ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดิบ เถื่อน ได้ แต่อย่า ถ่อย สถุล
  • เรียนสมาชิกทุกท่าน

ก่อนอื่นต้องขอโทษท่านสมาชิกที่ไม่ได้เข้ามาดูแลบอร์ดหลายวัน จนมีเหตุการณ์ที่ทำให้หลายท่านลำบากใจ

เราเลี้ยงพิตบูล หมาที่ขึ้นชื่อว่ามีจิตใจแข็งแกร่งที่สุดในโลก ดังนั้นเจ้าของพิตบูลจึงไม่ควรมีนิสัยตุ๊ดแต๋ว
    เราชอบคนจริง คนตรง ดิบได้ โหดได้ เถื่อนได้ แต่อย่าเอานิสัย ถ่อยๆ มาใช้ที่นี่ บางท่านชักออกลูกสถุลมากเกินไปแล้ว
    ตั้งกระทู้โพ๊สคำหยาบ ด่าพ่อล่อแม่กันสนุกปาก กรุณาให้เกียรติหรือเกรงใจกันหน่อย

ปกติเรื่องส่วนตัวและความขัดแย้งส่วนบุคคล ผมไม่ค่อยอยากไปยุ่ง แต่การขัดแย้งส่วนบุคคลก็ไม่ควรลามไปสร้างความรำคาญให้คนอื่น
    ไอ้ที่ลงทุนสมัครสมาชิกใหม่เพื่อมาด่าโดยเฉพาะอันนี้ก็เกินไป ก่อนโพ๊สอะไรลงมาใช้สมองหน่อยครับ ถ้าคำพูดแบบนั้นใช้กันอยู่ที่บ้านเป็นปกติ ผมก็จะให้อภัย

ผมเช็คไอพีแล้ว คุณเป็นคนเดียวกัน
    และไอ่คนที่มาตั้งกระทู้ไร้สาระ หลายๆกระทู้โดยไม่มีเหตุอันควร ก็ระวังเจอตีนนะครับ
    บอร์ดนี้ เจ้าของบอร์ดก็ดุ สมาชิกหลายๆท่านก็ดุ และของจริงทั้งนั้น
    คนเล่นในบอร์ดนี้มาจากทุกสาขาอาชีพ กวนตรีนมากๆเจอตอไม่รู้ตัว ขอเตือนไว้ก่อน

ใครเล่นที่นี่ต้องยอมรับกติกา ต้องสามารถรับคำวิจารณ์ได้ น้องๆผมที่สนิทกันมากๆ ลงโพ๊สขายหมาก็ยังโดนด่า
    ใครไม่พอใจเล่นบอร์ดนี้ ไปเล่นที่อื่น บอร์ดนี้ไม่เหมาะกับพวกจิตใจ อ่อนแอ แตะต้องไม่ได้

อย่าให้ผมต้องบุกไปหาใครที่บ้านอีก

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-61.jpg 115K
  • :013::013::013::063::063:ถูกต้องแล้วครับจะได้เห็นสิ่งดีๆเกิดขึ้นบ้างครับ
  • ผมว่าพี่มาค์รใช้คำเบาไป น่าจะใช้คำว่า จัญทาล มากกว่าสำหรับพวกที่ทำนิสัยถ่อย และสถุล ความหมายของคำว่า จัญทาล คือ วรรณะหรือ ชนชั้นแบบหนึ่งในอินเดีย ที่มีค่าต่ำกว่าทาส และไพร่
  • "ใครเล่นที่นี่ต้องยอมรับกติกา ต้องสามารถรับคำวิจารณ์ได้ น้องๆผมที่สนิทกันมากๆ ลงโพ๊สขายหมาก็ยังโดนด่า
    ใครไม่พอใจเล่นบอร์ดนี้ ไปเล่นที่อื่น บอร์ดนี้ไม่เหมาะกับพวกจิตใจ อ่อนแอ แตะต้องไม่ได้"

