ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE PUPPY " TWITTER X BLUE ZARNO"..THE FRIST PROGRAM OF THE YEAR 2010 BY EPK!
  • สวัสดีพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซนกันอีกครั้ง :039:
    ครั้งนี้ขอมาอัพเดทพวกเด็ก ๆ ให้ดูกันอีกครั้งว่าหลังจากที่โพสไปเมื่อครั้งก่อน กลับมาครั้งนี้มีโครงสร้างเปลี่ยนแปลงไปขนาดไหน และถือโอกาสแจ้งให้ทราบด้วยว่ามีตัวไหนที่ยังว่างให้ผู้ที่สนใจได้จับจองกัน ขณะนี้เหลือสุนัขอีก 4 ตัวให้ท่านทีสนใจได้จับจองเป็นเจ้าของกันคือ M1..BIG GUN, M3..KING SPACE, M5..LIL MONSTER และ F2...NEXT STEP ในส่วนโครงสร้าง และหน้าตาของลูกสุนัขก็ดูได้จากภาพล่าสุดที่นำมาลงในครั้งนี้ได้เลยครับ สำหรับท่านที่เพิ่งเข้าทราบข่าว หรือเพิ่งเข้ามาดูกระทู้นี้ ทาง EPK ขอให้ข้อมูลคร่าว ๆ ของลูกสุนัขที่ผลงานชุดนี้ไว้ดังนี้
    ผลงานชุดนี้เป็นชุด IN HOUSE BREEDING ที่จับคู่ระหว่างพ่อพันธ์ชือ Mr. Twitter กับแม่พันธ์ชื่อ Blue Zarno ซึ่งทั้งคู่เป็นสุนัขสายเลือดที่ผสมระหว่าง GOTTILINE กับ RAZORE EDGE ได้อย่างลงตัวแล้ว ที่น่าสนใจคือ ลูกสุนัขชุดนี้ได้มีการไคว่สายของ WS MONSTER(GOTTILINE)ไว้ถึง 3 รุ่นด้วยกัน(3X WS MONSTER) และสายของ BACKYARD BOOGIE (GOTTILINE) ไว้ด้วยกันถึง 2 รุ่น( DOUBLE..2X BACKYARD BOOGIE) ด้วยเช่นกัน ในขณะเดียวกันลูกสุนัขชุดนี้ยังผสมผสาน และรวมสายเลือดของสุนัขดัง ๆ ในสาย RAZORE EDGE ไว้ด้วยแล้ว เช่น DOZER/DAISY, DAZZEL/JEWEL, HEFF/TRU, CAIRO และ SHORT SHOT(แบบแน่น ๆ ) ซึ่งสายเลือดที่กล่าวมาทั้งหมด ล้วนแล้วแต่เป็นสุดยอดของสุนัขในสาย GOTTILINE และ RAZORE EDGE ของวงการบูลลี่ด้วยกันทั้งสิ้น ฉะนั้นสำหรับท่านที่เป็นคอบูลลี่ หรือเป็นแฟนพันธ์แท้ของสุนัขทั้งสองสาย คือ GOTTILINE และRAZORE EDGE มิควรพลาด เนื่องจากท่านจะได้สุนัขที่มีสายเลือดดัง ๆ มาครบถ้วน รวมถึงโครงสร้าง และเนื้อตัวของสุนัขในชุดนี้ก็ไม่ธรรมดามาในระดับราคาที่ท่านน่าจะพอใจ และสามารถจับจองเป็นเจ้าของได้ไม่ยาก โดยเฉพาะท่านที่เพิ่งจะเริ่มเล่นที่กำลังหาสุนัขบูลลี่ดี ๆ มาเลี้ยงสักตัวมิควรพลาด หรือแม้นแต่ท่านที่กำลังหาสุนัขเพื่อจะไว้ไปวางสายต่อกับสุนัขเดิมที่มีอยู่ ลูกชุดนี้ก็จะเป็นทางเลือกที่ดีที่สุดทางเลือกหนึ่งให้กับท่านได้ โดยเราจัดไปให้พร้อมใบ UKC เลย หากท่านต้องการรายละเอียดเพิ่มเติมสามารถโทรสอบถามได้ที่เบอร์ 087-689-8399 รับรองว่าท่านจะไม่ผิดหวังที่ได้สุนัขคุณภาพระดับเกรด A ในระดับราคาที่ท่านพึงพอใจไปเลี้ยงกันอย่างแน่นอน

