ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

SOLIDRED REDNOSE BREED BY RAMA3 (BJxZARA) DYNA
  • ผลผลิตจากพระราม3ค๊าบพอดีไม่มีเวลาลง
    แต่ตอนนี้ว่านเลยเอามาให้ดู
    1ปี7เดือนแล้วคับ
    น้ำหนักชั่งเมื่อวานที่40ก.กคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01933.JPG 103K
    20100106203225_0261.jpg 101K
    20100106202913_0240.jpg 85K
  • นังนี่มันเป็นเจ้าของบ้านคับ
    ผมแค่ผู้อาศัย
    ไฟล์แนบ
    DSC01941.JPG 123K
    DSC01939.JPG 124K
    DSC01937.JPG 107K
    DSC01936.JPG 102K
    DSC019352.JPG 112K
  • :m015:
    ไฟล์แนบ
    DSC01951.JPG 118K
    DSC01946.JPG 116K
    DSC01945.JPG 121K
    DSC01943.JPG 115K
    DSC019422.JPG 101K
  • ไอ้ทหารเกณฑ์หัวดอ มึงลองเข้าไปดูซิ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13062&page=10
  • ลูกสาวสุดสวย
    ไฟล์แนบ
    DSC01965.JPG 118K
    DSC01964.JPG 112K
    DSC01963.JPG 124K
    DSC01959.JPG 115K
    DSC01952.JPG 118K
  • vespapink CommentTime1 วันก่อน | February 21, 2010, 4:49 pm

กูจะบอกให้นะเงินเดือนทหารที่อยู่ที่นี่มันได้เท่าไหร่
    เงินเดือน 3490บาท
    เบี้ยเลี้ยงวันละ 25บาท
    ค่าเสี่ยงภัย เดือนละ1500บาท

---------------------------------------------------------------------------------------

