ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ดิบ เถื่อน ได้ แต่อย่า ถ่อย สถุล
  • อย่าเลยเห็นกำหมัดแน่น ดีนะพี่เอาปืนกับไอ้หนวดไปด้วย
  • เคยหายไปพักกับที่นี่
    แต่มันจะลงแดงตาย
    อย่างไงต้องกลับมา
    ท่านมาเฟียพี่ปากส้มมากๆๆพึ่งสังเกตุเห็น
    แต่ผมขอสุภาพเหมือนเดิมตามหน้าตานะครับ
    ดิบๆไม่เหมาะกับหน้าตาเท่าไร ไม่ได้ท่องยุทธจักรนานกระบี่ขึ้นสนิมหมดแล้ว
  • ท่านเคน ชีวิตจริงพี่รักสงบครับ วัยมันก็ร่วงโรยลงไปทุกวัน อยากใช้ชีวิตในทางเฮฮามากกว่า
  • ดิบ เถื่อน ได้

แต่อย่าสถุล จำไว้

โดนไปแล้วจะลืมไม่ลง
  • ป๋า ฝึกวิชา จากผมดิ

เห็นมะ รูปถ่ายแต่ละใบ ไม่มีรูปผมสักรูป

เค้าเรียกประสบการณ์สอนเราได้ 555

แต่อย่าไปกลัว ผมสาบานจะส่งข้าว ส่งน้ำให้ป๋าเอง อิอิ
  • :m000::m000::m000::m060: ผมว่านะครับป๋า ไอ้คนที่ทำอย่างนี้ มัน ต้องมีปัญหาทาง ครอบครัว แน่ เลย
  • เฮียๆไปกระทืบมันบอกผมด้วยนะครับ
  • ป๋า and เฮียๆๆ เค้าคงว่างจัดๆๆๆมั่งคร๊ะ :013: ถึงได้ทำตัวเป็น เศษ ขยะ โอ๊วไม่น่ะ ขยะเค้ายังดีกว่าอย่างน้อยเค้าก้อมา รีไซเคิล แต่พวกพี่นี้ซิคร๊ะตายแล้วไปเกิดใหม่ซะน่ะค่ะ (เลิกค่ะเลิก นิสัย):013::013: คุณเลิกเมื่อไรทุกคนก้อให้อภัยคุณเมื่อนั้นน่ะค่ะ:062::062:
  • :012::012::012: ... โย๊ว ๆๆ .......... สวัสดีคับพี่ๆทั้งหลาย อิๆๆ:062::062::062:
  • เดือดพล่าน กว่า ลาติโน่ฮีท ดีกรีแรงๆอย่างนี้ เอาโซดาเย็นมาดับก่อนจะดีไหมพี่ จะได้เย็นๆลงบ้าง
  • การให้เกียรติซึ่งกันและกัน จึงจะอยู่ในสังคมร่วมกันได้ นะครับ พี่น้อง
    ไฟล์แนบ
    DSC00018-1.jpg 67K
    DSC00038-1.jpg 95K
  • เหอ เหอ ไม่ได้เข้ามาน๊าน..นาน ป๋าโหดขึ้นกว่าเดิมนะเนี่ย
  • จัดไปป๋า อย่าให้เสีย
    ไฟล์แนบ
    a30905[1].gif 39K
  • นะ ต้องเอาจิงๆถึงจะได้ผล ผมว่า.
  • ถึงน้อง พี่ไม่สามารถติดต่อได้ทั้งสองเบอร์

083 214 2096 / 086 211 7430 กรุณารับสายด้วย

เบอร์พี่ที่โทรไป 089 4999 888

การหนีไม่ใช่การแก้ปัญหา ทำผิดต้องกล้าเผชิญหน้า และขอให้จำไว้เป็นบทเรียน
    อายุขนาดนี้ยังเด็กมาก พวกพี่ๆเขาให้อภัยได้
    รีบออกมาขอโทษก่อนที่เขาจะไปหาถึงนครสวรรค์

พี่คงเตือน คงช่วยได้แค่นี้ครับ ขอให้โชคดี
  • สี่เท้ายังรู้พลาด นักปราชญ์ยังรู้พลั้ง
    ผมว่า ป๋า ให้อภัยได้ออกมารับอย่างลูกผู้ชาย
    คนไทยด้วยกันทั้งนั้นครับ
  • ไอ้ที่กำลังจะไปมันไม่ใช่พี่อะดิ รู้ข่าวจึงรีบมาเตือนครับ

