ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เสีย ใจ ด้วย นะ
  • ขาย ไปหมดแล้ว

สบายใจ จริงๆๆ

ไปละ

คงได้พบกันอีก

หุหุ น้าผี
  • ม้นมาอีกแล้วววว
  • เรดโนส ตัวเดียวขายเท่าไหร่ครับผม
  • เฮ่ย เจ้าของเวปเค้าจะไปกระทืบมึงอ่ะ ไอ้สถุน
  • ไอ้เด็กเหี้ย
  • ไอ้เด็กเหี้ย
  • กูมาซ่า หรือ กูมาโดนตีน
  • กลับตัวกลับใจสังคมให้อภัยครับ
  • :063:สวยคร๊ะ ขอให้ขายได้เร็วๆๆน่ะค่ะ:063:
  • ยังจะเข้ามาขายอีกหรอไอ้เด็กเวร ขอโทษขออภัยเค้าก็ไม่มีเปลี่ยนชื่อไปเรื่อย คนบนบอร์ดนี้คงจะซื้อมึงหรอกนะ ไอ้เด็กไม่มีสำมาคาราวะ แล้วบอกว่าเลิกเล่นไงล่ะ ไปไหนไม่พ้น วงการมันแคบนะ แล้วมึงมาลองของกับเว๊ปบอร์ดแห่งนี้ด้วยล่ะก็กูว่ามึงไปไม่รอดหรอก สิ่งแรกทีมึงจะต้องทำคือการขอโทษชี้แจง แล้วก็ฟังพวกพี่ผีๆ แล้วก็พี่น้องบนเว๊บบอร์ดแห่งนี้อีกที เชื่อกูเหอะ
  • มันมาอีกเเล้วคราวนี้เปลี่ยนมาเป็น กูมาเเล้วจ้า!!! คงไม่มีใครซื้อหรอก เจ้าของหมาbad!bad!bad!
  • ตามน๊าผี ด้านบน

ขายได้ก็ คร๊อ่ทโชคดี ขายม่ายได้ก็ ร้ายไป + โดนตีน ก็ ซวย ยกกะลัง 2 ไป
  • เรสโนต

ขาย 6000

ต่อรองได้คับ
  • เวงแระ ต้องให้พี่ Mafia มาตอบเอง แถมไอพีอีก เวงกำ รีบๆมาลบ กระทู้ไปดีกว่าครับ ได้ไม่มีปัญหา กระทู้เก่าที่ตั้งไว้ คิดจะทำสุนัขต้องใจเย็นๆ เลี้ยงสุนัขก็ดี ก็พูดดีๆ มีลูกสุนัขคนอื่นได้ ซื้อแลัวคุยกับน้องดีๆ ดีกว่าจะไม่ได้ทำเกี่่ยว สุนัขอีกเลยครับ คนจะเอาสุนัขตัวเมียไปทับ หรือ น้องคิดจะขาย ใครจะกล้าไปหา เดียวไม่ถูกใจราคาเอาปืนมายิงซะงั้นไป เวงกำ คิดใหม่ทำใหม่ได้ มาขอโทษ น้าๆ พี่ๆ เค้า
    แลัวตั้งกระทู้ คำพูดดีๆ หน่อย โดนด่าอีก ก็ขอโทษไปอีก เรื่อยๆ พี่เค้าก็เลิกว่าเอง เพราะที่เห็นมาคนเลี้ยงสุนัขไม่ใช่มีแค่วัยรุ่น นะลุงๆน้าๆตาๆ เค้าก็เลี้ยง เล่นในกระทู้ดัวย จะให้ผู้ใหญ่คิดยังไง
    เรื่องโดนด่าใน กระทู้ พี่เจอมาเยอะ 100กว่ากระทู้ ผมนำเข้าอลาสกันเข้ามา แต่คนในกระทู้บอกว่าเป็นไซบีเรียน หาว่าหลอกขาย ตอแหล โกงคนอื่น บาง สุดๆ ลูกค้าผมซื้อล๔กอลสกันไปเลี้ยง ผมต้องใช้เวลาถึง 1 ปีเต็ม สุนัขโตแลัวจึงเอารูปมาให้ในกระทู้ดูว่าที่เราขายมันเป็นอลาสกันแท้ เวลามันช่วยเราได้ครับ รับรองเจอมาเองเลย
    ไฟล์แนบ
    p7685513n1.jpg 27K
    GetAttachment.aspx52.jpeg 25K
    GetAttachment.aspx32.jpeg 35K
  • CommentAuthorfcehrann CommentTime5 นาทีก่อน | March 11, 2010, 3:52 pm
    สวยคร๊ะ ขอให้ขายได้เร็วๆๆน่ะค่ะ

