ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องเล็กสุด แห่ง RBK.
  • แองจี้ นางมารร้ายย
    ไฟล์แนบ
    DSC03653.JPG 41K
  • สิบเดือนเต็มแล้วค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC04903.JPG 107K
  • ให้คุนหมีผู้บรีด และ พี่สาวนางSunny คุณโต้ง29 และพี่น้องคอก RBK. ดูพัทนาการค่ะ
    ไฟล์แนบ
    DSC04914.JPG 117K
  • รปภ เฝ้ารถชั้นดี!! หวงรถมากกก!!
    ไฟล์แนบ
    12344.jpg 112K
  • อายุตอน หก เดือน
    ไฟล์แนบ
    56789.jpg 88K
  • บึกขนาดเลยครับ...
  • ท่าทางจะหนังเหนียว 5555 (ฟันไม่เข้า เหยินล่าง)
  • 55 มาแล้วน้องหน้าหวานพี่น้องซันนี่ และเจ้าเรดเตอร์ ฉายาแต่เล็ก มารร้ายก็นึกเล่นๆละกันนะครับว่ามันโหดแค่ไหน ขอบคุณครับพี่เกี้ว แล้วยังไงเจอกานครับ
    ไฟล์แนบ
    20090602165646_IMG_1591[1].jpg 33K
  • แองจี้ตอนเล็ ฝากอีกรูปครับ
    ไฟล์แนบ
    20090609160216_IMG_3458.jpg 57K
  • ขอขอบทุกคำติชมนะค้าบบ
  • RBK คอกใหญ่และดังมากๆในเมืองไทยใช่ไหมครับ
  • ไอ้เหี้ยโผล่ออกมาจากรู้
  • หมาสวยครับ ตามคอกนี้มานานแล้ว สวยดี นับถือ คนทำจิงๆ ถ้ามีสายเลือดแน่นอีกจาติดตามนะครับ
  • ผีตัวบนไอ้เหี้ยหมีชัวร์
  • * MEE_RBK
    * CommentTime2 วันก่อน | March 8, 2010, 2:01 pm

ทำไม ลูกเจ้าฮิปโปมันหน้าตาโหดไม่เหมือนกันเลยครับนั่น เจ้าซันนี่ออกจาน่ารัก น่าเตะ ตัวเหมือนตุ่นเลย เเต่ตามมาติดๆ ด้วยเจ้า ก๊องแก๊ง นี้ดิ ตอนเล็กๆ ก็น่ารักหรอกครับ โตมาดิ เตะไม่ลงเลย 555 ตามันโหดมากเลย สุดยอดเลยครับ ต้องยกนิ้วโป้งให้ในการเลี้ยงลูกหมา และการใส่ใจในการเลี้ยงดู สุดยอดมากครับ แถวบ้านเลี้ยงสุด ติง...55
    คำเตือน ..รีบให้ ร.ป.ภ. เค้าเล่นกับมันไว้นะ ก่อนที่เค้าจาไม่ได้เล่นกับมัน อิอิ ( มันเริ่มน่ากลัว 555 )

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เออวะโปรดสังเกตุคำว่าจา
  • * MEE_RBK
    * CommentTime2 วันก่อน | March 8, 2010, 2:01 pm

ทำไม ลูกเจ้าฮิปโปมันหน้าตาโหดไม่เหมือนกันเลยครับนั่น เจ้าซันนี่ออกจาน่ารัก น่าเตะ ตัวเหมือนตุ่นเลย เเต่ตามมาติดๆ ด้วยเจ้า ก๊องแก๊ง นี้ดิ ตอนเล็กๆ ก็น่ารักหรอกครับ โตมาดิ เตะไม่ลงเลย 555 ตามันโหดมากเลย สุดยอดเลยครับ ต้องยกนิ้วโป้งให้ในการเลี้ยงลูกหมา และการใส่ใจในการเลี้ยงดู สุดยอดมากครับ แถวบ้านเลี้ยงสุด ติง...55
    คำเตือน ..รีบให้ ร.ป.ภ. เค้าเล่นกับมันไว้นะ ก่อนที่เค้าจาไม่ได้เล่นกับมัน อิอิ ( มันเริ่มน่ากลัว 555 )

--------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------------

เออวะโปรดสังเกตุคำว่าจา
  • นี่แหละนิสัยไอ้หมี