ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

Red Gotti XXXX Kurupt x Black Ace XXXX
  • Polar bear XXX Dumbell
    ไฟล์แนบ
    IMG_0038_resize.jpg 101K
  • pups
    ไฟล์แนบ
    P1030109.jpg 37K
    P1030108.jpg 44K
  • http://www.westcoastgottiline.com/gottiline-black-ace.html
  • :063::063::063: ...RED x GOTTILINE
  • http://www.stackuppits.com/site/produced/produced.html
  • เดี๋ยว ก็โดน ว่ะ แดงๆๆ อ่ะ อ๊อฟ
    ไฟล์แนบ
    DSC03613.jpg 103K
    2face1.jpg 116K
  • จัดไปคับเฮีย ........ ตัวที่เก็บคินบอกแล้วนะให้ผม 1 ตัว อิๆๆ แดง + Kurupt แหมๆๆมันจี๊ดขึ้นสมอง อิๆๆ กำลังทำ BONG LINE อยู่ด้วย ฮ่าๆๆ :039:
  • คอกนี้ชอบเอาหมาผสมมั่วจริงๆ รอบนี้เอาหมาแฟนซีมาผสมกับก็อตติ
    ไปหาแถวจตุจักรก็มีขาย 3500
  • เหมือนแม่อย่างเดียว กำ
  • ตายห่าล่ะ เนี่ยหรอสาย Kurupt ไม่มีความเหมือนเลย กูหาซื้อหมาหน้าตาแบบนี้ได้ทั่วไปตามท้องตลาดว่ะ ก๊ากกๆๆๆๆๆๆๆ
  • ออกลูกมาแค่ 3 ตัวเองหรอ เสื่อมเปล่าว๊า ของกรูออกที 7-8 ตัวแนะ ฮิฮิฮิ
  • 5555 กูว่าแล้วแม่งต้องมา เหมือนจุดธูป เรียกเลยว่ะ5555
    โกรธ คือโง่ โมโห คือบ้า อิจฉาก็ลองทำดู
    ไฟล์แนบ
    P1030110.jpg 36K
  • ทำดีผีชม
    ทำเลว ผีก็เลยด่า
  • *** โถ้ๆๆๆน้าผีมั่ที่ไหน รู้บ้างไหมนั้นนะ

อย่าเอาแต่ด่าไปศึกษามาบ้างก็ได้ว่าแม่หมานะสายเลือดไหนนะ

เอาเป็นว่าจะว่าอะไรก็ตามสบายละกานนะคร๊าบๆๆๆ
  • ผีชม มึงห่างกระดก

ผีด่า มึงด่าผีขี้อิจฉา
  • ดูกันยาวๆ ยืมคำอ๊อฟมาหน่อย............... ฝรั่งก็ทำไม่โดนด่า เพราะเค้าพัฒนา ออกมาไม่ได้ก็ทำลายไม่เอามาเร่ขาย แต่คนไทยต่างกับฝรั่งตรงที่ว่าหมาทำออกมาแล้วตัวไหนไม่ได้เอามาเร่ขายอย่างเดียว

ถ้าทำแล้วเลี้ยงเองจนโต แล้วเอามาโชว์คงไม่มีใครว่าหรอก บรีดเองกับมือคงไม่มีใครด่าหรอก ...............ดูกันยาวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • หมาที่โพสของคุณ jaguar pits สวยจัง
  • :063:แจ๋วครับพี่ๆ Jaguar Pits
  • ** ขอบคุณคร๊าบๆ....ที่ชี้แนะน้าผี

ฝรั่งทำมาเค้าก็มาขายเรา แต่เราทำเองโดนด่า

ออกมาจะให้ผมเก็บตัวเดียวที่เหลือทำลายเรอะไง
  • ทำลายแต่เราเลือกทำลายได้นะ ว่าจะทำแบบไหน