เราไม่เห็นด้วยที่ขาย เครื่องดื่มทักษิณสู้ เพราะเหมือนสนับสนุน นักโทษชายคนนึง ที่่ศาลได้ตัดสินเรียบร้อยแล้ว พอคิดจะฟ้องใครก็พึ่งศาล พอศาลตัดสินลงโทษ ก็ว่าไม่ยุติธรรม เคารพศาลกันหน่อยเถอะครับ ทำตามกติกาอย่างที่ใครก็ตามในที่นี่ พยายามบอกให้คนอื่นปฏิบัติตาม
  • น้าผีตัวบน ห้องตะลุมบอลดีกว่ามั้ง เครียดอะไรมาก็ไป ระบายในนู้นนู่น
  • ผมทำเว็บเพราะต้องการมีเพื่อนเยอะๆ
    ผมไม่ชอบหาเรื่องใคร และผมก็ไม่ชอบให้ใครมาหาเรื่อง
    ผมชอบไปตามงาน ไปร่วมสนุกกับเพื่อนๆ พี่ๆ น้อง ที่รักในพิตบูลเหมือนกัน
    ผมสนุกสนานเฮฮาจน หลายคนมองว่าผมไม่มีน้ำยา

ผมเคยใจดี ใจดีเกินไป จนโดนเด็กรุ่นเกือบลูกปีนเกลียว
    ผมให้อภัยนับครั้งไม่ถ้วน แต่ไม่เคยได้ยินแม้แต่คำขอโทษหรือการสำนึกผิด

แต่จากนี้ไป กระทืบอย่างเดียวครับพี่น้อง และจะหาเรื่องกระทืบไปเรื่อยๆ จนกว่าจะสำนึก
  • โอ้โหป๋ามาร์ครูปนี้โดนใจชมรมตูดเหล็กเลยมาๆๆๆมาเป็นสาวกHDกันเหอะ:005::005:
    ไฟล์แนบ
    indexCARX98KV2.jpg 67K
  • สิทธิทางการเมือง เป็นสิทธิส่วนบุคคล
    ใครจะหนุนใคร ใครจะต่อต้านใคร มันเป็นสิทธิส่วนบุคคล
    อย่ามาบังคับให้คนอื่นต้องเชื่อตาม การเมืองคุยกันอย่างไรก็ไม่จบ เพราะมันเป็นเรื่องความเชื่อ
    แต่มันไม่ได้บอกว่าใครผิดใครถูก นักการเมืองบ้านเรา เกินกว่า 80% โกงกินทั้งนั้น ทั้งตามน้ำ ทวนน้ำ

ผมไม่เคยบอกว่าผมสนับสนุนใคร หรือเชียร์ใคร
    ผมไม่ใช่ทั้งเหลืองทั้งแดง ผมเป็นแค่ ขาวกับดำ ผิดคือผิด ถูกคือถูก
    อะไรดีก็เชียร์ อะไรไม่ดีก็ด่า แต่ผมไม่ชอบให้ใครมาจูงจมูก ผมมีสมอง คิดเองได้ ดังนั้นไม่ต้องมาสอน
    สิ่งที่ผมทำไม่ได้สร้างปัญหาให้กับบ้านเมืองแน่นอน แต่ไอ้ที่กำลังกัดกันอยู่ตอนนี้สร้างความเสียหายให้ประเทศเป็นล้านเท่า

การทำเครื่องดื่มทักษิณสู้ ผมได้ให้เหตุผลไปแล้ว
    มันเป็นเรื่องเทคนิคทางการตลาด เพื่อประหยัดงบโฆษณา
    ผมไม่ได้มีเงินมาหว่านทุ่มโฆษณาเป็นร้อยๆล้านเหมือนบริษัทยักษ์ใหญ่
    ผมมีเพียงมันสมองที่จะสู้ สู้ด้วยงบประมาณที่จำกัด ผมไม่เคยรับเงินอุดหนุนจากใคร
    นักการเมืองมีแต่มาขอ ไม่มีใครเอามาให้ โปรดจำใส่กะลาหัวไว้
    นักการเมืองส่วนมากเล่นการเมืองเพื่อตัวเอง น้อยคนที่เล่นการเมืองเพื่อชาติ

