ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายบริการ....
  • ชื่อไทรอั้ม อายุ1ปีกับ4เดือนครึ่ง อยู่ราชบุรี-กาญ

รับทำลูกราคาจ๊าบๆๆ

ซัน085-5179812

24ชม.
    ไฟล์แนบ
    IMG0064A.jpg 20K
    IMG0179A.jpg 64K
    IMG0178A.jpg 63K
  • สวย ลูกใครครับ
  • โฟกัสกับมะลิคับ
  • เท่าไรหรอคคับ ค่าบริการ
  • เออ เข้าใจตั้งกระทู้วะ ชอบ ชอบ อ่านแล้วขนลุกเลยที่รัก :o020::o020::o020:
  • โทรมาเลยมันเป็นความลับ
    ไฟล์แนบ
    shoe2.jpg 96K
  • อยากเห็นรูปพ่อกับแม่มันงะคับ:021::063::063:
  • ไอ้หำ ไม่มีตังจะแดกแล้วหลอมึง หมาพึ่งจะได้ขวบเมื่อสี่เดือนที่แล้วเอง
  • ดี...พวกหมาสวยจังวะเท่ารัยอ่ะ:020:
  • คุ้นๆๆๆว่ะตัวนี้ตัวจิงสวยเตี้ยดี:065:
  • สำหรับพี่ผี

ตัวกระผมก็คนธรรมดาคงไม่มีแรงไปสู้กับผีนะคับ

แต่ที่ผมลงก่อนเพราะ

อยากให้เป็นตัวเลือกแต่เนินๆๆๆสำหรับคนที่สนจัยนะคับ
  • ถึงgolf_dtk

เปิดประตูแล้วเดินข้ามฝั่งมารออยู่อิๆๆๆ
  • ดู พ่อ แม่ มันหน่อยดิครับ

มีรูปมั้ยอ่ะ
  • ไม่มีรูปอะ

ไม่ได้ถ่าย
  • ไรวะเผลอแป๊บ ...ห่าเอ้ยจะหาเมียซะแล้ว อิๆๆ:030:
  • หมาสวยดีครับชอบพิทแต่กลัวมันกัดหมาที่เลี้ยงไว้เลยได้แต่ดู แหะ
    ไฟล์แนบ
    017.jpg 29K
  • หมาสวยดีอ่ะครับ แต่ ผมว่า ถ้ารอให้มัน ผ่าน 18 เดือน ถึง 2 ขวบแล้ว ค่อยผสม จะดีกว่านะครับ ผมว่าช่วงนี้ หมามันยังขยายได้อีก
  • ที่ผมลงไม่ใช่อยากได้เงินมากมายอารายนะแต่

อยากให้คนรู้จักหมาเราก่อนพิจารณาก่อน

ให้ดูกันไปเรื่อยๆๆ

ไม่ต้องรีบร้อนก็ได้คับ

ขอบคุณที่สนจัยนะคับ
    ไฟล์แนบ
    1134576367_img.jpg 21K