1 ขายตลาดล่าง
    2 แบ่งพวกไปเลี้ยง
    3 เก็บไว้เองไม่ต้องโพส

มันมีหลายวิธีให้เลือก บ้านเราเมืองพุทธ คงไม่มีใครหรอกที่จับมันกดน้ำ ถ้าเราทำออกมาแล้วยอมรับผลที่ออกมาได้ไม่พลักดันภ่ระไปให้สังคมคงไม่มีใครว่าหรอก
  • ทำไมมรึงรู้ดีจังว่ะ ออกมาแค่นี้มรึงรู้เหรอว่าดีหรือไม่ดี
    งั้นก็โง่ซื้อหมาที่ฝรั่งที่มันทำมาหรอกขายดิว่ะ
    ของจะดีหรือไม่ดี มรึงดูยาวๆ ได้ด่าเค้าแน่นนอน
    แล้วมรึงไม่เคยทำหมาเหรอ ถามแทนคนที่มรึงด่าหน่อยเดะ
    วงการพิทบูลกำลังตกต่ำว่ะกรูว่าเพราะพวก มือไม่พาย เอาหัวล้านลาน้ำ
  • อ้อหรอ แล้วพวกมึงไม่มีใครกล้าไปโชว์พาว
    กระทู้น้องเอมี่ THING X EVA เลยรึไงฟะ
    ปกป้องแต่พวกมึงเอง
    เด็กใหม่โดนกูยำแหลกเลย
    ไม่กล้าโชว์พาวช่วยสาวเลยหรอวะ
    555+ หัวหดอยู่กระทู้ตัวเอง
    หมาก็ห่วย
    หลอกขายแต่โม๊เรื่องสายเลือดน่ะซี๊
  • *** อืมตามสะดวกเลยๆๆๆๆๆ **
  • สันดาร พวกมรึงเป้นแต่ด่าเค้าเหรอว่ะ ผู้ หญิงเพศแม่ มรึงยังไปด่าเค้าอีก ไอ้หัวล้าน
    โชว์ พาว โถ่ มรึง อ่ะ กรูว่าแม่งเป็นตัวดีเลยแหละ ไอ้ผี หัวล้านเดี่ยวเจอกันเว่ย เลียเข้าไปน่ะ มรึงอ่ะ
  • มีตัวเมียเปล่าครับ....เอาลงไว้ในhi5 ด้วยนะเดียวจะไปดู
  • มึงรู้เหรอว่ากูเป็นใคร

กูด่าหมดและ จะหญิงหรือชาย

โดยเฉพาะเด็กใหม่ กูโคตรอยากถล่มเลย

มึงไปดูกูด่าเซะ 5555

กูพาพวกไปด่ากันมันเลยยยยย

ว่าแต่มึงเป็นใคร ผีไหนวะ
  • ** เจ๋งๆๆคร๊าบๆๆๆ เอาให้เต็มที่ด่าไม่ต้องสนใจว่าใคร **
  • ** ไว้เราอัฟเดทให้ดูอีกทีตอน ลุกหมาลืมตานะคร๊าบๆๆ **
    ไฟล์แนบ
    BLACK ACE.jpg 78K
  • แนะนำเลยนะ ให้รอซื้อตอนซักสี่สิบวัน

รับรองว่าน่าเกลียดสุดๆ ตัวขึ้นรามีจุดดำตามตัว มีหน้าน้ำตาลตัวสีขาว หน้าแหลมๆ

น่าเกลียดสุดๆ

พวกนี้มันรีบขายตั้งแต่ยังเล็กๆ หลอกว่ามีสายเลือดบ้าบอ

เล็กๆดูยังไงก็น่ารัก ดูยากครับ

อย่าไปหลงกลคนพวกนี้
  • *** อืมๆๆๆ น้าผีพูดถูกนะคร๊าบๆๆๆ

ที่ลงนะยังไม่ต้องซื้อตอนนี้นะ ผมก็ยังไม่ได้ขายนะคร๊าบๆๆ

แค่เอามาให้ดูเท่านั้นนะ เรื่องหมาแหลมนะผมว่าคงมีนะ

แต่ถ้าน้าผีทำออกมาแว้วไม่แหลมทุกตัว ขอชมบ้างนะ

เก่งขนาดนั้นเดียวเอาผ้าสามสีไปผูกนะ..