รีบออกมาขอโทษมันไม่ใช่เรื่องน่าอายครับ
    ผูกเองก็แก้เอง มันคือบทเรียนแรกเท่านั้นครับ

สำหรับพี่เรื่องแค่นี้มันจิ๊บๆ เจอมาหนักกว่านี้ทั้งนั้น
  • :o034: โดน แน่ๆ :o051::o052: :o050:
  • :m000::m000::m109::m068:benq8877 กลับบ้านด่วน ทางบ้าน ให้อภัยแล้ว (แต่กูยังไม่ให้อภัย) 555
  • :m005:
    งานเข้าแล้วไอ้เด็กน้อย ป๋าเค้าให้โอกาสแล้วออกมามอบซะ หยั่งงี้แหละนะที่เค้าเรียกว่า เก๋าไม่เจียมบอดี้
    ขอให้ไปสู่สุขคติ
    สงสารพ่อและแม่มันจัง
  • อย่างนี้ต้องเอาให้เข็ดคับ :067:
  • :m109:ไอ้หนูวันนั้นยังเห็นโชว์ปืนอยู่เลย แต่มาวันนี้ฟุ่นมันยังไม่เห็นเลย
    ออกมา ออกมา ออกมา ออกมามอบซะ
  • คนที่จะไปเที่ยวนครสวรรค์ ก็ อย่า ประมาทนะครับ ดูซ้ายขวา ให้ดีนะครับ ถ้าทางโล่งฝากด้วย 2 ตุ๊บ........... ขากลับซื้อโมจิมาฝากด้วยนะครับ ไส้ไข่เค็มไม่เอานะ
  • อ้าวน้าอูไม่ได้ไปกับเขาหรือ กำลังจะฝากอยู่พอดี
  • สั่งสอนเบาๆกันบ้างก็ดี.........เว็บจะได้ร่มๆบ้าง เบื่อเหลือเกินไอ้ประเภทใจตัวไม่เจ๋งเก่งแค่คะนองปาก.......เสือกอยากเก๋าเวลาเกมแม่งน้ำตาคลอหน่วย
  • ถ้าโดนต้องโดนคนในเว๊บกระทืบถึงจะถูกเพราะเรื่องมันเกิดในนี้
    ไอ้ที่บอกจะเอาตำรวจไปจับ ไปค้นบ้านมันอะ ผมว่ามันทุเรศ เหมือนทำอะไรเองไม่ได้หรือไม่มีใครกล้าทำอะไรมันก็เลยต้องพึ่งตำรวจ
    อย่างนี้นักเลงเขาไม่ทำกันหรอก ปากบอกจะกระทืบแต่เอาตำรวจไปจับมันอะ
  • ผมว่าไอ้นี่ไม่โดนใครทำอะไรหรอก มวยล้มต้มคนดู
    พวกที่บอกจะไปหามันที่บ้านสุดท้ายก็ไม่มีใครไปหรือถ้าไปเผลอๆโดนพวกมันเล่นกลับมาอีก
    ไอ้นี่มันเด็กไม่รู้จักไม่สนใจหรอกคนที่ไปเป็นใคร ใหญ่แค่ไหน ขนาดพี่มาร์คเป็นใครลองไปถามมัน ผมว่ามันคงไม่รู้ด้วยซ้ำ
    คนที่จะไปหามันเจอปืนที่มันเอามาโชว์ยิงสวนมาจิงๆมันก็หงายท้องเหมือนกันนั่นแหละ
    ไอ้นี่มันหมาจนตรอก ไม่มีอะไรจะเสีย มันคงไม่กลัวหรอกติดคุกอะ
  • ถ้ามันไม่โดนกระทืบนี่ มาร์ค มาเฟียนี่เสียคนเลยนะ เพราะมาประกาศว่า จะมีคนไปเล่นมันที่บ้าน
    หรือว่าเป็นแค่จิตวิทยา ขู่ให้เด็กมันกลัวแล้วให้มันลบกระทู้ แต่ไอ้เหี้ยนี่เสือกไม่เล่นตามเกม ไม่กลัว
    ทีนี้ก็เลยทำอะไรไม่ถูก ไปไม่เป็น
  • พวกมรึงก็บ่างช่างยุ ไม่เคยปราถนาดีกับใคร เชียร์เอามันเท่านั้น
  • อย่าลืมงานเสร็จ ลงภาพไว้เป็นตัวอย่างกับน้อง ๆ ที่จะเข้ามาโพสแบบนี้ด้วยนะครับ
  • จัดเลยพี่มาร์คแข็งๆอย่างเนี้ยผมชอบมีรัยให้ช่วยบอกได้เสมอคับเพ่