ไอ้เหี้ย บ่นว่าเงินเดือนน้อยแต่เสือกมีเงินเอาหมาไปฝึกที่ ดี วัน
  • 555+++++ ไอ้ทหารกระจอก ร้องเอ๊งๆเหมือนหมาขี้เรือนโดนน้ำร้อนลวกควย 555+++++ กระจอกชิบหาย ถุย!
  • จุ๊ๆๆๆ
    น้าผี
    พอดีไม่มีเวลาว่างจะมาเถียงพวกคุน
    ผมไม่สนในหรอกนะว่า
    คุนจะด่าผมยังงัย
    แล้วผมก็ไม่เคยแคร์เรื่องเงินเดือนทหาร
    คุนลองกลับไปคิดนะคับตอนที่คุนเป็นทหาร
    คุนได้มาเจอประสพการณ์แบบนี้รึป่าว
    ถึงพวกคุนจะด่าผมยังงัยเรื่องที่ผมมาเป็นทหาร
    แต่ผมก็ภูมิจัยที่ได้รับใช้ชาติจิงๆ
    ไม่ใช่รับใช้คนบางกลุ่ม(พวกไปอยู่บ้านนาย ทำงานเดินเอกสารให้นาย อยู่ที่สบายๆ)
    อีกอย่างผมก็ไม่ได้โดนบังคับมา
    ผมตั้งใจลงมาที่นี่เอง
    แล้วคนดีๆอย่างน้าผีไปอยู่ไหนหรอคับหรือไปทำอะไรอยู่
    ไฟล์แนบ
    DSC02002.JPG 95K
    DSC01978.JPG 113K
    DSC01973.JPG 117K
    DSC01972.JPG 124K
    DSC01968.JPG 117K
  • หน้าเหี้ยๆแบบมึงนี้ทำนานมั้ยว่ะ
  • ไม่แคร์กับเงินเดือนทหาร !??
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    กูจะบอกให้นะเงินเดือนทหารที่อยู่ที่นี่มันได้เท่าไหร่
    ค่าเสี่ยงภัย เดือนละ1500บาท
    กูถามมืงหน่อยเงินเดือนแค่นี้มันคุ้มมั้ยกับการที่ต้องมาเสี่ยงลูกปืน
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    แต่มึงร้องเป็นหมาขี้เรื้อนโดนน้ำร้อนลวกเลยหวะ กร๊ากกกกกกกกก..................
  • เอ่อ...
    น้าผีคับ
    ผมพาไปฝึกแล้วผมไปขอเงินน้าผีหรอคับ
    แล้วอีกอย่างผมก็ไม่ได้ทำใครเดือดร้อน
    ผมไม่ได้ขอเงินพ่อแม่หรือใคร
    ที่ในกระทู้ตะลุมบอลอะนะที่อยากให้ดูเรื่องเงินเดือนอะคับ
    พวกคุนเคยรู้บ้างมั้ยทหารทุกนายที่เค้าอยู่ที่นั่นเค้าไม่เคยเรียกร้องหรอก
    แล้วถ้าตามความเป็นจิงคุนคิดว่าเงินแค่นั้นจะจ่ายพอมั้ย
    ทหารที่เค้ามาอยู่ที่นี่เค้ามาด้วยความเต็มใจไม่ใช่เรื่องเงิน
    ถึงได้เดือนละ4-5หมื่น
    มันก็ไม่คุ้มกะการที่ต้องมาเสี่ยงตรงนี้
    ไม่ต้องโทษพวกเสื้อเหลืองกะเสื้อแดงหรอกคับ
    ถ้าประเทศนี้มีคนอย่างน้าผีซักล้านคน
    ไม่ว่าจะเปลี่ยนนายกซักกี่คนก็ไม่มีอะไรดีขึ้นหรอกคับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01994.JPG 114K
    DSC01997.JPG 122K
    DSC02017.JPG 124K
    DSC02016.JPG 116K
  • น่ารักทุกท่วงท่า.....
  • น่ารักดีว่าน
  • ที่มาจากกระทู้ เียๆ..ของ ึง นิยามคำว่าเงินเดือนน้อยของ ึง ตูว่านะการรับใช้งานในราชการนี้เป็นสิ่งที่ดีแต่ผู้น้อยต้องรับใช้ผู้ใหญ่อย่างเป็นที่รู้กันอยู่แล้ว แล้ว ึงมาบ่นทำเียอะไรตูอยากรู้คนที่ไม่รู้จักหน้าที่อย่าง ึงสมควรลาออกกลับมาเลี้งอีสุดสวยของมึงอยู่บ้านดีกว่านะเปลืองภาษีประชาชนว่ะ ไอ้ เ...ร
  • จากค่ายราม 3 หรือ แหลมและยาวได้ใจจริงๆว่ะ ถ้าเปลี่ยนหัวกับกระจงแม่งใช่เลย ลองนึกเปรียบเทียบดูดีๆนะ
  • เจอไอ้ผีปากเฮี้ยๆ อย่างงี้ฆ่าแม่งเลยพลทหาร ไม่รู้เป็นเดือดเป็นร้อนอะไรไปด่าน้องมัน หรือเขาไม่ฆ่าพ่อมึงตายว๊ะ ห๊ะไอ้ผีหน้ามืด
  • เป็นทหารมันผิดตรงไหนหรอครับ เค้ารักษาชาติไว้แทนเรา เราต้องยกย่องเค้าสิครับ ไม่ช่าย มาว่าเค้า อย่างงี้
  • เป็นทหารเเล้วไงอ่ะคะ เค้าไปขี้บนหัวบิดาน้าผีหรอคะ เค้าเงินเดือนเท่าไหร่แล้วไง
    พ่อนู๋ก็เป็นทหารค่ะ แล้วไงคะ เบื่อค่ะ ไอ้ประเภทหน้าตัวเมีย เก่งแต่ในบอร์ดเนี่ย แม้นนนนน แมน ถุยส์
    หมาแดงก็หน้าแบบนี้มันยาวตรงไหน เบื่อกับคำว่า ยาวแหลมมาก พิตบูลนะคะ ไม่ใช่ปักกิ่ง โง่รึป่าวคะ
    มามุดใต้ดกระโปรงนู๋ม่ะคะ มีที่ว่างค่ะ
  • ไอ้ทหารหัวควย หน้าโง่อย่างมึงทำไมยังไม่ตายห่าหว่ะ หรือว่ามัวแต่แดกแรงคนอื่น หัวหดมุดอยู่ในรู แอบเล่นไฮ-โล ถุย! กระจอกฉิบหาย

