ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

การเมืองเพียวๆ เรื่องอื่นไม่เกี่ยว
  • สัสกูเห็นสร้างข่าวจังไอสาด แดงก็อยู่เฉยๆก็เค้ามีพวกมึงเข้าไป เสือกตลอด ทีเหลืองขี้ชุมนุมแดงยังไม่วุ่นวายไอสาด เห็นแก่ตัว เหลืองขี้
  • บอกความจริงก็หาว่าตอแหล นี่แหละครับ พวกที่เห็นคนอื่นคิดต่างไม่ได้ แล้วถ้าหากความคิดของผมดันไปเหมือนของคนอื่นมันก็ไม่น่าจะแปลกนะครับ เพราะว่าสิ่งที่เห็นบางอย่างก็เห็นเหมือนกันทั้งหมดเพราะมันคือความจริง จึงไม่แปลกที่จะคิดเหมือนกัน แล้วก็กรุณาอย่าเอาสันดานต่ำๆมาใช้ครับ คำพูดไม่สุภาพ อย่าเอามาใช้เลยครับ คุยกันแบบคนมีการศึกษาหน่อยดีกว่า ส่วนเรื่องความเสมอภาคผมไม่เคยร้องขอครับเพราะว่าประเทศนี้ไม่เคยมีอยู่แล้วครับ
  • เจอ ละ
    พวกคลั่ง สถาบัน เฮอ ประเทศไทย จะคลั่งก็คลั่งไปคนเดียว อย่าบังคับคนอื่นเค้าคลั่งไปด้วยเลย แบละ
  • ไม่ต้องดูที่ไหนไกลดูในเว๊ปนี้แหละมีตัวเหิ้ยเหลืองมาป่วนตลอดไม่ว่าจะเป็นกระทู้หมาก็เสือกมาด่าสีแดงไอควายใช่เรื่องสร้างสถานการณ์

ก็มีแต่คลิปเดิมๆ วนเวียนกันแบบนั้น ปัญญาอ่อน
  • กรุณาสุภาพกันด้วยนะครับ

เดียวเด็กๆ เข้ามาอ่าน......

คุยกันด้วย เหตุผล และข้อมูล ที่ชัดเจนนะครับ อย่าใช้ความรู้สึกส่วนตัวมา กล่าวหาใคร มันไม่ใช่นิสัย ลูกผู้ชาย หัวใจนักเลง เค้าทำกัน

ถ้ากลัวก็ ล็อคเอ้าท์ คุยกันดีดีครับ.
  • ไหนว่ะคลิปเก่า กูเห็นมีแต่คลิปไหม่ล่าสุด กร๊ากๆๆๆๆๆ

http://www.youtube.com/watch?v=afmrFcGHIIU
  • อ้าว พวกเหี้ยหางแดงในนี้ยังไม่ไปม๊อบกันอีกเหรอครับ อย่าเอาเปรียบคนจนมากซิครับ
  • แล้วหลอกคนจนว่าประชาธิปไตร ฮิ้วๆๆๆๆ
  • CommentAuthorGhost CommentTime15 นาทีก่อน | March 16, 2010, 2:34 pm
    บอกความจริงก็หาว่าตอแหล นี่แหละครับ พวกที่เห็นคนอื่นคิดต่างไม่ได้ แล้วถ้าหากความคิดของผมดันไปเหมือนของคนอื่นมันก็ไม่น่าจะแปลกนะครับ เพราะว่าสิ่งที่เห็นบางอย่างก็เห็นเหมือนกันทั้งหมดเพราะมันคือความจริง จึงไม่แปลกที่จะคิดเหมือนกัน แล้วก็กรุณาอย่าเอาสันดานต่ำๆมาใช้ครับ คำพูดไม่สุภาพ อย่าเอามาใช้เลยครับ คุยกันแบบคนมีการศึกษาหน่อยดีกว่า ส่วนเรื่องความเสมอภาคผมไม่เคยร้องขอครับเพราะว่าประเทศนี้ไม่เคยมีอยู่แล้วครับ

-----------------------------------------------------------------------------------------------