สุดท้ายทาง EPK ขอฝากผลงานชุดนี้ให้กับพี่ ๆ เพื่อน ๆ ชาวพิตบูลโซนไว้พิจารณาด้วย

ขอขอบคุณทุก ๆ ท่านที่เข้าแวะเยี่ยมชมกระทู้ รวมถึงคุณมาร์คสำหรือเนื้อที่ประชาสัมพันธ์ในบอร์ดมา ณ. ที่นี้ด้วย

EPK..(EXOTIC PITS KENNEL) :039: :065:
    ไฟล์แนบ
    TWITTER-X-BLUE-ZARNO_BD3.jpg 45K
    TWT_BD13.jpg 99K
    TWT_BD23.jpg 99K
    BZ_BD12.jpg 98K
    BZ_BD22.jpg 97K
  • ขอเริ่มที่ M1..BIG GUN กันก่อนครับ...นี่เป็นโฉมหน้าคร่าตาชัด ๆ ครับ :021: :065:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD_13.jpg 98K
  • M1..BIG GUN มาต่อกันที่รูปยืนเลยครับ โครงสร้างโดยรวมก็ตามรูปนี้เลยครับ :021:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD2.JPEG 97K
  • ต่อกันอีกภาพครับสำหรับ M1..BIG GUN! ลองดูหัวไหล่กันชัด ๆ ครับ :017:
    ท่านที่ชอบสุนัขสไตล์นี้รับรองไม่ผิดหวังครับ ได้ครบเครื่องทั้งบอดี้ กระดูก บล๊อกหน้า และทรงหัว :063:
    ไฟล์แนบ
    M1_BD23.jpg 94K
  • มาต่อกันที่ M3..KING SPACE กันเลยครับ นี่เป็นโฉมหน้าครับ :065:
    ไฟล์แนบ
    M3_BD_12.jpg 93K
  • M3..KING SPACE มาต่อกันที่รูปยืนบ้างครับ :017:
    ไฟล์แนบ
    M3_BD12.jpg 99K
  • M3..KING SPACE ดูกันอีกมุมครับ :021:
    ไฟล์แนบ
    M3_BD23.jpg 97K
  • ไม่สวยยยยยยยยยยยยยยยยยย เห็นบ่อยแล้วครับ พวกสีเทาๆเนี่ย เบื่อออออออออ
  • แม่หมาสวยกว่าพ่ออีก บอกตรงๆนะครับว่าพ่อมันไม่ได้เรื่องเลย หัวไม่สวยด้วย
  • ราคาแพงเกินว่ะ แถมพ่อแม่ก็ไม่เก๋าเลย เอาตัวใหม่มาเหอะน้องงงง
  • M5..Lil Monster ครับ!
    ไฟล์แนบ
    M5_BD_1.jpg 95K
  • M5..Lil Monster ต่อเลยครับ สำหรับท่านที่ชอบแนว Monster เตี้ย ๆ ก่าง ๆ หน้าตาแปลก ๆ ต้องเจ้านี่เลยครับ CONFRIM! :021: :065:

สำหรับประเด็นพ่อหมา ก็นา ๆ จิตตังครับ สำหรับท่านที่ไม่ชอบจึงไม่แปลก ใครชอบแนวไหนผมแนะนำว่าให้ไปดูแนวที่ตนเองชอบดีกว่า เพราะถ้าตัดสินใจซื้อแล้วคุณต้องอยู่ดูแลเขาไปอีกนาน แต่ที่ผมนำเสนอผมอยากให้ดูที่ลูก ๆ เขามากกว่า เพราะใช่ว่าพ่อหมาที่มีทรวงหัวจัด ๆ จะให้ หรือจ่ายลูกที่มีทรงหัวจัด ๆ เหมือนพ่อไปซะทุกตัวใช่ไหมครับ ส่วนประเด็นเรื่องราคาก็ขึ้นกับความพอใจขอผู้ซื้อกะผู้ขาย ผมก็ไปบังคับอะไรไม่ได้ :031:
    ไฟล์แนบ
    M5_BD3.jpg 98K
  • M5...Lil MONSTER ไปดูกันต่อเลยครับ :021:
    ไฟล์แนบ
    M5_BD22.jpg 97K
  • M5...Lil Monster มาดูหัวไหล่กันจะ ๆ ครับ :017:
    ไฟล์แนบ
    M5_BD4.JPEG 94K
  • M5..Lil Monster ดูต่ออีกนิดครับ :033:
    ไฟล์แนบ
    M5_BD3.JPEG 98K
  • ไม่ชอบอย่างแรง สู้ biz markie พี่สไควร์ม่ายด้ายยยย
  • ไปซื้อลูก Biz ดีก่า พ่อพันธุ์หัวลีบ
  • ลูกหมาพุงโร ก้นปอดครับผม
  • โตมาหัวลีบแน่นอน CONFIRM!!
  • สีสันสวยงามแต่สังเกตพ่อกะแม่นะครับ หัวลีบครับ ลูกโตมาต้องลีบแน่ครับ
  • ขอให้โชคดี และได้หมาเทพอย่างที่ฝันครับ

