • เอาใจช่วยนะครับขอให้หาเจอไวๆ
  • เพื่อนผมบอกว่ามันวิ่งออกมานอกบ้าน โดยปกติมันไม่ไปไหนไกล

เเต่ครั้งนี้เล่นเพื่อนผมซึมเลย ได้เเต่เห็นใจ กับช่วยตามหา

มีใบเพ็ดไม่มีหมา เศร้า...........:o005:
  • เอาใจช่วยคับ...
  • ของผมช่วงนี้ก็ต้องระวัง...มีคนขี่รถเวียนไปวนมาบ่อยมากในหมู่บ้าน..วันก่อนกลับมาบ้านดึกกำลังล้างพื้นอยู่สุนัขก็อยู่ในคอก.ของผมมี3 ตัวจู่ๆก็ผู้ชายอายุไม่น่าเกิน 30 ขี่จักรยานมีเด็กเล็กซ้อนท้ายมาถามผมว่าพิทบลูหรือเปล่าทีการถามราคาของแต่ละตัวผมก็บอกผ่านๆตามมารยาท..เขาก็บอกว่าเขาชอบหมาผมโดยเฉพาะเจ้าแทรกเตอร์..ตัวเดียวบอกดูโหดดีและก็ถามอีกหลายๆอย่างว่าต้องตัดหางไหมตัดหูเองได้ไหมเราก็ พยายามให้ข้อมูลที่ถูกต้องสำหรับการเลี้ยงและข้อควรระวัง.และอธิบายถึงความเข้าใจกับการที่เขาชอบพิทบลูในทางที่ผิดๆ แต่ตาผมก็ไม่ละจากการจ้องมองพฤติกรรมที่ดูวอกแวกของเขา และฟังสำเนียงที่ดูไม่น่าจะเป็นคนไทย และจดจำใบหน้าท่าทางไว้เป็นข้อมูลในความไม่น่าไว้วางใจถามว่าบ้านอยู่ไหนกลับตอบแบบไปที....เจอแบบนี้ต้องระวัง!!!!!!!
  • ต้องเลี้ยงบางแก้วประกบ
  • เจอแล้วยังคับ