มึงเห็นอะไร มึงเห็นที่ไหน นอกจากสิ่งที่พวกมึงสร้างกันมาโกหกกันเอง อย่าคิดว่าคนจนไม่มีสมองนะไอ้จังไร
  • ถ้าท่านจะใช้คำไม่สุภาพในการคุย และแลกเปลี่ยนความคิดเห็น

ถ้าเป็นลูกผู้ชาย มีเกียรติ มีศักดิ์ศรี มีใจนักเลง พอ

ล็อคอินน์ มาคุยกัน

ถ้าไม่กล้าก็ ไปเอาผ้าถุง มานุ่ง แล้วคุยกัน ด้วยคำพูดหยาบๆต่อ.
  • กูว่ามึงมากกว่ามั่งที่ไม่กล้า ถุย
  • CommentAuthorGhost CommentTime4 นาทีก่อน | March 16, 2010, 2:59 pm
    ล็อคอินน์ มาคุยกัน

ถ้าไม่กล้าก็ ไปเอาผ้าถุง มานุ่ง แล้วคุยกัน ด้วยคำพูดหยาบๆต่อ.

----------------------------------------------------------------------------

มึงด่าตัวเองทำไมว่ะ ไอ้กระจอก
  • รอแป๊บ นะครับ

หาผ้าถุงให้อยู่

ส่วนผม สุภาพบุรุษ หัวใจนักเลง ครับ ไม่หยาบคาย ไ ม่ต้องใส่ผ้าถุง แบละๆๆๆ
  • หาผ้าถุง ไม่เจอ เสียใจด้วยนะครับหน้าผี

พาหมาไปว่ายน้ำ ดีกว่าครับ ไม่อยากคุยกะคน ที่ไม่มีความเป็นลูกผู้ชาย หรือที่เรียกกันว่า พวกผู้ชายหัวใจอ่อนแอ

ขอบคุณทุกท่านครับ ที่แลกเปลี่ยนความคิดเห็น

ขอให้ทุกท่านโชคดีครับ.
  • คนจนจริงๆในปรเทศไทยมีเกินครึ่งจากจำนวนประชากรทั้งหมด การต่อสู้ของเสื้อแดงมีไม่ถึงแสน เพราะฉนั้นอย่ามาอ้างคนจนครับ พวกคุณมีรถปิ๊กอัพรุนใหม่ๆขับกันทั้งนั้น
    คนจนจริงๆหาเช้ากินค่ำไม่มีรถรุ่นใหม่ๆขับกันหรอกครับ
  • :m034:โคตรเกียจ ยายนี่เลย:m033:
    ไฟล์แนบ
    75687.jpg 25K
  • อีผีล้มสถาบันเป็นคนรวยซะด้วย พาหมาไปว่ายน้ำ
  • ไม่ชอบแม่งทั้ง สองสีนั่นแหละ อยากให้จบสักที:o019:
    ไฟล์แนบ
    56876.gif 61K
  • ไม่ชอบแม่งทั้ง สองสีนั่นแหละ อยากให้จบสักที
    ไฟล์แนบ
    568768.jpg 81K
  • CommentAuthorGhost CommentTime4 ชั่วโมงก่อน | March 16, 2010, 2:35 pm
    เจอ ละ
    พวกคลั่ง สถาบัน เฮอ ประเทศไทย จะคลั่งก็คลั่งไปคนเดียว อย่าบังคับคนอื่นเค้าคลั่งไปด้วยเลย แบละ

.......................................................................................

ไม่มีบังคับมึงหรอกไอ้สัตว์ แต่อย่าหมิ่นให้กูใด้ยินแล้วกัน
  • CommentAuthorGhost CommentTime4 นาทีก่อน | March 16, 2010, 1:45 pm
    ถ้าวันนึงคุณต้องมานั่งกราบคนที่เคยเป็น นักร้องคาเฟ่ที่ใครๆก็อ๊อฟไปนอนได้ จะทำไงครับ ผมคนนึงล่ะที่ไม่เอาแน่นอน

..............................................................................................