มาต่อกันที่ F2...NEXT STEP ดีกว่าครับ :013:
    ไฟล์แนบ
    F2_BD3.jpg 97K
  • จะตั้งชื่อให้หมาทำไมว่ะ ยังไม่มีคนซื้อเลย เอิ๊กๆๆๆๆๆๆ
  • F2..NEXT STEP อีกมุมครับ :065:
  • นี่ครับ!
    ไฟล์แนบ
    F2_BD22.jpg 98K
  • เท่าไหร่ครับ
  • มาดู SIDE SHOT กันต่ออีกนิดครับ ...F2! NEXT STEP. :017: :065:
    ไฟล์แนบ
    F2_BD32.jpg 97K
  • อย่าเสียเวลากับลูกหมาหัวลีบ!!!!!!!!! โตไปพุงโรก้นปอดหัวลีบตูดแบน CONFIRM พ่ะย่ะค่ะ
  • ผีปากหมาเห่าไปเลื่อย อย่าใส่ใจครับ
  • ขออีกมุมนะครับสำหรับเจ้า NEXT STEP ! บรรยากาศแบบบ้าน ๆ ที่มีเจ้า Lil Monster ช่วยเป็น Back ground ให้. :021:

สุดท้ายขอฝากหมาบ้าน ๆ แบบนี้ไว้พิจารณาด้วยนะครับ สำหรับท่านที่สนใจ และต้องการทราบรายละเอียดเพิ่มเติม รบกวนโทรมาคุยกันดีกว่า ไม่ต้องเกรงใจครับ มั่นใจว่าท่านจะได้รายละเอียด และข้อมูลมากพอก่อนที่จะตัดสินใจซื้อครับ :065:
    ในการเปิดกระทู้นี้ขึ้นมาอาจจะทำให้บางท่านขุ่นเคืองใจ หงุดหงิด ก็ต้องขออภัยมา ณ. ที่นี้ด้วย แต่แนะนำว่าทางที่ดีคือ ท่านเหล่านี้อย่าเข้ามาดูกระทู้นี้อีกดีกว่า เพราะหมาผมมันก็บ้าน ๆ สวยหรือไม่สวยก็ได้ตามสภาพที่เห็นในรูปที่นำมาลงให้ชมกัน การถ่ายภาพก็ถ่ายแบบชาวบ้านถ่ายจริง ๆ ไม่ได้มีเทคนิคตัดต่อ แต่งเติมอะไร แถมภาพยังออกมาเบรอ ๆ เสียด้วยซ่ำ เพราะฝีมือไม่มี แถมกล้องก็เป็นกล้องราคาถูก แบบคนบ้าน ๆ ที่พอจะมีกำลังทรัพย์หามาใช้ได้ หากท่านมาฝืนใจดูมันก็จะมีแต่จะทำให้ท่านหงุดหงิดมากขึ้น ขัดตาท่านไปเปล่า ๆ ท่านน่าจะไปเยี่ยมชมกระทู้หมาเทพ ๆ ซึ่งมีอยู่เยอะแยะในบอร์ดแห่งนี้ น่าจะดีกว่าเป็นหลายเท่า
    ด้วยความเคารพทุก ๆ ท่านที่เข้ามาเยี่ยมชมกระทู้ผมเชื่อมั่นว่าพวกท่านเหล่านี้ส่วนใหญ่มีวุฒิภาวะ และความคิดมากพอจะคิด และตัดสินใจได้ว่าควรจะเสียเวลา หรือไม่กับการเข้ามาเยี่ยมชม ส่วนการจะตัดสินใจซื้อไม่ซื้อ หรือชอบไม่ชอบก็เป็นสิทธิ์ของทุก ๆ ท่านอยู่แล้ว ผมจะไปกำหนดกฏเกณฑ์อะไรไม่ได้จริง ๆ
    สุดท้ายต้องขอบพระคุณอย่างสูงสำหรับท่านที่เป็นกำลังใจให้ด้วยครับ :039: :063:
    ไฟล์แนบ
    F2_BD6.jpg 97K
  • หัวลีบสุดไปเลยครับพี่น้องคร๊าบบบบบบบบบ
  • หัวลีบเท่านั้นที่ครองโลก เอิ๊ก เอิ๊ก เอิ๊ก
  • ขอดูรูปปัจจุบัน ได้ไหม๊ครับ ขอตอนยืนนะครับ:063::063:
  • ลดราคาด่วนเลยครับ