CommentAuthorfcehrann CommentTime9 นาทีก่อน | March 11, 2010, 3:46 pm
    ป๋า and เฮียๆๆ เค้าคงว่างจัดๆๆๆมั่งคร๊ะ ถึงได้ทำตัวเป็น เศษ ขยะ โอ๊วไม่น่ะ ขยะเค้ายังดีกว่าอย่างน้อยเค้าก้อมา รีไซเคิล แต่พวกพี่นี้ซิคร๊ะตายแล้วไปเกิดใหม่ซะน่ะค่ะ (เลิกค่ะเลิก นิสัย) คุณเลิกเมื่อไรทุกคนก้อให้อภัยคุณเมื่อนั้นน่ะค่ะ

กูงงกับยายนี่จริงๆเลย ชมอีกกระทู้ มาด่าอีกกระทู้ เห่อๆๆๆๆๆ ตกลงแล้วมันดีหรือไม่ดีละหนูจ๋า แต่พี่ว่านะ หมามันอ่ะดีแต่มันนะเหี้ยบรรลัยเลย
  • ลูกคาริโตก้อ6000หรอ
  • อย่าไปซื้อหมาไอ้เด็กนรกนะพี่น้องแมร่งขายหมาดูดม้าเอาเงินไปเสพยาบ้าเป็นขยะสังคมไอ้นี่มันเด็กคอนหวันแก๊งค์ยาบ้าทั้งชุด ใครซื้อมันเท่ากับทำลายชาติ ปากดีอีกตะหากเขาจะกระทืบมึงอยู่ยังจะกล้ามาลงขายหมาอีกมึงนี่แมร่งมึนดีจริงๆไอ้แก๊งค์ยาบ้าคอนหวัน
  • เอ้าๆๆ

ไอน้าผี

มึงรู้ได้ไงกูดูด ยา บ้า

เก่งจิงๆๆ ควายเอ่ย

แต่ต้อนกูกูเลิกแล้ววะ

ดูด แต่กัญชา

ถ้ามีตังหน่อย ก็ดูด ไอซ์ วะ

ยาบ้าแม่งแพง

อิอิ

รุ้ดีจิงๆๆ เหมือนพิทบูลเลยอิอิ
  • images by uppicweb.com

กูขำไอ้เด็กเหี้ยนี้ว่ะ
  • บ้านมึง เหี้ยครบสูตร
  • ไอ้เด็กเปรตนี่ มันสุดเลวจริงจริง!55!!
  • มึงมันต่ำกว่ารองเท้าอีกว่ะ " สัสเอ่ยขยะแขยงว่ะอี้ "
  • เกรียนแล้วโชว์เก๋า ยาบ้าแพงกว่าไอซ์ ไอ้ควายเอ้ย
    ว่าแต่หมอยเพิ่งขึ้นเหรอมรึง เพื่อนผี จัดไป..
  • ไอ้เด็กเวรกูรู้นะบ้านมึงอยู่ซอยตรงข้ามวัด บ้านมึงทำอู่ซ่อมมอเตอร์ไซ มึงระวังตัวให้ดีนะไอ้เด็กเวร ยาก็มากอะไหร่รถก็มีแต่ของขโมยมาทั้งนั้น
  • เดี๋ยวจัดให้ไอ้เด็กเปรตนี่ รู้เเล้วบ้านอยู่ตรงไหน 5555!!!
  • อย่างน้องนี่นะพี่ว่าต้องทำหมันด่วนเลย นิสัยอย่างเนี้ยไม่สมควรปล่อยไว้ให้ขยายพันธุ์ ........รก............
  • ไอ้อั๋นมึงนี่มันเหี้ยได้ใจจริงๆป๋ามาร์คเค้าจะล่อมึงอยู่รู้ตัวบ้างเปล่า มึงมันเด็กเมื่อวานซืนตอนนี้เค้าเกลียดมึงกันทั้งเว็ปแล้วยังหน้าด้านลงขายหมาอีก โชว์โง่จริงๆ
  • สงสัยต้องให้น้าๆเค้าจัดให้แลัว ละ
  • พ่อกูเป็นเจ้าของอู่โว้ย (โถ่เจ้าของอู่ซ่อมมอเตอร์ไซร์) ยังโง่ได้อีกไอ้เด็กเลว
  • ธรรมชาติ วัยรุ่นใจ :052:
  • มึงก็อีกตัวไอ้ ozaka
  • :o034: โดน แน่ๆ :o051::o052::o050:
  • :o061:มันเก๋าไม่เจียมบอดี้อีกแล้ว น้าผี จัดไปอย่าให้เสีย
  • ควยๆๆ

กูเกรียนแล้วจะทำไม

มาเหอะบ้านกูอะ

มาทำควยไรกันวะ

มาดิ

เดียวทำกับข้าวรอนะครับ

ขอเชิญต้อนรับทุกท่านเลยนะคับ

บ้านผมมีครบ ทุก อย่าง

อิอิ

เต็ม ที่ๆๆๆ เลย

ไปละ ผี วกควย ทั้งหลาย
  • มาแบบนี้แล้ว ก็คงต้องปล่อยเลยตามเลยแล้วละครับ โจทย์เพียบเลยยังไม่รู้ตัวอีก
    เราเห็นเป็นเด็กก็อุตส่าห์ขอไว้ แต่ยังออกลูกนักเลงไปท้าเขาอีก ผมก็จนปัญญาที่จะช่วยแล้วครับ
    ใครจะทำอะไรก็ตามสบาย งานนี้ผมไม่ยุ่งก็แล้วกัน หากเกิดอะไรขึ้นผมไม่เกี่ยวนะครับ

ขอให้โชคดีครับ
  • กูจะฆ่ามึง จำใว้ให้ดีกูพูดจริงบอกโคตรพ่อโคตรแม่มึงจองวัดได้เลย ลูกอีดอก
  • เด็กเดียวนี้....ไม่เห็นโลงศพไม่หลังน้ำตา...