มึงไม่ใด้ไปปกป้องอธิปไตรของชาติหรอกไอ้เหี้ย โน้นโว้ยยย...... ทหารที่ชายแดนเขรมนู้น ตอนนี้เข้ากำลังปกป้องอธิปไตรของชาติ ทหารหาญนักรบ

ทหารอย่างมึงไปรบกับคนไทยด้วยกัน อันเป็นผลพ่วงจากนโยบายของไอ้เลวทักษิณ ไอ้ระยำพันลพมันฆ่าชาวไทยมุสลิมโดยการสั่งการของไอ้ทักษิณ

ตั้งแต่ปี2547-2551 ชาว3จังหวัดเสียชีวิตไปแล้ว 3287 ศพ บาดเจ็บห้าพันกว่าคน สมัยก่อนที่ไอ้ทักษิณยังไม่มีอำนาจ เหตุการณ์เผาโรงเรียน เฉลียเกิดขึ้นปีละครั้ง

ตั้งแต่คำว่า ไอ้โจรกระจอก เกิดขึ้นมาจากปากของไอ้ทักษิณ......... ทหาร ตำรวจ ครู ประชาชนไทยพุทธ ไทยมุสลิม ตายไปแล้วสามพันกว่าศพ บาดเจ็บ พิการ นับไม่ถ้วน

งบประมาณแผ่นดินลงไปแล้ว สามแสนกว่าล้าน เพราะปากเหี้ยๆของไอ้จัญไรหน้าเหลียมแท้ๆ

ทหารอย่างมึงไม่มีใครบังคับให้เป็น ถ้ามึงแหกปากเรียกร้องแสดงว่ามึงไม่ใด้ต้องการเสียสละ ต้องการผลประโยชน์ส่วนตน