ไอ้ผีเกย์ใจหีมด มึงบอกมาเลย ขอความที่มึงมึงพิมพ์ มึงหมายถึงแม่มึงใช่เปล่า ไอ้ลูกกระหรีเขรมอพยพมาหาแดกแถวพัทยา
  • ฮาๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ คนเรา คิดกันแบบเด็กทะเลาะกัน กร๊ากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

ทักษิณ แปลว่า ใต้ ผมว่า เครื่องดื่มทักษิณสู้ น่าเปลื่ยน concept ทักษิณที่ แปลว่า ใต้ เหมือนที่ส่งกำลังใจไปช่วยทางใต้ น่าจะเจ๋ง นึกถึงแล้วผมว่าโดนใจมาก

ถ้าทำโฆษณาออกมาดีนะโห สุด teen ครับ นึกแล้วอยากจะเขียน storyboard ผมว่ามันเล่นได้เยอะเลย ผมไม่ได้มองในแง่การตลอด ผมมองในเชิงศิลปอ่ะครับมันน่าสนใจ

มันต่อยอดทำโฆษฌาแล้วให้อะไรแฝง กับคนดูดีนะครับ ผมคิดเล่นๆนะครับ พี่มาร์ค อย่าใสใจ :013:

จาก ฟังเพลงไทย ดูหนังไทย ต่อไปจะทำหนังไทยด้วย 55555 bye ครับทุกท่าน คิดอะไรทำอะไรไงก็ให้หันกลับมามองครอบครัวและลูกหลานของท่านว่าอนาคตจะเป็นไปอย่างไร โชดดีครับชาวไทย
  • CommentAuthorGhost CommentTime9 ชั่วโมงก่อน | March 16, 2010, 11:25 am

................ กู ไม่ ใช่ ไพร่ ................

^^^

ไพร่คือใคร แล้วใครไม่ใช่ไพร่ ช่วยตอบเป็นความรู้ให้หน่อย
  • ไอ้ผีเกย์ใจหีมด มึงบอกมาเลย ขอความที่มึงมึงพิมพ์ มึงหมายถึงแม่มึงใช่เปล่า ไอ้ลูกกระหรีเขรมอพยพมาหาแดกแถวพัทยา

===================================================================================================

หยาบได้อีกๆ สำเนียงส่อภาษา กิริยาส่อสกุล แต่ในที่นี้ไม่ได้ยินสำเนียงไม่เห็นกิริยาก็พอรู้แล้วครับว่าเป็นคนแบบไหน คนแบบนี้เสวนาด้วยแล้วขยะแขยงครับ
  • บ้านเราเมืองเราแม่งกบเลือกนายไอ้นั่นไม่ดีไอ้นี่ไม่เอาแม่งมีไม่กี่ตัวจะเอาใครดีว่ะ......เลือกแม่งก็โกงไม่เลือกแม่งก็โกงเมื่อก่อนก็ไม่อยากสนใจ......แต่ถ้าให้เลือกก็เอาที่แม่งโกงแล้วมีผลงานดีกว่า.........เพราะจะได้รู้ว่าตรูเองจะดิ้นรนหาเลี้ยงครอบครัวยังไง อย่างน้อยถ้าเหรียญแม่งมีสองด้าน.......หัวก้อยเท่านั้น.....ไม่ใชเอาเหรียญตั้งรอไว้แล้วรอเวลาหงายเผื่อให้ได้ตรงประโยชณ์ตัว.....แม่งหลายคนไอ้พวกหลักการสูง...ไอ้หัวการเมือง...เอากันเลยทีเดียวห้วนๆจะได้รู้ว่าจะทำไงต่อกะชีวิตเว้ยเฮ้ย..............มรดกไม่มีเว้ยจะทำไรก็รีบๆกัน
  • http://tnews.teenee.com/politic/48233.html

สะพัด! สหรัฐแจ้งเตือนไทย หลังดักฟัง น.ช.ทักษิณสั่งเตรียมก่อวินาศกรรมกรุงเทพฯ ขณะเดินทางไปมอนเตเนโกร เล็งขึ้นแบล็กลิสต์เป็นบุคคลไม่พึงประสงค์ ชี้ถือเป็นพฤติกรรมก่อการร้ายแล้ว