ไม่รู้จักเด็ก...ไม่รู้จักผู้ใหญ่.

สั่งสอนพอหอมปากหอมคอก็พอนะครับ. หนักไปเดียวมันตาย.

ขอให้โชคดีนะครับ...น้อง.
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย0170-1.jpg 50K
  • พี่เขาอยากลองก็จัดให้เขาหน่อยเถอะครับพี่เขาเรียกร้อง

เจเล่ชัดๆ:m075:
  • ปากเหม็นอมยา ปากหมาอม teen ...........55555 ขอให้ได้รับโปรตีนไวๆๆนะ เจ็บเมื่อไหร่ก็โทรมานะ 1669
  • สัส

มาเหอะค่าควยไรอะ

มาเร็วๆๆด้วย

ควยๆๆ

ผีวกควย
  • ผมมองว่าเด้กเดี๋ยวนี้ มันรับอะไรแรง ๆมากเกินไป โดยที่เค้าไม่แยกแยะ ว่าอันไหนควรไม่ควรเอาอย่าง
    และขาดเรื่องจริยะรรม การอยู่ร่วมในสังคม จนไม่รู้จักการะเทสะ ไม่รู้จักเด็ก ผู้ใหญ่
    เหมือนแถวบ้าน ก็เหมือนกัน อยู่ ม.3 ทำนักเลงตั้งตาย น่าจับมาดีด....... ซะให้เข็ด
    ไอ้ เด็พวกนี้ ต้องให้มัน เจอะ ของแข็ง โดนหนัก มักจะขี้ ขึ้นหัว
    แต่เด็ก คนไหน ดีก็ควรสนับสนุน เด็กไหนเปรี้ยว ก็จับ ใส่ โหล ดองให้มันหวาน ซะเลย:020:
  • ผมว่าไอ้นี่ไม่โดนใครทำอะไรหรอก มวยล้มต้มคนดู
    พวกที่บอกจะไปหามันที่บ้านสุดท้ายก็ไม่มีใครไปหรือถ้าไปเผลอๆโดนพวกมันเล่นกลับมาอีก
    ไอ้นี่มันเด็กไม่รู้จักไม่สนใจหรอกคนที่ไปเป็นใคร ใหญ่แค่ไหน ขนาดพี่มาร์คเป็นใครลองไปถามมัน ผมว่ามันคงไม่รู้ด้วยซ้ำ
  • คนที่จะไปหามันเจอปืนที่มันเอามาโชว์ยิงสวนมาจิงๆมันก็หงายท้องเหมือนกันนั่นแหละ
    ไอ้นี่มันหมาจนตรอก ไม่มีอะไรจะเสีย มันคงไม่กลัวหรอกติดคุกอะ
  • เดิมพันว่าโดนแน่ครับ อาจช้าหน่อย
  • กวนตรีนแบบนี้กระทืบแบบไม่ต้องสงสารด้วย
    ใครกระทืบก่อนมีรางวัลให้ เอาให้เละเลยนะ รับรางวัลได้ที่มาเฟีย
  • แถวบ้านเรียก...ไอ้เด็กห่าจิกใส้.....:064::064:

Aek FDP.(อยู่อุทัยใกล้บ้านมึง):067:
  • ถ้าโดนต้องโดนคนในเว๊บกระทืบถึงจะถูกเพราะเรื่องมันเกิดในนี้
    ไอ้ที่บอกจะเอาตำรวจไปจับ ไปค้นบ้านมันอะ ผมว่ามันทุเรศ เหมือนทำอะไรเองไม่ได้หรือไม่มีใครกล้าทำอะไรมันก็เลยต้องพึ่งตำรวจ
    อย่างนี้นักเลงเขาไม่ทำกันหรอก ปากบอกจะกระทืบแต่เอาตำรวจไปจับมันอะ
  • ถ้ามันไม่โดนกระทืบนี่ มาร์ค มาเฟียนี่เสียคนเลยนะ เพราะมาประกาศว่า จะมีคนไปเล่นมันที่บ้าน
    หรือว่าเป็นแค่จิตวิทยา ขู่ให้เด็กมันกลัวแล้วให้มันลบกระทู้ แต่ไอ้เหี้ยนี่เสือกไม่เล่นตามเกม ไม่กลัว
    ทีนี้ก็เลยทำอะไรไม่ถูก ไปไม่เป็น