ผมยินดีรับคำวิจารณ์ในทุกกรณี แต่ขอให้มาอย่างสุภาพและมีเหตุผล แต่จะเชื่อหรือไม่ ขอเป็นสิทธิส่วนตนในการพิจารณา
    ผมจะไม่ยอมรับการวิจารณ์ที่วิจารณ์โดยใช้เพียงความรู้สึก มองในแง่มุมเดียว หรือวิจารณ์เพียงเพื่อต้องการเอามันส์หรือเพื่อความสะใจ
  • ท่านตาม รูปต้องยกเครดิสให้น้องชายคนเล็กแห่งสกูบ้าพิต ท่านยุทธ ชลบุรีคูลแค้มป์
    ถ่ายได้หล่อมาก แต่เสียอย่างเดียว ปากส้มน่าจูบไปหน่อย (เสียวตูดวาบเลย)
    ไฟล์แนบ
    mg1_jpeg-56.jpg 98K
    _mg1_jpeg-572.jpg 112K
  • ไอ้น้องคนนี้มันไม่รู้รึไงว่าเค้าเช็คไอพีได้ไม่รู้ว่าโง่จิงรึแกล้งโง่แต่สรุปเอาเป็นว่ายังไงก็โง่:020:
  • ตอบได้เยี่ยมมากเลยพี่มาร์ค..........สุดยอดคนจริงของพิทบูลโซน..............
  • ผมเองก็เฝ้าดูไอ้เด็กนรกนี้มานานแล้วครับ รู้สึกมันจะเป็นเด็กเหลือขอบ้านๆที่คนแถวบ้านมันยังไม่เอาเลย มันมีชื่ออยู่ในบัญชีดำของตำรวจคอนหวันรวมทั้งกลุ่มเพื่อนสถุลที่ควบม้าอยู่ด้วยกัน ข่าวว่าอีกไม่นานหมายค้นจะถึงบ้านมันแล้วงานนี้แม่มันต้องเดือดร้อนเพราะลูกเลวๆแน่นอน เชื่อเถอะว่างานนี้มันไม่กล้าออกมาตอบในกระทู้นี้แน่ๆเพราะมันก็แค่เด็กเท่านั้นใจไม่ถงหรอก เจ้าของเว็ปออกโรงเองซะขนาดนี้มันคงกลัวจนรีบซุกหัวไม่กล้ามีปากมีเสียงแน่ ไอ้ปืนเก่าๆที่มันเอามาโชว์มันแสดงถึงความถ่อยในสันดานของนักเลงยาบ้าเท่านั้นเอง
  • ทำผิดแล้ว ออกมารับผิด อย่างลูกผู้ชาย ไม่ใช่เรื่องน่าอาย แต่มันช่างสง่างามนักในสายตาผม

ผมไม่เชื่อว่าใครไม่เคยทำผิด คนที่ไม่เคยทำผิดคือคนที่ไม่เคยทำอะไรเลยมากกว่า

คนทำผิดแล้วไม่ทำซ้ำในเรื่องเดิม คือคนที่เรียนรู้และพัฒนา
    แต่คนที่ผิดซ้ำซาก เขาเรียกสันดานครับ

กรรมเกิดจากการกระทำ ไม่ได้เกิดจากใคร มันเกิดจากตัวเราเอง
    มันไม่เกี่ยวกับโชค วาสนา หรือผลบุญในอดีต
    คุณจะเป็นคนดี คนเลว คุณกำหนดเองได้

จงทำในสิ่งที่ อีกสิบปีข้างหน้า คุณมองย้อนกลับมาแล้วภาคภูมิใจ
    แต่อย่าทำเพียงเพื่อความสะใจในวันนี้ แล้วสิบปีข้างหน้าไม่กล้าแม้แต่จะสู้หน้าผู้คน

