ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

#####ดำน้ำ พัทยา กับ SCUBA PIT คอนเฟิร์ม#####
  • สวัสดี พี่ ๆ น้อง ๆ ทุกคน นะครับ :m029:ดำน้ำ พัทยา 21 มี.ค. 53 ทุกอย่างเป็นไปตามเดิม ทุกอย่างนะครับ

:m109:ใครท่านใด ที่จะเพิ่มเติม หรือ เปลี่ยนแปลง กรุณาให้แจ้งทราบโดยด่วน!!! ในกระทู้นี้ได้เลยนะครับ

โปรดเช็ครายชื่อของท่าน หากขาดตกพกพร่องไป กรุณาแจ้งด่วนนะครับ:m042:

กะผมเอง 1 diver 1 ห้อง

พี่ยุทธ 2 diver 1 ห้อง

เจ็ก ปอม 1 diver

ฮาน้อท 3 diver 1 non-dive ( 1 BCD M,Fin 42) 2 ห้อง

P'Pond 1 diver 2 non-dive 1 ห้อง

H'Lea 1 diver 1 ห้อง

พี่มาร์ค 1 diver 1 ห้อง

P'ฮาหนวด 2 non-dive 1 ห้อง

P' ELf 2 non-dive 1 ห้อง

คุณยุ้ย 1 diver S/S

น้า บิว 1 non-dive

คุณหยก 2 non-dive 1 ห้อง

น้องพี่เอ้ล 2 non-dive

พี่ทอง 1 diver 1 non-dive 1 ห้อง

พี่หนวด เพิ่ม 2 non-dive ครับ น้องโรส กับ น้องเอก
  • :m058:เจอกันใต้ น้ำ นะครับ พี่น้อง VDO ใต้น้ำ พร้อม ครับ
    ไฟล์แนบ
    IMG_10232.jpg 88K
  • เรียนดำน้ำใช้เงินกี่บาท
  • งานนี้อดไปลงน้ำเลย

เก็บวีดีโอสวยๆมันๆมาฝากด้วยนะ ที ...
  • :002:อยากไปด้วยเจงๆ (ไปใกล้ชิดเฮียเหลียง :012:)

ติด Survey อีสานงิเซ็ง
  • ได้เรยครับพี่จั๊ก เสียดาย ขาดช่างกล้อง มืออาชีพ ไป 1 หน่วย 2 ดิพี่ ไว้โอกาสหน้าพี่ รูปนี้ พี่ถ่ายอะ เก๋นะ

เรียน ดำน้ำ ค่าใช้จ่าย ประมาร 6000-8000 บาท ครับผม ราคาอยู่ที่แต่ละร้านครับ
  • ครั้งนี้ส่งให้ศิษย์Yut_ScubaPit ไปทำการบ้านมาส่งจารย์หน่อย รับรองไม่ผิดหวัง:013:
  • อดไป นั่งเกาไข่ต่อไป @@@@@@@
  • อดไปเหมือนกัน แต่ผมไม่ได้นั่งเกาไข่
    ผมไปนั่งเป็นพยานให้พ่อตาเป่าเค็กวันเกิด
  • รายละเอียดโรงแรม เราไปพักกันที่ ชื่ออะไรๆ MIKE นี่อะ อยู่พัทยากลาง ใกล้ๆหาดพัทยานะครับ

น่าจะเจ้าของเดียวกะ MIKE SHOPPING MALL นะครับ

คืนละ 800 บาท เพื่อนปอนเป็นคนจัดการ อย่างไรต้องการทราบที่ตั้งโรงแรมแน่ๆ โทรไปที่ 086-3031630 ปอน ได้เลย

ใครจะจองห้องพักเพิ่มเติม ก็ลงมาที่นี่เลย ส่วนที่จองล่วงหน้านี้ ก็จัดการไปละครับ:065:

จารย์ อย่าเผลอนะ โว้ย .....
    ขาดงานบ่อยๆ เตะหล่นตำแหน่งช่างภาพมือหนึ่งได้นะ โว้ย ฮา......
    ไฟล์แนบ
    _mg1.jpeg-3423.jpg 111K
  • คำเตือน....ถึงท่านพี่ข้างบน

อย่าเกามาก เด๋ว ถลอก 5555
    ไฟล์แนบ
    a416752.jpg 64K
    a416753.jpg 64K
    a416754.jpg 64K
    a416755.jpg 66K
    a416756.jpg 61K
  • ฝากเก็บรูปโดดๆแบบนี้มาด้วย

ถ้าศิษย์คิดจะล้างครู ต้องดูที่ผลงานก่อนนะไม่งั้นหมดสิทธ์

image
  • น้องทีครับ พี่หนวด เพิ่ม 2 non-dive ครับ น้องโรส กับ น้องเอก ไม่เอาห้องครับ เจอที่แหลมบาลีฮายตอนเช้า
    ไฟล์แนบ
    950368.jpg 67K
  • ของพี่คอนเฟิร์ม 1 ห้อง 1 dive และอุปกรณ์หนึ่งชุด งานนี้บินเดี๋ยวเช่นเคยครับ :002::003::001:
  • พี่ยุทธ แล้วสรุปออยเกาะรถใครไปได้มั้งเนี้ย ไม่งั้นอด
  • ใครก็ได้ไปสอยน้องสาวออย คนนี้มาทีมา

น้องเค้าอยากไปเที่ยวกะเราจิงๆ

รอผู้ใจบุญนะ ออย นะ 555
  • จะได้ไปไหมเนี่ยออย - -"

อยากไปแต่ไม่ว่างเยย T^T
  • อีกเพียงวันเดียวแล้ว ทำไมเงียบจังครับ

งานนี้พี่คงตามไปทีหลัง มีเพื่อนเกาหลีสามคนต้องดูแล และต้องพาไปด้วย
    กำหนดการเดินทางก็ต้องหลังจากเคลียร์งานเสร็จ และในรถอัดห้าคนแล้วอุปกรณ์ต่างหาก

ใครว่างและสะดวกฝากรับน้องเขาไปด้วยครับ
  • Hello.....my name is hang bok

ท่านมาเฟีย เมื่อคืนเนียนเลยฮะ เจ้าฮะ
  • สวัสดีครับพี่ ๆ น้อง ๆ ผม ออกจากพระราม 3 ไปกะผู้ชาย 3 คนครับ อาศัยรถเพื่อนไปครับ

แต่มีธุระ และ ภารกิจ ลูกผู้ชาย ที่จะต้องไปทำกันก่อนอะนะครับ

ใครว่าง หรือ รู้จักใคร ช่วยรับน้องเค้าไปด้วยนะครับ น่าสงสารจังง่ะ

ไว้เจอกันนะครับ ผมมมม อยากดำน้ำจะเป็นลม:o003:

:o001:อันนี้ก้อมันดีนะครับ ฮานะดี :o028::o028:
    ไฟล์แนบ
    DSC01716.jpg 60K
    DSC01708.jpg 55K
  • กำลังเตรียมตัวอยู่ หึหึ หาชื่อโรงแรม กะ หาทางไป ว่าจะไปรถตู้อ่ะคับ
  • เจอกันที่นั้นนะคร๊าบบบบ พี่น้อง มันซู้ด ๆ ๆ ๆ ๆ
  • ออยไม่ลงเบอร์มา แล้วใครจะติดต่อได้ละครับ
  • รอไปทริปหน้าแล้วกันค่ะ:m036:
  • กลับมาแล้วเหนื่อยโคตรๆ ทริปนี้ไม่ค่อยประทับใจเท่าไรครับ