สภาพนี้ขายแพง ได้เก็บไว้เลี้ยงเองแน่ครับ

สภาพไม่สวยเลย ชอบอ้างสายเลือดนู่นนี่ เห็นสภาพลูกหมาจะจะเลย

ไม่สวย จบข่าว
  • สงสัยผีเป็นเด็ด(เกรียน)
  • ไม่สวยอย่างนี้ ขายเท่าไหร่ละครับ
  • คุณผีปากไม่ดี อิจฉาใช่ไหม ทำเป็นรู้ทุกเรื่องเเหละ หมาสวยก็บอกไม่สวย ขอดูหมาผีขี้เรื้อนหน่อยซิครับ ผีปากเห็มน
  • ชอบ M 5 สวยคับ
  • ผมว่าใครไม่ชอบเข้ามาดูแล้วก็แล้วไปไม่ต้องซื้อกันติเตียนกันเบาๆ คนขายเขาเริ่มด้วยความสุภาพครับ หากชอบก็ต่อรองราคากันไป ง่ายๆ คนขายไม่ได้มาหลอกลวงคนซื้อก็ไม่น่าจะเป็นเรื่องให้ชวนทะเลาะ คนขายหลอกลวงเมื่อไรค่อยว่ากันครับ

บอร์ดนี้จะได้น่าอยู่มากขึ้น หากทุกๆ ท่านเคารพสิทธิ์ผู้ขาย

ปล.หากสิ่งที่ผมพิมพ์ไปขัดใจใครก็ขออภัยมา ณ ที่นี้ครับ

ปล2. เพื่อความสบายใจของผู้ซื้อควรบอกราคาเบื้องต้น จังหวัดที่ท่านทำฟาร์มอยู่ และเบอร์ติดต่อให้ชัดเจนครับ เพื่อประโยชน์แก่ผู้ซื้อครับ ขอบคุณ จขกท. ครับ
  • ถ้าไม่มีน้าผีคอยบอก แล้วมือใหม่ก็ถูกหลอกให้ซื้อหมาราคาแพงสิครับ
  • ทีกระทุู้นี้มาปกป้องกันเชียว ทีกระทู้เด็กสาวขายลูก thing X Eva ไม่เห็นมีหมาตัวไหนไปช่วยเลย น้องคนไหนน่ะสู้กะผีด้วยตัวเอง คนเดียวล้อไปเกือบ 6 หน้า มาวันแรกเจอไอ้พวกผีโหดด่าเลย จนตอนนี้ไอ้พวกผีมันรู้ฤิทธิ์น้องคนนั้นแล้ว หายหัวไปไหนกันไม่รู้ อยากปกป้องเป็นฮีโร่หรอน้อง ไปปกป้องผู้หญิงเหอะ ดีกว่า
  • เอาล่ะสิครับ เจอผู้หญิงใจเด็ดแถมอายุน้อยด้วย ผมชอบเขาจังเลยครับ
  • :004::004::004:

ขายเท่าไหร่คับ
  • หมาหัวลีบทำเราสุดเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงง เขาทำให้เซ็งงงงงงงงงงงงงงงง ทำให้กูเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง สุดเซ็งงงงงงงงงงงงงงงง

สุดเซ็งงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงงง !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

หมาหัวลีบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบบ สุดเซ็ง!
  • วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

1. ดูภาพโป๊จนเกิดอารมณ์
    2. เตรียมถอดกางเกง
    3. ถอดกางเกงใน
    4. ลากเมียมาใกล้ๆ
    5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    8. เราก็เย็ดสนอง need มันไป
    9. เราก็ฉีดน้ำเชื้อใส่มันไป
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย
  • ซื้อหมาจากคอก EPK นี้ ขอแนะนำ ตกลง ทำหนังสือสัญญาให้ดี เดียวจะเป็นอย่างที่ลูกค้าคนอื่นๆ "ซื้อหมาแพงแล้วไม่ได้Pedigree"
  • ขอความกรุณาอย่าป่วนมั่วครับ