ขอโทษนะคร๊าบๆๆสำหรับคนที่โทรมาถาม

anakin_2499@hotmail.com 083-243-5556
  • ไอ้ผีจะว่าคนอื่นยังไม่กล้าล็อกอินเข้าเลย เเน่นจริงล็อกมาเลย พิทบูลยังกล้าหาญก่วาผีเยอะ ทีกับผู้หญิงกะดอ ล็อกอินเเทบไม่ทันเล่นซะ หกหน้าเลย
  • ผูกตรงไหนวะผ้า3สีอ่ะ ถ้าผูกคอนี่เป็น ส๊ายัน สั๊นญา เลยหล่ะซิ 5555+
  • :m001::m001::m001:สวยครับสวยชอบๆ
  • หมามึงเลว หมาพวกมึงน่ะหาแดก
    หวังเงิน สันดานชั่ว เลววววววววว
    หมาของพวกมึงโคตรเลวววววววววววววววววววววว
    หาแดกกะหมา ถ้าไม่มีหมามึงก็ไม่มีงานทำ
    จะหมาของผู้หญิงคนไหน กูก็จะด่า ด่าให้หนีไปเลยยยย

จะเพศแม่ เพศไรกูไม่สน พวกมึงไม่รู้อยู่ดีว่ากูเป็นใคร

กูท้ามึงให้หาตัวกูเลยไอ้ badboy 5555555
    มึงทำได้มั๊ยยย แล้วว่าแต่พวกมึงมีปัญญามาถล่มกูมั๊ย
    มึงมีชื่อ มีภาพก็แค่นั้น
    กูอยู่มานานเว้ย กูก่อกวนหมด
    จะเด็กหรือหญิง กูต้องสกัดเว้ยยยย ห้ามมาขายดีที่นี่
    พวกกูใหญ่
    ใหญ่กว่าใครบางคนที่คิดว่าใหญ่ที่นี้
  • ** อืมๆๆๆคร๊าบๆๆตามสบายเลยคร๊าบๆๆๆๆ

จะทำไรก็เรื่องของน้าผีเลยนะ....จะก่อกวน

จะด่าทอ ตามสบายเลย.....เข้าใขน้าผีคร๊าบๆๆๆ

เรื่องจะใหญ่กว่าใครนั้นผมไม่รู้นะ แต่ไม่ใหญ่กว่าโลงศพแน่นอนนะ
  • วิธีการชักว่าวอย่างสง่างาม

1. ดูภาพโป๊จนเกิดอารมณ์
    2. เตรียมถอดกางเกง
    3. ถอดกางเกงใน
    4. ลากเมียมาใกล้ๆ
    5. บอกให้มันนั่งดูจนมันเกิดอารมณ์ร่วม
    6. พอมันเกิดอารมณ์ร่วม มันจะมาขออมควย เราก็ง่ายๆให้มันไป
    7. พอมันดูด มันอมมันก็อยากให้เราเย็ด
    8. เราก็เย็ดสนอง need มันไป
    9. เราก็ฉีดน้ำเชื้อใส่มันไป
    10. มันก็รักมึงหัวปักหัวปำแถมท้องด้วย
  • หุบปากไปเลยมึง กูใหญ่กว่านั้น ไอ้ badboy มันต้องเจอดีสักวันและมึงด้วย
  • 5555 Hot มากๆ กระทู้นี้

เรียกร้องให้พัฒนาหมา คนเองก็ต้องพัฒนาตามด้วยน้า
    ข้อมูลเดียวนี้มันหาง่าย ดี ไม่ดี ผู้ซื้อ เค้าตัดสินใจได้เองแหละ
    จาไปคิดแทนเข้าทะมาย

เว็บหมาเมืองนอก ที่หลายๆท่านยอมรับในคุณภาพ
    ลองดูคุณภาพคนของเค้า ดูบ้างมั้ย

http://www.americanbullyworld.com/EliteEdge/

ไม่เห็นมีกระทู้ไหนเค้าด่าสาดกันแบบนี้เลย
    หมาดี เค้ายกย่อง คอมเม้นเยอะ หมาไม่ดี เค้ามองผ่านกระทู้ก็ดับ

มองกลับกัน กระทู้ของเรา Hotๆ แบบนี้ อาจจะไม่ใช้หมาไม่ดีก็ได้
    แต่เป็นคนต่างหากที่อิจฉาริษยา เค้าหรือเปล่า??????