แหล่งข่าวด้านความมั่นคง เปิดเผยว่า ทางการประเทศสหรัฐอเมริกามีการแลกเปลี่ยนข้อมูลด้านการก่อการร้ายให้แก่ ประเทศสมาชิกที่เป็นภาคีแลกเปลี่ยนข่าวกรององค์การสหประชาชาติ จำนวน 190 ประเทศ พบว่า มีการดักฟังโทรศัพท์ของ พ.ต.ท.ทักษิณ ขณะเดินทางไปยังประเทศมอนเตเนโกร ว่ามีการสั่งการเตรียมวางแผนการก่อวินาศกรรมในกรุงเทพฯ ตามการอ้างอิงของเครือข่ายภาคีข่าวกรององค์การสหประชาชาติ แต่ในกรณีนี้อาจจะเป็นเพียงการแจ้งเตือนมายังไทย และขึ้นแบล็กลิสต์เป็นบุคคลไม่พึงประสงค์สำหรับประเทศเขา

แหล่งข่าว ระบุว่า ตามหลักแล้วไทยมีความร่วมมือด้านการต่อต้านการก่อการร้าย มีกฎหมายที่เรียกว่า แพทริออต แอคต์ (The USA Patriot Act) หรือ กฎหมายโฮมแลนด์ (Homeland Security) ซึ่งระบุชัดเจนว่า พฤติกรรมใดที่เข้าข่ายการก่อการร้ายตามความเห็นชอบของสภาสูงสหรัฐอเมริกา ภายหลังเกิดเหตุการณ์ 911 หรือเหตุการณ์วินาศกรรมวันที่ 11 กันยายน ซึ่งมีเหตุการณ์คล้ายกับที่เกิดขึ้นในประเทศไทยขณะนี้

"การเข้าข่าย การก่อการร้ายนั้นมีองค์ประกอบหลายอย่าง เช่น ให้ถือว่าการวางแผนเตรียมการ หรือโทรศัพท์พูดคุย ส่งอีเมล ก็ถือว่าเป็นพฤติกรรมที่เข้าข่ายการก่อการร้ายแล้ว ซึ่งในกฎหมายดังกล่าวมีการระบุคำจำกัดความ"

แหล่งข่าวเผยอีกว่า ทางสหรัฐอเมริกามีหน่วยงานด้านข่าวกรองที่มีประสิทธิภาพในการดักฟัง วิเคราะห์ข่าวกรองต่างๆ และแบ่งปันให้มิตรประเทศที่มีความสัมพันธ์อันดี และครั้งนี้ถือเป็นการแจ้งเตือนเหตุ ซึ่งจะมีการแลกเปลี่ยนข้อมูลด้านการข่าวเป็นการต่างตอบแทน อย่างไรก็ตาม เป็นเรื่องที่ยืนยันได้ยากว่ามีภาวการณ์ดังนั้นหรือไม่ แต่ถือเป็นมารยาทของประเทศที่ได้รับข้อมูลด้านการข่าวที่ต้องรับฟังไว้

"ใน ทางปฏิบัติหากเกิดเหตุการณ์ดังกล่าวขึ้นจริง การที่เขาแจ้งเตือนมานั้นก็เป็นการให้เราระวังตัว ถ้าเราไม่รับฟัง เขาก็จะไม่มีการแจ้งเตือนมาอีก และถ้าเกิดเหตุขึ้นจริงก็จะทำให้สถานการณ์อยู่ในภาวะควบคุมได้ยาก ทั้งนี้ เป็นไปในลักษณะปฏิเสธ หรือยืนยัน (ดีไนน์ ออร์ คอนเฟิร์ม)" แหล่งข่าวชี้แจงลักษณะการพึ่งพิงด้านข่าวกรองระดับนานาชาติ.