หลายคนหมดอนาคตในวงการพิตบูล เพราะอะไร เรามีตัวอย่างของจริงให้ศึกษา
    เซียนพิตบูล เกจิพิตบูล เจ้าของคอกดัง มีหมาราคาแพงในครอบครองมากมาย

แต่วันนี้ไม่มีแม้แต่ที่จะยืนในสังคมแห่งนี้
  • ไม่ได้เข้ามาดูหลายเดือนแล้ว เกิดอะไรขึ้นเนี่ย มีคนสร้างวีรกรรมอีกแล้วเหรอเนี่ย
  • เฮียมาร์คกับ HD โหดๆ
    รูปสวยคับ...
  • กรรมคือผลของการกระทำ เพราะฉะนั้นก่อนที่จะทำอะไรก็ให้คิดถึงผลที่จะตามมาด้วย ย่อมเป็นวิธีที่ดีที่สุด

ใครทำสิ่งไหน ย่อมได้สิ่งนั้น น้องก็เตรียมตัวรับผลที่จะตามมาด้วยเถอะ
  • ผมเองก็ได้อาศัยการเล่นในบอร์ดนี้เป็นที่ฝึกฝนตัวเอง
    มันเป็นเพียงสังคมเล็กๆ เป็นโลกสมมุติในสังคมไซเบอร์
    แต่มันสามารถนำไปประยุกต์ใช้ได้ในชีวิตจริง ผมได้ฝึก ความอดทน ความอดกลั้น และการตอบกระทู้อย่างมีสติ

หากการปฏิบัติตนในสังคมแห่งนี้ยังไม่ประสบความสำเร็จ ไม่ได้รับการยอมรับ
    ก็อย่าหวังว่าในชีวิตจริงจะประสบความสำเร็จ หรือได้รับการยอมรับ เช่นเดียวกัน

ดังนั้นอย่าแปลกใจ ที่เราได้เห็นหลายสิ่งหลายอย่างที่เลวร้ายในพื้นที่นี่
    เพราะในโลกแห่งความจริง มันเน่ากว่านี้หลายร้อยเท่า

ขอให้มีความสุขกันทุกคนนะครับ
  • 555555 ของมันแรงครับพี่มาร์คเด็กสมัยนี้ ไม่รู้ของมันแรง หรือ ม้าดีดก็ไม่รู้
  • น้าอู หายไปนานเลย แอบไปหลงแสงสีที่ไหนหรือป่าว
  • หายไปไหนเนี้ย... ป๋ามาร์ค welcome to living room อ่ะคับ มันหายไปไหนแล้ว
    แล้วผมจะไปไหนเนี้ยะ ขอห้อง welcome to living room ของหนูคืนมา นะนะนะ
  • เห็นไม่มีใครเข้าเลยถอดหมุดออกครับ มันเยอะ
  • ผมก็หมดที่บ่นเลยดิป๋า...เห้อ แล้วจะไปบ่นที่ไหนเนี้ยะ เดียวก็โดนโหวตออกแย่เลย
  • ใจจริงก็อยากเก็บไว้ ใครมีอะไรโพ๊สถึงผมก็จะได้ไม่ต้องตั้งกระทู้ใหม่ เดี๋ยวมันจะไปดันกระทู้ของคนอื่น
    แต่ปักหมุดเยอะไปก็ไม่ดี ขาดความน่าสนใจ บางกระทู้เข้ามาเฉพาะตอนมีผลประโยชน์

บางคนร้อยวันพันปี ไม่เคยมาเสวนากับเพื่อนๆ แต่พอมีลูกหมาจะขาย เข้าได้ทุกวัน

คนแบบนี้เข้ามาเพื่อเอาอย่างเดียว แต่ไม่ได้เข้ามาเพื่อให้ ไม่เคยทำอะไรตอบแทนสังคมของตัวเอง
    ไม่รู้พูดตรงไป แรงไปหรือเปล่านะ ฮ่าๆๆๆ
  • http://www.youtube.com/watch?v=eRyprBry_zk&feature=player_embedded
    นั่นดิ อด ปี้บอล โชว์เลย
  • เดี๋ยวดึงมาให้ใหม่ หากมีคนเรียกร้องครับ
    ส่วนกระทู้เฉพาะกิจก็จะถอดหมุดออก คนอื่นจะได้ปักหมุดบ้าง