นานๆจะมีคนทำอะไรแปลกๆ มาให้ลุ้น มันก็น่าติดตามไม่ใช้หรือ ????
  • หลาน ทรอย กับหลาน คิงคอง ครับ
    ไฟล์แนบ
    .1.JPG 113K
  • คนจะทำจะพัฒนาไม่ถูกใจก็โดนด่า..คนจะทำมาหากิน..เพราะมันก็เป็นสายอาชีพนึง...ก็โดนด่า...คนไปขอเขาฟรีๆ...ก็โดนด่า....และไอ้ที่มาด่าๆว่าๆเขาเนีย..ยังคงเป็นนักพัฒนา หรือเป็นคนทำมาหากิน หรือตกงาน หรือเป็นคนที่คิดจะทมาหากินและเป็นนักพัฒนา...หรือไม่คิดจะทำอะไรเลย.......ผมว่าคนที่เขาคิดที่จะทำอะไร พัฒนาอะไร...ทำมาหากินแบบไหน เขาต้องมากังวลกับการโดนด่า..ถ้าเป็นคนที่เริ่มก็เจ๊งก่อน..ไม่รู้นะครับ..ลองมดงและสำรวนตัวตนห้ดีๆว่าที่คุณด่าคุณว่าใครเพราะอะไร..เกลียด..กลัวว่าจะเหนือกว่า..สะใจ...คะนองมือที่พิมพ์ลงไป..ความคิดที่พลุกพล่านและหาที่ระบาย...บอกสาเหตุก่อนจะพิมพ์ลงไปด้วยว่าเพราะอะไร..คนอ่านจะได้เข้าใจตาม.....เหนือยใจ........................ผิดพลาดประการใดก็ขออภัยด้วยนะครับ:o030:
  • ไม่อยากให้มีคนขายหมาแดก...แล้วจะซื้อหมาจากใครมาเลี้ยงวะนั่น..?? คิดดีๆ ค่อยๆคิด
  • คนหาแดกกับหมาเป็นยังไง คงไม่ต้องอธิบายความหมายให้ละเอียด

ปั้มหมามั่ว ให้ได้ชื่อว่าเป็นพิตบูล

เอาเพดดีกรีมาโชว์ โฆษณาเวอร์ๆ

ก็ไม่อยากให้หลงกลคนพวกนี้

จะมาขายบอร์ดนี้ก็ต้องของจริง อย่าเอาหมามั่วๆมาลงขาย

เพราะคุณหลอกผมไม่ได้หรอก และผมพูดจริง ไม่ได้ลำเอียง
  • ลูกหมาน่ารักดีครับ อนาคิน
    ไฟล์แนบ
    P10906582.jpg 87K
  • ** ขอบคุณทุกท่านที่ทั้งติและชมนะคร๊าบๆๆๆๆ

ขอบคุณเจเจนะจ๊ะๆๆๆ ดีคุณจามร ดีพี่ชาย..บิีกชิวสุดเลิฟ555

น้าผีเรานะพัฒนาจิงๆๆๆ ไม่ได้ทำลาย

เราทำไม่ได้เอาเพ็ตมาโชว์อ้างสรรพคุณนะคร๊าบๆๆ

เราแต่บอกสายของตัวมันเท่านั้น...

เรื่องขายหมาแดกนั้นคงไม่ต้องนะคร๊าบๆๆๆ

เพราะว่าประธานกลุ่มเราพอมีเงินนะ..ถึงไม่ขายหมา

เค้าก็มีกินนะ....เงินขายหมาได้ไม่กี่หมื่นเอง....

เฮียผมขายของวันเดียวก้ได้แว่วนะ....

ส่วนตัวผมเองก้ไม่ได้ทำหมาขาย...ไม่ต้องมาว่าขายหมาแดก

การพัฒนามันขึ้นอยู่กับความคิดของแต่ละคน

ก็จะว่าคนอื่น คุณพัฒนาจาก......(คิดเอาเอง) มาเป็นมนุษย์เรอะยัง
    ไฟล์แนบ
    BLACK ACE3.jpg 78K
  • :m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001::m001: