ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

จบแล้ววว รับปริญญาเก็บภาพมาฝาก
  • อู๊ยยยยยยๆๆๆ น่ากัวจังเยย อีทหารเกย์ตอแหล
  • มันฮอตแบบนี้ต้องปักมุดครับพี่มาร์ค555555555555
  • ตามความคิดเห็นผมนะ กระทรวง ICT เค้าอาจไม่ลงทุนเพื่อที่จะดำเินินคดีนี้หรอกครับ เพราะการที่จะจับหรือดำเนินคดีใด ๆ ที่เกี่ยวข้องกับ พรบ.คอมพิวเตอร์นั้น มีค่่าใช้จ่ายค่อนข้างสูงในการดำิเนินการ ซึ่งถ้าเป็นคดีเล็กน้อยไม่น่าจะคุ้มกับการดำิิเนินการครับ การที่มี พรบ คอมพิวเตอร์เพื่อที่จะใช้ในการบังคับคดีที่ใหญ่หรือสะเทือนขวัญ หรือเป็นส่วนที่ทำให้ส่วนรวมส่วนใหญ่นั้นเสียหายครับ เพราะถ้ากรณีเล็กน้อยแล้วกระทรวงดำิเนินการทั้งหมดจะทำให้ต้องเสียบุคลากรซึ่งมีไม่เพียงพอต่อคดีที่เกิดขึ้นทุกวันครับ แต่ถ้าเคสนี้ดำิเนินการได้จริงผมก็ขอโทษที่แสดงความคิดเห็นผิด ๆไปครับ (ถ้าเป็นไปได้ผมเองก็อยากให้แล้ว ๆ กันไปดีกว่าครับ จะได้ไม่ต้องเสียเวลา:022:)
  • CommentAuthortutung CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | March 8, 2010, 11:00 pm
    ได้เรื่องแน่ ครับ ใช้เวลา แปป ตำรวจเค้าก็รับ เดี๋ยวไปต่อ ที่ ICT บอกแล้วว่าไม่จบ เอาเรื่องแน่นอน นะจะผีที่รัก ฮา ไม่พูดมากนะ จะด่าอะไรก็เชิญ ครับผม

----------------------------------------------------------------------------------------------------

จุ๊กกรูๆ เร็วๆน๊า จะเกาตีนรอ
  • ขอหาดูหมิ่นกางเกงในและชุดครุยของเมียมัน !! ?
  • ปักหมุดไปเลยครับพี่มาร์คเพื่อการติดตามกระทู้จะใด้ง่าย
    อยากจะเห็นว่าใครปากดีกันแน่
  • โอยยย เค้ารับปริญญา มันก็เป็นเรื่องน่ายินดีไม่ใช่หรอ พี่ผีทั้งหลาย นี่กระไร การที่เค้าแบ่งปันความสุขเราน่าจะรับไว้ดีกว่าจะเหยียบมันก่อนที่เราจะได้สัมผัส

ปริญญาใบนึง มันก็ไม่ง่ายนะครับ เค้าก็ไม่ได้บอกว่าเค้าการศึกษาสูง เดี๋ยวนี้คนจบปริญญาตรีกันทั้งนั้น เอาหินปาหัวโดนใครก็นั่นแหละจบมาแล้ว แล้วก็เชื่อว่า

พี่ผีหลายคนก็จบมาแล้วเหมือนกัน ยังไงเรื่องดีๆของสมาชิกในเว็บเรา ก็น่าจะยินดีกหับเขาหน่อย เว็บหมามีแต่เรื่ิองหมาก็เหมือนกินข้าวกับนํ้าปลาอย่างเดียว

คนอื่นจะเอาพริกมาใส่ก็ว่าเผ็ด จะเอามะนาวมาใส่ก็ว่าเปรี้ยว ตัวเองเอาแต่ใจของตัวเองอย่างเดียว อย่างนี้ใครเค้าจะกล้าลงเรื่องราวน่ายินดีอื่นๆอีกเล่าครับ
  • ต้นเหตุเกิดมาจากอะไร มึงอ่านหมดยัง
  • คุณหยกลองอ่านให้ละเอียดดูครับ จะได้รู้ว่าเริ่มจากตรงไหน
    กระทู้ก่อนคุณหยกตอบหน้าแรกน่ะ และก็หลังจากกระทู้คุณหยกในหน้าแรกน่ะครับ
    แล้วหลังจากนั้นก็มาเรื่อย ๆ ลองอ่านดูแล้วกัน
  • อืม เพิ่งเห็นจริงๆอ่ะพี่ผี โทดที

ผมว่าเป็นการเข้าใจผิดไปเยอะในความหมาย ที่ต้องการจะสื่อสารกันนะครับ
  • สวยมากครับ

โครงสร้างดีเยี่ยม...ท่าทางจะลากน้ำหนักได้ดี

Bigfoot ให้เกียรติชุดหน่อยสิครับ เป็นพวกการศึกษาต่ำไง มาถึงก็โชว์เกรียนเลย

ใจเย็นๆครับ คุณทหารพราน
  • พอเหอะ.....
  • tutung CommentTime1 วันก่อน | March 8, 2010, 8:03 am

เรื่องในกระทู้นี้ นี้คงยอมไม่ได้

--------------------------------------------------------------------------

จัดไป ไอ้เขรมหน้าผักชี เอากูเข้าคุกให้ใด้ตามปากที่มึงพล่ามนะ
  • มึงใช่ตัวเดียวกันกับไอ้เห่อหมอยกระจอกตัวนี้หรือเปล่าว่ะ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13618&page=1#Item_0

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13623&page=1#Item_0
  • ลุงปวดหัวจริงๆกับพวกผีที่กัด ยิ่งกว่าหมาเนี่ย อะไรกันนักหนาว่ะเนี้ย
    ส ต tutungก็ใจเย็นๆหน่อย อย่าอารมณ์ร้อนเกินไปอากาศก็ร้อนๆลุงว่าเดี๋ยวก็บ้ากันพอดี
  • กูก็เป็นทหารถูกฝึกมาในด้านต่างๆ ให้มีความอดทนอดกลั้น รักในเกียรติของตัวเอง
    แต่นี้มึงอะไร มึงด่า ยิ่งกว่าอะไรฝีปากมึงรอบจัดยิ่งกว่าปืน m-16 ซะอีก
    มึงจงระลึกไว้ว่า มึงเป็น ทหาร มึงไม่ได้เป็น เด็กแล้ว นะ
    มึงทำ ตัวมึง ให้ต่ำลงจริงๆ แล้วก็เสียถึง สถาบันทหารหมด กูในฐานะ ที่สวมชุดสีเดียวกับมึง
    และศักดิ์กูใหญ่กว่ามึง กูขอให้มึงหยุด และมีสติกว่านี้
    (เป็นทหารในเมืองหลวงซะเปล่านะมึง ประทวนแต่วุฒิภาวะน้อยกว่าพลทหารซะอีกนะมึง )
    แล้วอีกอย่างมึงแจ้งความทำไม พวกผีแค่ยุให้มึงไปแจ้ง มึงก็เสือกไปแจ้งจริง มึงรู้มั้ยว่าพวกผีนั้งขำมึงขนาดไหน
    เสือกบ้าตาม มึงแค่ใจเย็นเอาเป็นที่ตั้ง ใช้สติมาเป็นที่หนึ่ง ใช้ปากให้น้อย ใช้ความคิดให้เยอะ ไม่ว่าศึกไหนมึงก็ชนะ
  • ^^^^
    ^^^^

นี้ครับทหารของประชาชน ตบสั่งสอนไอ้ทหารกระโปกซะเกรียนแตก

ชาติมีทหารแบบนี้ ประชาชนอุ่นใจ
  • โอ้แม่เจ้ายาวจังอ่านเมื่อยเลยตู555555เอากันให้ตายคนไทยทั้งนั้น
  • CommentAuthorหยกComEn
    * CommentTime17 ชั่วโมงก่อน | March 9, 2010, 7:43 pm

อืม เพิ่งเห็นจริงๆอ่ะพี่ผี โทดที

ผมว่าเป็นการเข้าใจผิดไปเยอะในความหมาย ที่ต้องการจะสื่อสารกันนะครับ
    ------------------------------------------------------------------------------------
    ผมเห็นด้วยกับคุณหยกนะ ว่าอาจเข้าใจผิดในความหมายที่ต้องการจะสื่อน่ะครับ
    มันก็เลยเลยเถิดกันไป ถ้าแล้ว ๆ กันไปได้ก็ดีครับ
  • ว่าไงจ๊ะ พ่อตะหานผู้ยอมพลีชีพปกป้องเกรียติยศให้กับกางเกงในของเมีย กรั๊กๆๆๆๆ+++
  • คุณต๊อกต๋อย อยากโชว์พาวเวอร์

แต่ลืมไปว่าตัวเองไม่มีดาวบนบ่านี่หว่า 555
  • สติมา ปัญญาเกิด เย้!:020:
  • http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13729&page=1#Item_0
  • :o023::013:55555555..........