เอ้าๆๆ พวกขี้ข้ามันทั้งหลายออกมาชี้แจงหน่อยเร็วไอ้พวกไม่มีสมองและ2ตาไอ้พวกทรยศแผ่นดินเกิด
  • "ไพร่" คือ
    - พวกที่ต้องมีสังกัด
    - พวกที่ต้องการมีเจ้าขุนมูลนาย มาดูแล
    - พวกที่ไม่กล้าคิด ไม่กล้าพึ่งพาตัวเอง ต้องรอเจ้าขุนมูลนายมาโปรด
    - พวกที่เลียแข้งเลียขา หวังรางวัลจากเจ้าขุนมูลนาย

ผมว่า "ไพร่" ไม่ใช่ คำดูถูกนะ แต่เป็นสถานะของคนที่จะยอมรับ/เชื่อในความเป็น "ไพร่"
    และพวกชนชั้นสูง ก็มักมอง (+บังคับ) ประชาชนให้เป็น "ไพร่" ด้วย

ขอร้อง อย่าเอาสถาบันมา พูดกันลอยๆ อย่าดึงฟ้าต่ำ
    ชอบพูดเอง เออเอง เป็นไรมากไหมเนี๊ยะ พวกคลั่งสถาบัน ไม่ต้องดิ้น อยู่เฉยๆ ยังไม่มีใครเอยถึงสถาบันเลย ค่อยๆคิดใจเย็นๆ และก็นั่ง คอย

ดีมาก เดว พาไปเดินเล่น
  • สะพัด! สหรัฐแจ้งเตือนไทย หลังดักฟัง น.ช.ทักษิณสั่งเตรียมก่อวินาศกรรมกรุงเทพฯ ขณะเดินทางไปมอนเตเนโกร เล็งขึ้นแบล็กลิสต์เป็นบุคคลไม่พึงประสงค์ ชี้ถือเป็นพฤติกรรมก่อการร้ายแล้ว

สมควรแล้วครับที่ท่านใส่เสื้อเหลืองเพราะถูกจูงจมูกง่ายเหลือเกิน มีจริงป่านนี้สุเทพมันเอามาแฉแล้วครับ ทำไมโง่จังมีสมองไว้ขั้นหูจริงๆ
  • CommentAuthorGhost CommentTime7 ชั่วโมงก่อน | March 17, 2010, 1:23 am
    "ไพร่" คือ
    - พวกที่ต้องมีสังกัด
    - พวกที่ต้องการมีเจ้าขุนมูลนาย มาดูแล
    - พวกที่ไม่กล้าคิด ไม่กล้าพึ่งพาตัวเอง ต้องรอเจ้าขุนมูลนายมาโปรด
    - พวกที่เลียแข้งเลียขา หวังรางวัลจากเจ้าขุนมูลนาย

-----------------------------------------------------------------------------------

คุณสมบัติของเสื้อแดงทั้งนั้น ไม่แปลกที่พวกเหี้ยแดงเรียกตัวเองว่าไพร่
  • รัฐบาลกระจอก คือ
    - ดีแต่กู้ๆๆๆๆๆๆ
    - เอาแต่พวกของตัวเองทำให้นายตำรวจดีๆต้องตายยยย
    - มีเหี้ยเหลืองหนุนหลัง
    - ทำควายอะไรไม่เป็น นอกจากแจกตังกับกู้ๆๆ
    เข้าใจไหมจ๊ะ เหี้ยเหลืองหัวดอกระจอก
  • :o054:เพื่ออะไร ไม่เข้าใจ:o025:
    ไฟล์แนบ
    0062.jpg 32K
    0043.jpg 36K
    009.jpg 60K
  • ก็ยังดีกว่าปิดสนามบินมิใช่หรือ.......
  • อันนี้เอามาฝากพี่มาร์คครับผมใช้ชื่อภาพว่า ""แอบถ่าย""
    ไฟล์แนบ
    img_1112_resize.jpg 112K
  • ดูแล้วต้องแอบอมยิ้ม
    ไฟล์แนบ
    img_1175_resize.jpg 112K
    img_1162_resize.jpg 80K
    img_1154_resize.jpg 87K
    img_1153_resize.jpg 98K
    img_1143_resize.jpg 66K
  • ภาพที่ท่านอาจจะไม่ได้เห็นจากการชุมนุมที่ไหน
    ไฟล์แนบ
    img_1186_resize.jpg 95K
    img_1184_resize.jpg 84K
    img_1183_resize.jpg 81K
    img_1179_resize.jpg 92K
  • อยากให้มองแบบบวกๆกันบ้างครับ
    ไฟล์แนบ
    img_1217_resize.jpg 105K
    img_1207_resize.jpg 74K
    img_1206_resize.jpg 108K
    img_1194_resize.jpg 84K
    img_1188_resize.jpg 102K
  • ไอ้ควายWhan มึงยังไม่ไปม๊อบอีกเหรอะว่ะ ไอ้ควายดีแต่นั่งหน้าจอจิ้มแป้น แล้วพวกมึงเมื่อไรจะชนะว่ะ

เสื้อแดงมีคนเหี้ยอย่างมึงเยอะ คอยเอาเปรียบชาวบ้าน ดีแต่ปาก
  • ผมรู้สึกว่าเราไม่ได้โดดเดี่ยวในเมืองกรุงครับ
    ไฟล์แนบ
    img_1229_resize.jpg 91K
    img_1227_resize.jpg 86K
    img_1220_resize.jpg 114K
    img_1219_resize.jpg 97K
  • เพราะเรามันจนเราจึงมีค่าแค่ดิน...............
    ไฟล์แนบ
    0img_1110_resize.jpg 78K
    img_1120_resize.jpg 53K
    img_1260_resize.jpg 111K
    img_1259_resize.jpg 109K
    img_1249_resize.jpg 91K
    img_1232_resize.jpg 101K
  • มันอาจเสียดแทงหัวใจใครบางคนบ้างต้องอภัยครับ..........
  • ไอ้ควายWhan มึงยังไม่ไปม๊อบอีกเหรอะว่ะ ไอ้ควายดีแต่นั่งหน้าจอจิ้มแป้น แล้วพวกมึงเมื่อไรจะชนะว่ะ

เสื้อแดงมีคนเหี้ยอย่างมึงเยอะ คอยเอาเปรียบชาวบ้าน ดีแต่ปาก
  • Whan CommentTime3 นาทีก่อน | March 17, 2010, 1:15 pm
    เพราะเรามันจนเราจึงมีค่าแค่ดิน...............

-----------------------------------------------------------------

คนจนแต่เสือกขับรถปิ๊กอัพรุ่นใหม่ๆกันทั้งนั้นเลยนะมึง
  • แห่มไอ้เหี้ยwhan มึงชื้อหมาราคาแพงของค่ายใหญ่TNT แล้วเสือกบอกว่าเป็นคนจนนะไอ้สัด
  • เต็มที่เลยครับพี่ผีก็ผมบอกแล้วว่าภาพที่เอามาให้ดูพี่คงหาดูไม่ได้จากม็อปโกหกของพวกพี่เต็มที่เลยครับ ระดับสองคนเรามันคงต่างกัน.....
    ไฟล์แนบ
    phoca_thumb_l_dsc_2034.jpg 87K
  • คุณwhan โจ๊นจน มีเงินชื้อบูลลี่เลื้ยงด้วย
  • แล้วนี้โกหกมั้ยว่ะ

http://www.youtube.com/watch?v=izNHIDiBTT8
  • พ๊อคเก็ตมันนี่ เป็นเรื่องปกติ แม้ว่าจะร่วมอุดมการณ์เหมือนกันแล้วแต่ก็ต้องกินข้าวนะครับ
    ทีเสื้อเหลืองยังแจกข้าวแจกน้ำ มันก็เหมือนกันแหละครับ แถมมีคอนเสิร์ทไว้เรียกลูกค้าอีก 555
  • กร๊ากๆๆๆๆ ประชาธิปไตรที่ชื้อใด้ "กูมาด้วยใจ ไม่มีใครจ้าง" กร๊ากกกๆๆๆ
  • ถ้าจ้างหน่อยก็ดีเหมือนกัน 555+++++
  • ก็พอกันทั้งสองฝ่ายน่ะแหละ อิอิ