ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

• เปิดตัวลูกศิษต์ใหม่ เริ่มด้วย สตางค์และครอบครัว
    ไฟล์แนบ
    318.jpg 83K
    216.jpg 70K
  • Hero
    ไฟล์แนบ
    513.jpg 63K
    417.jpg 66K
  • เร๊กเก๊
    ไฟล์แนบ
    7a.jpg 72K
    76.jpg 73K
  • สามเสือสายพันธ์ ซารูกิ
    ไฟล์แนบ
    163.jpg 101K
    144.jpg 72K
    133.jpg 73K
  • พี่อู๊ดน่าจะเปิดD-1สาขาเชียงใหม่นะคะ จะได้พาลูกสาวไปฝากเนื้อฝากตัวด้วย
    ไฟล์แนบ
    14.JPG 29K
  • ทรายข้าว
    ไฟล์แนบ
    103.jpg 66K
    95.jpg 66K
  • คุณพ่อของผมไม่รู้ไปไหน ไม่มาหาผมเลย ผมใกล้เรียนจบแล้วนะคับ:022:
    ไฟล์แนบ
    614.jpg 96K
  • พี่ himawariคับ ส่งลูกสาวพี่ขึ้นเครื่องมาเลย เค้าส่งกันมาเยอะแยะคับพี่
  • Alert ก็คิดถึงพ่อเหมือนกัน
    ไฟล์แนบ
    1115.jpg 106K
  • ขอแสดงความยินดีกับน้อง ซูโม่ ด้วยได้สำเร็จการศึกษาแล้วคับ
    ไฟล์แนบ
    87.jpg 110K
  • อีกไม่กี่วันนาร์ดาลก็ได้กลับบ้านแล้วคับ คงคึดถึงคุณพ่อแย่เลย
    ไฟล์แนบ
    121.jpg 84K
    1a.jpg 105K
  • ตอนนี้ป๋าอู๊ดกำลังคิดจาจัดแข่งขันลากน้ำหนัก แต่ตอนนี้มีนักกีฬาอยู่น้อย ใครสนใจรายงานตัวด่วน อยากให้งานดีๆแบบนี้อยู่คู่กับชาวPitbullไปตลอดเพราะฉนั้ันไม่ควรพลาดนะคับ
    ไฟล์แนบ
    พ่อ.jpg 65K
  • ใครอยากซื้อเสื้อPitbull เสื้อผ้าดี มีสตาย โครตเท่เลยคับพี่น้องค๊าบ มีจำหน่ายที่D-1Training
  • ถ้าจัดจะดีมากๆ เลยครับ
    พิทกิจกรรม ๆ ๆ
    ไฟล์แนบ
    wp-9.jpg 16K
    wall-22.JPG 22K
    cw-01.jpg 18K
  • เพิ่มสาขาทางอีสานด้วยก็ดีครับป๋าอู๊ด ผมจะได้ไปขอลอกวิชาหน่อย อิอิอิ

ท่านพี่วีระสนับสนุน 1
    ผมก็ อีก 1 ครับ
    ไฟล์แนบ
    20100204120452_5698.jpg 75K
  • "ตอนนี้ป๋าอู๊ดกำลังคิดจาจัดแข่งขันลากน้ำหนัก แต่ตอนนี้มีนักกีฬาอยู่น้อย ใครสนใจรายงานตัวด่วน อยากให้งานดีๆแบบนี้อยู่คู่กับชาวPitbullไปตลอดเพราะฉนั้ันไม่ควรพลาดนะคับ"
    .....เป็นกำลังใจให้ครูอู๊ดนะครับถ้าจัดจะหาหมาไปร่วมแข่งนะครับ ............
  • weerapong ภาพที่พี่นำมาลง เป็นภาพการฝึกขึ้นกำแพงอ่ะเปล่าคับ
  • มันเป็นการเล่นมากกว่าครับ
  • ขอบคุณพี่อู๊ด พี่อ้อย และคุณตี้มากๆครับ ที่ให้โอกาส D1 อบอุ่นเสมอจริงๆ

ขออนุญาตินะครับ เสื้อที่วางขายที่ D1 มีจำนวนจำกัดนะครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13629&page=1#Item_0
  • D1 เจ๋งจริงๆ ครับ :o061::o061::o061:
  • มีแข่งกระโดดข้ามเครื่องกีดขวางไหมคับ หมาผมกระโดดตัวลอยข้ามรั้วประมาณ2เมตร สบายๆคับ อิอิ
  • รถ ทำสี่ไปไม่ได้ คร๊าบ (HeRo)
  • พี่ M รถทำสีไรคับ แดงหรือเหลือง 5555555
  • ผู้ปกครองฮีโร่น้องใหม่ค่ะ

วันไปส่ง น้ำตาแทบร่วง...อาทิตย์แรกครูเค้าห้ามเยี่ยม

ฝากด้วยนะค่ะ อาทิตย์หน้าเข้าไปค่ะ

แหมในรูปลิ้นห้อยเชียว อายเค้าไหมนั่นนะ
  • นาดาลเรียบร้อย น่ารักขึ้นเยอะเลย "เพราะ ดีวัน" :063::006:
  • เมื่อวานแวะไปมา บรรยากาศสบายๆกับเบียร์เย็นๆก็เพลินดีครับ