คนนานๆเล่นที ให้ตั้งกระทู้ใหม่เลยจะดีกว่า ปักไว้ก็เกะกะ ไม่น่าสนใจด้วย

ใครเห็นด้วยบ้างครับ
  • ผมชอบจริงๆเลยพี่ ที่บอกว่ายอมมาเยอะ และต่อไปนี้กระทืบอย่างเดียวผมอยากเป็นแนวร่วมด้วยจังเพราะผมก็ชอบเหมือนกันไอ้การกระทืบคนปากหมาเนี้ย ผมอยู่ข้างพี่ mafia
  • 555+ พี่มาร์ค รูปแรกโคตรหล่อเลยพี่.....

ฝีมือถ่ายภาพพี่ยุทธนี่สุดยอดจริง ๆ
  • คร้าบบ..ผมก็แค่ไร้สาระไปวันๆ อยู่อย่างเหงาๆ เราคงจะได้รู้ ขาดเธอไปก็คงต้องเหงาหากไม่มีเูธออยู่....
    ผมไม่มีอะไรจะให้ และก็ไม่ได้ต้องการอะไรครับ แค่คนชอบพิทครับชอบมากกก อยากดูความเป็นไปและ
    การเปลี่ยนแปลงของเว็ปแห่งนี้ ผมเปิดดูทุกวันๆละหลายรอบ แต่ไม่ค่อยได้ล็อคอิน นอกจากจะโพสเท่าน้านอ่ะคับ

มีไรแปลกดี บางทีก็ขำ ดูหมาสวยๆ เพิ่มกิเลส ดูคนทะเลาะกะผี ชอบดูไรที่มันผ่อนคลาย ทุกวันนี้หายใจยังเหนื่อยเลยป๋า
    มีหมามีเพื่อน ได้รับรู้ว่ายังมีอีกหลายคนที่คิดคล้ายกันอยู่บ้าง เห้อ...ตนเป็นที่พึ่งแห่งตนครับ ขอบคุงป๋า....
  • อารมณ์ ไหน เก่ง อยากกินเบียร์เหรอ 5555
  • วันmeetingชลบุรี ได้เจอพี่มาร์คตัวเป็นๆ

โครตฮา โครตหล่อ
  • ใช่แล้วครับ ผมอยากเห็นคนเข้ามาเล่นที่นี่เต็มไปด้วยรอยยิ้มและมีความสุข อยากเห็นมิตรภาพระหว่างคนรักพิบูลด้วยกัน
    ยามไปงานก็ได้ยินแต่เสียงหัวเราะและการกระเซ้าเย้าแหย่เหมือนยุคแรกๆ
    แต่ก็แปลกใจบางคนเล่นทั้งปีไม่เคยมีปัญหา แต่บางคน โผล่เข้ามาเป็นเละ ฮ่าๆๆ

เราอยู่ในโลกสมมุติของสังคมไซเบอร์ เรามาที่นี่ก็เพราะเหงา อยากมีเพื่อนกันทั้งนั้น
    จะให้คบแต่เพื่อนที่ทำงานอย่างเดียวคงไม่ไหว เบื่อตายเลย อยากหาอะไรที่มันรั่วๆทำบ้าง

แต่เรื่องโหด จำเป็นต้องโหดบ้างครับ และพี่ๆน้องๆในกลุ่มสกูบ้าพิตเขายุ และให้การสนับสนุนงบลับมาด้วย
    เขาให้เหตุผลว่า หากเราไม่ขีดเส้นไว้บ้าง เว็บนี้จะไร้ทิศทาง เด็กรุ่นหลังๆ ใช้การเหยียบหัวคนขึ้นไปแบบนี้ก็ไม่ไหว
    หากปล่อยไปนานๆ สมาชิกส่วนใหญ่ก็ไม่รู้จะอิงใคร เพราะบอร์ดหลักพึ่งพิงไม่ได้แล้ว กลายเป็นแหล่งหากินอย่างไร้จรรยาบรรณ วันหนึ่งก็จะเสื่อมความนิยมลง
    กลายเป็นเว็บร้างเหมือนบางเว็บ ทั้งที่สมัยก่อนก็ได้รับความนิยมในระดับต้นๆ