หากเขาทำธุรกิจอย่างถูกต้อง ให้ข้อมูลครบถ้วน
    ราคาถูกหรือแพงให้คนซื้อเป็นผู้ตัดสินใจเองครับ
  • :063::063::063: ................หน้าโหดๆคับพี่ตู่
  • ก่อนอื่นต้องขออภัยทุก ๆ ท่านที่เยี่ยมชมกระทู้นี้ด้วยสำหรับเหตุการณ์ที่เกิดขึ้น ที่มีเนื้อหา และคำพูดต่าง ๆ ที่ไม่เหมาะสมเกิดขึ้นในกระทู้ของผม ซึ่งถูกนำเสนอโดยบุคคลที่ไม่ประสงค์ออกนาม ซึ่งก่อนหน้านี้ผมติดภาระกิจจึงไม่ได้เข้ามาเช็คข้อมูลในบอร์ด เลยไม่ทราบว่าเกิดอะไรขึ้นบ้าง ก็เพิ่งจะมาทราบ และเห็นข้อมูล และคำพูดที่ไม่เหมาะสมได้ถูกนำมาโพสกันมากมายจากมีผู้ที่ไม่ประสงค์ออกนามที่พยายามมาโจมตี และต้องการดีสเครดิตผม สำหรับประเด็นเรื่องหมาขอผม ๆ ไม่ถือสาอะไร ถึงมันจะไม่สวยถูกใจท่าน หรือใครก็ตามแต่ ๆ มันก็เป็นสิ่งที่ผมรัก และพวกมันก็สวยในสายตาผมเสมอ ฉะนั้นท่านจะคิดอย่างไรกับพวกมัน ๆ เป็นเรื่องของท่านไม่ใช่สิ่งที่ผมจะต้องมาสนใจ หรือแคร์ และให้ความสำคัญ :003:
    ประเด็นของการซื้อสุนัขจากผม ผมไม่มีความกังวลใจอะไร ใครจะซื้อ หรือไม่ซื้อผมก็ไม่ได้เดือดร้อนอะไร เพราะผมก็สามารถดูแลพวกเขาได้อยู่แล้ว แต่เท่าที่ผมทำลูกหมาออกมา ก็ไม่เห็นจุมีลูกหมาคอกไหนที่จะเหลือไว้ให้ผมดูแลซะที นอกจากตัวที่ผมต้องการจะเก็บไว้เท่านั้น ฉะนั้นผมขอแจ้งไว้ตรงนี้เลยว่า สำหรับท่านที่ยังไม่มั่นใจผม หรือคุณภาพของสุนัขในคอกผม ๆ ผมก็แนะนำให้ท่านไปพิจารณาดูสุนัขที่คอกอื่น ๆ ได้เลย อย่ามาเสียเวลากับตรงนี้เลย เพื่อท่านจะได้มีเวลาไปหาสุนัขอย่างที่ต้องการจริง ๆ
    ผมเชื่อมั่นว่าหลายท่านที่ตัดสินใจซื้อสุนัขจากผมจะต้องมีวิจารณญาณ และรับทราบข้อมูล และประวัติผมอยู่พอสมควร ฉะนั้นท่านที่พยายามจะดิสเครดิตผมคงไม่จำเป็นต้องทำ เพราะมันไม่มีประโยชน์ เนื่องจากคนที่มาซื้อสุนัขผมส่วนใหญ่ท่านก็พอจะรู้จักตัวตนผม และก็จะทราบว่าผมเป็นคนอย่างไร สภาพบ้านช่องผม รวมถึงสภาพความเป็นอยู่ของผมว่าเป็นอย่างไร และผมมีความจำเป็น หรือเดือดร้อนอะไรที่จะต้องไปปฏิบัติตัว หรือมีพฤติกรรมอย่างที่ท่านพยายามดิสเครดิตผมหรือเปล่า และเหตุผลที่ผมต้องการให้ท่านที่ต้องการจะซื้อสุนัขผมได้โทรศัพท์เข้ามาคุยกันก็เพราะว่า ในการจะตัดสินใจซื้อหมาในแต่ละครั้ง ผมเชื่อว่าท่านคงจะไม่ตัดสินใจเพียงแค่ข้อมูลที่ผมนำเสนอให้ทราบในบอร์ดเท่านั้น เพราะผมไม่เคยมีลูกค้าคนไหนที่ตกลงซื้อสุนัขจากผมโดยที่ไม่ได้โทรมาคุยกันเลยสักคนเดียว