ทหารที่ดี กล้าหาญ เสียสละ ประชาชนมองเห็นและไม่ทอดทิ้งพวกท่านแน่นอน

nunui
    เข้าไปอ่านแล้วยังที่มันพูดออกมา อย่ามาเข้าข้างกันเลย เค้าไม่ได้ว่าทหารที่ดี เค้าด่าไอ้ ตัวเห..ที่ไม่รู้จักหน้าที่ของตัวเอง นายก อภิสิทธิ์จะลงไปใต้มันเสือกบอกไม่ต้องไป แล้วมันถูกเหรอ
    ทุกคนต่างก็ทำหน้าที่ของตัวเอง แต่มันเสือกมาบ่น มาพูดบอกนายกไม่ต้องมา
  • ว่างจัดหรือไง หนักส่วนไหนมิทราบ หนักมากก็ตัดทิ้งซะไป๊
    หมาเขาออกจะสวย มีปัญญาหาได้งี้ป่าว อย่าทำตัวเป็นเด็กอ.2 เลยน่า มันน่าขายหน้า
    พี่อ่านแล้วอดแค้นแทนน้องเค้าไม่ได้
  • vespapink CommentTime20 ชั่วโมงก่อน | February 21, 2010, 4:49 pm
    สวัดดีคับ
    เห็นมีห้องนี้ด้วย
    ไม่ได้เข้ามานานมากคับ
    อยากจะบอกว่าพวกรัฐบาลมืงจะเอาอะไรกันนักหนา
    พวกมืงปากก็บ่นกันอย่างเดียวว่าอยู่อย่างลำบากคนเสื้องแดงก่อกวนมั่งแหละ
    และทหารอย่างกูเนี่ยอะกูถามมืงหน่อยตอนนี้กูต้องมาเสี่ยงลูกปืนอยู่ที่นราธิวาศจังหวัดหัวควย
    กูอยากจะขอมืงอย่างนึงนะไอ้อภิสิทหน้าเหี้ยลูกกระหรี
    มืงอย่าเสือกลงมาเยี่ยมที่3จังหวัดเลย เดียวกูลำบาก เพราะกูต้องแอบนอนแดกแรงคนอื่น
    ไหนพวกกูจะต้องจัดกำลังจัดขบวนไปต้อนรับมืง
    แล้วเวลามืงมาทหารอย่างพวกกูต้องเสียเวลารอรับสเด็จมืงซักเท่าไหร่
    ค่าเสี่ยงภัย เดือนละ1500บาท แต่กูก็มีเงินเอาหมาไปฝึกที่D-1
    กูถามมืงหน่อยเงินเดือนแค่นี้มันคุ้มมั้ยกับการที่ต้องมาเสี่ยงลูกปืนทั้งๆทีกูก็ไม่อยากไปนักหรอกแต่เขาบังคับให้กูไป
    คุ้มมั้ยที่ไม่รู้เลยว่าจะตายในสภาพไหนไอ้พวกมุสลิมหัวควยลูกกระหรีมันก็จ้องจะฆ่ากูทุกวัน
    และจะตายเมื่อไหร่
    วันๆก็เอาแต่เลียตูดให้พวกทหารบิ๊กๆ
    มืงมันไม่ได้ช่วยแล้วยังมาทำลายกันอีกนะ
    แค่นี้ประเทศก็จะล่มจมกันแล้ว
    ลาออกยิ่งเร็วก็ยิ่งดีนะ ไปไป๊ไอ้นายกขี้ตีน
    ท่านทักษิณจะใด้กลับมาเร็วๆ เพราะกูเตรียมการไว้แล้วว่ากูต้องไปกราบตีนท่านทักษิณแน่นอน
  • น้าผมเป็นทหาร ยศจ่าสิบเอก ตอนนี้ประจำอยู่ตากใบ ผมเคยถามว่า แถวนั้นน่ากลัวไหม รุนแรงมากหรือเปล่า
    น้าผมบอกว่า มันเป็นเรื่องธรรมดา ชินแล้ว เด๋วนี้ไม่ค่อยบ่อย แต่รุนแรงขึ้น ถามว่ากลัวไหม น้าผมตอบว่า ถ้ากลัวก็ไม่ต้องมาเป็นทหาร

น้าผมตอบว่า ถ้ากลัวก็ไม่ต้องมาเป็นทหาร
    สุดยอด นับถือ
    vespapink ใจหีมด มึงดูน้าข้างบน เป็นตัวอย่าง เลี้ยงพิต แต่ใจเท่าหีมด พิตโดนกัดไม่เคยร้องนี่ไร มึง ร้องเป็นหมาขี้เรื้อนข้างวัด กระจอกชิบหาย
  • ไปว่าเขาหีมด แต่ตัวเองแม่งน่ะ หีหมัดมด 555 ยิ่งกว่าหีมดอีก มึง ล๊อคอินยังไม่กล้าเลย เสือกจะหาญกล้ามาฆ่าคนอื่น5555555555
  • RKK_53

ปากดีว่ะไอ้สัตว์

แน่จริงมึงไปด่าเค้าต่อหน้าสิ

ไอ้เหี้ย
  • ไม่รู้อ่ะ แต่แบบนี้ ชอบมากกกกกกกก สีสัน ความหนา โดนจริง ๆ กิเลสอีกแล้ว ฮา ๆ
  • มึงเอาหมาปลายแถวของรามสามมาโชว์ ยังมีหน้าเอาชื่อรามสามมาอ้าง
  • น้อง nunui บอกว่าหน้าแบบนี้ยาวตรงไหน

น้องลองย้อนขึ้นไปดูไปแม่งแหลมยาวทุกรูป ถ้าแบบนี้ไม่ยาวบ้านน้องเรียกอะไร แหลออกหน้าออกตาเหลือเกินนะ เป็นเมียน้อยไอ้ทหารเกณขี้กลัวหรือป่าวจ๊ะ

ตอแหลจริงๆอีนี่ แบบนี้คบไม่ได้แล้ว
  • ถึงไอ้พวกผีปากหมาทุกตัวเลย
    ไฟล์แนบ
    8-200803240714492[1][1].jpg 28K
  • ไอ้พวกสัดนิด

หมาเขาก็ของเขาสิว่ะ

เขาจะทำยังไงก็หมาเขา

เขาขอเงินโคตรพ่อโคตรแม่มึงหรอ

หรือเมียมึงลูกมึง

กูล่ะอยากเอาส้นตีนยคู่งามของกู

ประทับไว้ที่ปากมึงจัง

ไอ้พวกสัด หมามึงดีเลิศตรงไหนว่ะ

สัดเอ๋ย......
  • ผมก็ไม่เข้าใจพวกน้าผีเค้านะ
    ผมจำได้ว่าในกระทู้ตะลุมบอลเนี่ยพี่มาร์คแกบอกว่า
    ใครมีอะไรสามารถระบายได้ทุกเรื่อง
    โดยที่จบในนั้นไม่มีเอามาต่อข้างนอก
    ตอนที่พวกผีๆเค้าระบาย
    ผมก็ไม่เคยไปว่าเค้าไม่ดีแล้วอีกอย่างผมว่าที่พวกผีๆระบายกันในกระทู้นั้นเนี่ยผมคิดว่าอาจจะหนักกว่าที่ผมระบายออกไปอีก
    แล้วอีกอย่างผมก็ไม่เคยที่จะกลัวหรือขี้ขลาดที่ต้องไปอยู่ตรง3จังหวัด
    ผมมาด้วยความเต็มใจแล้วไม่ทราบว่ามีข้อความไหนหรอที่บอกว่าผมไม่อยากอยู่หรือผมกลัวหรือทำให้ใครเดือดร้อน
    คุนรู้มั้ยตอนที่นายกอภิสิทคนดีของหลายๆท่านมาเยี่ยมจากที่ทหารเค้าได้จัดกำลังไว้สำหรับคุ้มครองครูนักเรียนพระสงฆ์ชาวบ้านไว้มากพอที่จะคุ้มครองคนเหล่านี้ได้
    แต่ต้องกลับมาถอนกำลังเพื่อมาคุ้มครองคนๆเดียวแล้วผลที่เกิดหลังจากท่านนายกกลับไปคืออะไร
    ฆ่ากันตายเหมือนเดิมไม่มีอะไรดีขึ้น
    คุนเคยรู้บ้างมั้ยว่าคนที่เค้าอยู่ที่นี่บางบ้านเค้าต้องอยู่อย่างหวาดระแวงเพราะไม่รู้ว่ากูจะตายเมื่อไหร่จะโดนยิงวันไหน
    ซึ่งถ้าเอาจิงๆนะคับก่อนที่จะย้ายหน่วยจากศูนย์ฝึกทหารใหม่ผมให้ญาติผมดึงไปที่สบายๆไม่ต้องมาลำบากแบบนี้ก็ได้
    ถ้าพวกน้าผีลองทำเพื่อคนอื่นมากกว่าทำเพื่อตัวเองน้าผีจะรู้เองนะว่ามันรู้สึกดียังงัย
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++