ผมจึงจำเป็นต้อง ออกมาปรามบ้างในบางครั้งครับ
  • มาตราการ นี้ น่าจะออกมาตั้ง นานแล้วครับ พี่ มาร์ค เอาซะบ้าง เชือดไก่ไห้ลิงดู จะได้จำกัน (รูปหล่อมากครับ):063:
  • ยังงี้ต้องตาฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟฟ
  • วันนั้นแซวประธานแต๊กแรงไปหน่อย กัวโดนชกเหมือนกัน ฮ่าๆๆๆ

แต่ไอ้หนวด กีต้าร์ปลอมมันติดหนี้พี่เยอะ มันบอกว่าป๋ามาเมืองชลเต็มที่เลย มีอะไร ผมตายแทน พี่เลยกล้า ฮา.......................
  • ไม่ช่ายพี่ปอ ผมกินไม่ค่อยได้ ผมแค่เป็นโรคคนแก่ ขี้เบื่อ..ขี้เมื่อยด้วย 555
  • อะ ผมบอกละว่า รูปป๋า คอลเลคชั่นนี้เกิด 555 หญิงอะ กงสีนะ บอกไว้ก่อน 5555

ส่วนเรื่องไอ่เด็กเวรนี่ เดี๋ยวจัดให้ :060:
    ไฟล์แนบ
    similan-035.jpg 36K
  • เด็กเหลือขอพวกนี้ต้องจับมาฝึกคอร์สพิเศษ
    มันจะได้รู้จักใช้เวลาว่างให้เป็นประโยชน์บ้าง
    ผมเองก็ไม่อยากให้คนอื่นๆเขามองพวกเลี้ยงพิทบูลเป็นพวกถ่อยสถุล
    เข้าทำนอง "ปลาเน่าตัวเดียว เหม็นทั้งข้อง"
    ไฟล์แนบ
    nobra1234.jpg 70K
  • แก้งค์เรานี่ ครบเครื่องจริงๆ โหดก็โหดเกิน แมร่งเล่นสั่งตายอย่างเดี๋ยว ยุจัง

แต่ยามรั่วก็รั่วสุดๆ ไม่เหลือฟอร์มโหดเลย รักษาภาพพจน์กันหน่อยท่าน
    ไฟล์แนบ
    similan-013.jpg 40K
    similan-064.jpg 18K
  • พี่มาร์ค ออกมาจัดการมั่งก็ดีคะ เข้ามาอยากดูลูกหมาน่ารักๆ และหมาสวยๆ เพราะเราชอบ เปืดมาทีมีแต่ทะเลาะกันด่ากันเห็นแล้วเซ็งอยากให้ พิทบูลโซน อยู่คู่กับคนรักพิทไปอีกนาน สู้ๆๆคะ :039::039::039:
  • ไอ้เด็กเหี้ยนี่ ทำให้คนนครสวรรค์เสียชื่อหมด ว่าแต่มันสังกัดไหนเนี่ย ทำไมไม่มีผู้ใหญ่ของพิตบูลสี่แควเตือนมันมั่ง
  • โธ่น้องส้ม จะให้พี่ออกหน้าทุกเรื่องคงไม่ไหวม้าง พี่ก็เสียวคุกเหมือนกัน เกิดพลาดถึงตายไป งานเข้าเลยนะ

รอบที่แล้ว เฮียเหลียง หวดปลายคางซะสลบเหมือด นึกว่าไม่ฟื้นเสียแล้ว
    หนาวกันทั้งกลุ่ม แถมยังถ่ายรูปไว้เป็นหลักฐานอีก ตูละเสียววววววว :001:
  • ก็ 4 แควเขาต้องเอาเวลาไปทะเลาะกับ จ.ใกล้เคียงก็เลยไม่มีเวลาดูคนภายใน
  • เฮีย..ต้องแบบนี้..เด็กๆรุ่นใหม่ๆนี่ก็แปลกไม่ให้เขาด่าเขาว่าก็ต้องหาเรื่องเข้าตัว...พี่มาร์คต้องดุแบบนี้ถึงจะดี
    พี่ยุทธ...ผมรอรูปลูกเจ้าฮาร์เลย์จนผมไปเอามันมาแล้วแฟนผมงอนไม่ได้ดูรูป..
    ไฟล์แนบ
    Photo-33.jpg 23K
    DSCF2628.jpg 50K
  • ใจเย็นๆกันครับคุยกันดีๆถ้าเลี้ยงแล้วไม่มีความสุขหรือเข้ามาแล้วไม่มีความสุขก็เลิกเลี้ยงเลิกเข้ามาเลยดีกว่า

ที่ผมเข้ามาในบอดนี้ก็แค่เข้ามาหาข้อมูล,หาเพื่อน,และหาความรู้เกี่ยวกับการเลี้ยงพิท

บอกตรงๆกว่าจะกล้าเลี้ยงนั่งอ่านเสีย 2ปีเลยบอกได้คำเดียวโคตรมันเลยหมาแดงสุดยอดหมาจริงๆ

เลี้ยงแบบไม่มีผลประโยชน์เลี้ยงแบบเอามันอย่างเดียวเลยสบายตูดไป
  • เหอะๆ เอาสลบคาตีนถ่ายรูปประจานด้วยน่ะหางานให้เค้าอีกล่ะไม่เกิน2วันนี้ไอ้เด็กเหี้ยกูรู้ชื่อบ้านที่อยู่มึงแน่ ต๊าฟๆๆๆ มาเฟียสั่ง
  • *** เป็นอันว่าพี่มาเฟียออกมาเองๆๆๆ โถ้ๆๆไอ้เด็กนั้นก็ดันไม่เข้าใจอะไรซะเลย

เตือนไม่รู้กี่กระทู้ ยังตีมึนด่ากับผีไปเรื่อย....เจอของจิงๆๆก้ต้องทำใจ

ไม่งั้นอาจจะโดน ตร๊าฟๆๆๆๆๆๆๆ ได้ๆๆๆ......
  • วันนี้สังคมพิตบูลโซน ของเราแข็งแกร่งเกินกว่า พวกฉาบฉวยจะเข้ามาหาประโยชน์ได้แล้วครับ

หากอยากซื้อขายของทุกอย่างแบบไม่โดนหลอกให้มาหาที่นี่ พวกต้มตุ๋น พวกแอบแฝง จบชีวิตไปหลายรายแล้ว
  • ไม่ถ่ายรูปไม่ได้หรือเฮีย มันเคลียร์ยากนะ เค้ากัว
    เอาเทาๆแบบเดิมดีกว่าวะ

ปีนี้ปีเสือ ดุกันจังเว๊ยยยยยยยย
  • น้าผีสกรีน เรียบ....
  • เฮียร์เราปกติใจดีนี่หว่า วันนี้ออกแนวโหดมาเลย 555
    แต่ดีแล้วหล่ะครับ ไม่งั้นไม่จบ
  • คราบบบ ป๋า ทีแรกก็คิดอยู่เหมือนกัน (ทำไม แซวผมจังเลยว่ะ )
    หันไปเห็นพี่หนวดจ้องตาเขม็งเลย 555 ไม่เอาดีกว่า พี่เค้าตัวเล็กนิดเดียวเอง (ล้อเล่น นะครับ พี่ๆ)

แต่ผมเข้าใจเจตนาพี่ดีครับ ติเพื่อก่อ เพืิ่อที่จะได้มีการพัฒนา
    ขอบคุณมากสำหรับคำแนะนำที่ดีๆึีครับ พี่มาร์ค
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-3882.jpg 81K