ฉะนั้นหากท่านต้องการซื้อสุนัขจากผมจริง ๆ ก็น่าจะโทรมาสอบถามรายละเอียดต่าง ๆ ให้มากกว่านี้ เหตุผลก็เพื่อตัวท่านเองจะได้ไม่ผิดพลาด ไม่ต้องเสียเวลา และได้สุนัขอย่างที่ท่านต้องการกลับไปเลี้ยงจริง ๆ และอีกประเด็นคือ ท่านก็จะได้รู้จักผม และหลักแหล่งผมว่าอยู่ที่ไหน มีตัวตนจริงหรือไม่ เพื่อท่านจะได้มั่นใจก่อนตัดสินใจซื้อจริง ๆ แต่หากหลังจากท่านรู้จักผม หลักแหล่งของผมแล้วท่านจะตัดสินใจที่จะไม่ซื้อก็เป็นสิทธิ์ของท่าน ผมไม่เคยไปต่อว่า หรือบังคับอะไร ผมเพียงแค่อำนวยความสะดวกและเป็นหนึ่งทางเลือกให้กับท่านก็เท่านั้นเอง เผื่อว่าสุนัขที่ผมทำมันตรงกับสุนัขที่ท่านกำลังหา หรือต้องการอยู่ ท่านก็จะได้ไม่ต้องไปเสียเวลาหา แต่หากไม่ใช่ท่านก็จะได้มีเวลาที่จะไปดูหรือหาสุนัขในสไตล์ที่ท่านชอบต่อไป ซึ่งหลายครั้งผมก็แนะนำไปให้ด้วยซ่ำว่าท่านควรจะไปหาสุนัขสไตล์นี้ แนวนี้ได้ที่คอกไหน เพื่อจะให้ได้สุนัขที่ตรงตามความต้องการของท่านจริงๆ
    ประเด็นของการเข้ามาตอบกระทู้ครั้งนี้ก็เพราะผมไม่สบายใจ ในเนื้อหาการโพสโดยเฉพาะข้อความที่ไม่เหมาะสม และใช้คำพูดที่หยาบคายมาลงในบอร์ดสาธารณะอย่างนี้ ผมเชื่อว่าสมาชิกในบอร์ดแห่งนี้ก็มีด้วยกันหลากหลายเพศ และวัย ผมก็ขอฝากท่านที่ทำสิ่งเหล่านี้ไว้ว่าสิ่งที่ท่านทำในขณะนี้มันไม่เหมาะสมจริง ๆ และเป็นพฤติกรรมที่แย่มาก ๆ สิ่งเหล่านี้ท่านอาจจะดูเป็นเรื่องสนุก และสะใจท่านซึ่งมันอาจจะไม่ได้ส่งผลต่อตัวท่านในวันนี้ แต่ผมก็เชื่อว่ามันอาจจะไปส่งผลที่ตัวพี่น้อง หรือลูก หรือหลานของพวกท่านในวันนี้ หรือวันหน้าก็ได้ก็ขอฝากไว้เท่านี้
    ผมก็ขอขอบคุณสำหรับทุก ๆ ท่าน ทั้ง zepultula, ท่านมาร์ค, ghostza, TORRES,baddboy, OFFshokunkungfu ที่เข้าใจและเข้ามาช่วยโต้ตอบในกระทู้นี้ และเข้ามาชื่นชมสุนัขของผม มา ณ. ที่นี้ด้วย :039: :063:

ขอบคุณครับ :033: :062:
    EPK..(EXOTIC PITS KENNEL)
  • ขอให้รายละเอียด และรูปเพิ่มเติมของสายเลือดของลูกชุดนี้ครับเพื่อประกอบการพิจารณาครับ !
    B.J...เป็นยายแท้ ๆ ของเด็ก ๆ ครับ มาดูตัวเป็น ๆ ของ B.J. ได้ที่ EPK.! เลยครับ :033: :065:
    ไฟล์แนบ
    B_BD.jpg 87K
    B.J_BD.jpg 40K
  • และนี่ก็คือโฉมหน้าของ BACKYARD BOOGIE ต้นสายตัวจริง ๆ ของลูก ๆ ชุดนี้ครับ :017: :065:
    ไฟล์แนบ
    Boogie2.jpg 47K