ขอขอบขุนทุกท่านที่เข้ามาแสดงความเห็นนะคับ
    และอีกอย่างขอโทษแทนน้าผีปากหมาทั้งหลายนะคับสำหรับคุนnunuii
    คราวหลังถ้าจะโพสช่วยกรุณาให้เกียรติเพศแม่ด้วยนะคับ
  • vespapink CommentTime20 ชั่วโมงก่อน | February 21, 2010, 4:49 pm
    สวัดดีคับ
    เห็นมีห้องนี้ด้วย
    ไม่ได้เข้ามานานมากคับ
    อยากจะบอกว่าพวกรัฐบาลมืงจะเอาอะไรกันนักหนา
    พวกมืงปากก็บ่นกันอย่างเดียวว่าอยู่อย่างลำบากคนเสื้องแดงก่อกวนมั่งแหละ
    และทหารอย่างกูเนี่ยอะกูถามมืงหน่อยตอนนี้กูต้องมาเสี่ยงลูกปืนอยู่ที่นราธิวาศจังหวัดหัวควย
    กูอยากจะขอมืงอย่างนึงนะไอ้อภิสิทหน้าเหี้ยลูกกระหรี
    มืงอย่าเสือกลงมาเยี่ยมที่3จังหวัดเลย เดียวกูลำบาก เพราะกูต้องแอบนอนแดกแรงคนอื่น
    ไหนพวกกูจะต้องจัดกำลังจัดขบวนไปต้อนรับมืง
    แล้วเวลามืงมาทหารอย่างพวกกูต้องเสียเวลารอรับสเด็จมืงซักเท่าไหร่
    ค่าเสี่ยงภัย เดือนละ1500บาท แต่กูก็มีเงินเอาหมาไปฝึกที่D-1
    กูถามมืงหน่อยเงินเดือนแค่นี้มันคุ้มมั้ยกับการที่ต้องมาเสี่ยงลูกปืนทั้งๆทีกูก็ไม่อยากไปนักหรอกแต่เขาบังคับให้กูไป
    คุ้มมั้ยที่ไม่รู้เลยว่าจะตายในสภาพไหนไอ้พวกมุสลิมหัวควยลูกกระหรีมันก็จ้องจะฆ่ากูทุกวัน
    และจะตายเมื่อไหร่
    วันๆก็เอาแต่เลียตูดให้พวกทหารบิ๊กๆ
    มืงมันไม่ได้ช่วยแล้วยังมาทำลายกันอีกนะ
    แค่นี้ประเทศก็จะล่มจมกันแล้ว
    ลาออกยิ่งเร็วก็ยิ่งดีนะ ไปไป๊ไอ้นายกขี้ตีน
    ท่านทักษิณจะใด้กลับมาเร็วๆ เพราะกูเตรียมการไว้แล้วว่ากูต้องไปกราบตีนท่านทักษิณแน่นอน
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ส่วนกระทู้นี้ผมเป็นคนพิมเองแต่มีน้าผีที่เข้าไปเสริมให้ได้รสชาติ
    คำว่าไอ้พวกมุสลิมหัวควยลูกกะหรี่นี่ผมคิดว่ามันแรงนะคับคำนี้
    น้าผีท่านที่พิมโพสข้อความควรจะมีสำนึกกันมากกว่านี้หน่อยนะคับ
    ++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++++
    ไปไป๊ไอ้นายกขี้ตีน
    ผมไม่ได้บอกนะคับว่าผมจะต้องไปกราบตีนใครแล้วผมก็ไม่ได้อยู่ทั้งฝั่งเสื้อเหลือและแดง
    เพราะผมไม่ชอบทั้งคู่(อันนี้ พูดจิงจากใจ)
  • หวัดดี ว่าน อั๊พรูป ไดน่า มาเรื่อยๆนะ
    ขอให้ปลอดภัย.
  • พี่น้องครอกเดียวกัน ขอแอบเอารูปมาลงครับ กลัวผีหลอก
    ไฟล์แนบ
    IMG_07942.jpg 108K