ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

คลิป ARMY บทที่ ๑ เก็บตัวฟิตซ้อม
  • สวัสดีทุกๆท่านคับ เอา รูป ARMY มาให้ชมกันคับ
    ช่วงนี้ วิ่งเกือบทุกวันคับ สลับกับว่ายน้ำ
    http://www.youtube.com/watch?v=80wHYDQ9vkY&layer_token=c2276f1d2811c7fe
    ช่วงนี้อากาศร้อนๆ พาหมาเล่นน้ำก็ดีนะคับ

ใครมีรูปหรือคลิปแบ่งกันดูบ้างนะคับ

ขอบคุณคับ
    ไฟล์แนบ
    TILE0005A.jpg 31K
    1222.jpg 11K
    IMG0366A.jpg 18K
  • ทำไมมันเหมือนหมาผมจังครับ
  • ไม่ทราบว่า ดู คลิป กันได้หรือเปล่าคับ
    ขอบคุณคับ
  • ทำไมมันถึงดูคลิปไม่ได้อ่ะคับ
  • ดูภาพไปก่อนแล้วกันนะคับ
    .
    ภาพแรกเป็น สาย ของARMY คับ
    ภาพสอง พาฝึกขึ้นเขาคับ
    ภาพที่สาม ฝึกว่ายน้ำคาบ ลูกบอล (เสียดายคลิปเปิดไม่ได้ เดี๋ยวกลับไปแขให้นะคับ)
    ขอบคุณคับ
  • แก้ไขให้แล้วนะคับ
    ยังมือใหม่หัดฝึกอยู่นะคับ

ใครอยู่หาดใหญ่ พาหมาไปเล่นได้นะคับที่ เหมืองเก่า ควนจง ทางไปนาม่วง อ่ะคับ (ถ้ามาเล่นควรมีห่วงยางด้วยก็ดีเพราะน้ำลึกมาก)
    หรือจะพักผ่อน ตกปลาก็ตามสบายนะคับ ปลาที่เห็นๆอยู่ เช่น ชะโด กระสูบ ยี่สก ตะเพียน เป็นต้น ส่วนมากได้ตะเพียน
    ทริป หน้า ผมและเพื่อน จะมาข้างคืนที่ นี้ อีก พร้อม ARMY ทำอาหารกินกัน ปลาได้ไม่ได้ช่างมันถือว่ามาพักผ่อนอ่ะคับ
    เดี๋ยวจะเอาคลิปมาฝากอีกนะคับ
    บายๆๆๆคับ
    ไฟล์แนบ
    GetAttachment10.jpg 36K
  • มันจี๊ดไม่เบาเหมือนกันนะ เจ้าอามี่ เนี่ย
    อัฟ มาให้ดูอีกเด๋อ
  • ดูคริป ละนะ อามี่ โตขึ้น มากเลยนะ หล่อด้วย เล่นน้ำเย็นสบายเลย ดิ :o039:
  • นี่ละความสุขที่แท้จริงๆจากการเลี้ยงหมา
  • รู้สึกว่าตากล้องจะลงทุนเหลือเกินนะครับ ถ่ายอยู่ในนํ้าเลย
    วีดีโอก็ออกมาได้บรรยากาศมากๆ ดูแล้วก็มีความสุขครับ...:020:
  • ตูตี้ ของพี่พอจับให้ลงน้ำทำไมมันว่ายไม่สวยงามเหมือนอามี่เลยง่ะ ว่ายท่ามาตรฐานเลย ท่าลูกหมาตกน้ำ ทำไงดี ไม่กล้าจะลงเองด้วยต้องจับข่มขืนใจให้ลง หรือไม่ก็ต้องเอาตัวเมียมาล่อ เค้าถึงจะโดดตามลงไป พอลงแล้วก็ตะกุยน้ำอย่างเดียวเลย แต่ขาหลังไม่ยอมทำงาน ใครพอสอนได้ช่วยแนะนำหน่อยครับ
  • :062:เฮ้ย เจ๋งว่ะตี้ ทริปหน้าอย่าลืมชวนกันบ้าง เดี๋ยวพาแฮมเมอร์ไปดวลกันหน่อย:063::063::063:
  • ตี้คับเดี๋ยวพาไทเกอร์ไปด้วยนะสุดยอดเลยarmy
  • :013:ขอบคุณทุกท่านที่แสดงความคิดเห็น คับ จริงอย่างที่พี่มาร์คว่าเลยคับ ว่าความสุขของการเลี้ยงหมามันเป็นยังไง
    ทุกวันที่ทำงาน จะนึกถึง หมามากว่าเย็นนี้ จะพาวิ่งหรือมีกิจกรรมอะไรให้มันเล่น ผมมีความสุข มันก็คงมีความสุขนะผมว่างั้น

เ:001:พื่อนผมมันขาลุยอยู่แล้วคับพี่เต็ก เย็นพรุ้งนี้ว่าจะไปตกปลา ที่สงขลา ยังลังเลว่าจะพา ARMY ไปด้วยดีเหรอเปล่า กะจะไปถ่าย location ที่สงขลาให้ดูอ่ะคับ

:001:น้าผีคนนี้คือผู้ใดคับ วิธีที่ผมใช้นะคับผมเอามันลงไปพร้อมผมและมีสายจุงลัดอกด้วยเพื่อพยุงมันไว้
    ผมว่ายน้ำประคองมันไป พอไกล ผมก็ปล่อยมันไป แต่จับสายจูงไว้คับ มันจะหนีขึ้นฝั้ง คับ ทำอย่างนี้ซ้ำๆประมาณ 5 6 รอบ มันจะลงเองแล้วละคับ
    ที่แน่เราต้องอยู่ในน้ำด้วย มันจะตามเราคับ ลองดูคับน้าผี สู้ๆๆ

พี่โดม :013: ผมได้ที่หมายใหม่แล้ว ไม่ต้องไปควนจงแล้วคับพี่ ที่สวนนี้แหละ ที่ผมเคยเล่าให้พี่ฟังไง ผมถาม รปภ แล้ว คับ
    เค้าบอกว่าเล่นได้ และในน้ำไม่มีอันตราย (เข้ หรือ สัตว์น้ำที่เป็นอันตราย) น้ำก็สอาด รถยนต์ขึ้นไปได้ด้วยนะคับ ที่สำคัญมีแต่พวกเรา เอาเบียร์ไปกินก็แจ่มไม่ใช่น้อยนะคับพี่โดม

ป็อก :006: tiger อ้วนขึ้นนะคับป็อก เพื่อนผมยังบอกเลย ว่าอ้วนขึน แสดงว่าป็อกให้กินดีแน่ๆเลย เยี่ยมคับป็อก:015::063:
  • :m001:เอาละครับ ตี้ วันหน้าเราต้องไปกันอีก ว่าแต่วันนี้ไปสงขลารึป่าวเนี่ย

ของเตรียมเรียบร้อย..ไปแต่ตัวอย่างเดียวเดี๋ยวของผมจัดเอง สบายมาก

แล้วเจอกันครับผม:m072::m072:
  • ตี้ขึ้นวันใหนบอกผมด้วยนะคับอยากให้tigerหัดว่ายน้ำนี้เบอร์โทรผม0869646450ขอเบอร์โทรตี้ทิ้งไว้ก็ได้คับเดียวผมโทรไปคับ
  • ไม่นอนอีกเหรอคับป็อก ได้คับป็อก ยินดีบริการ วันนี้ผมไปวิ่งไม่เจอใครเลย
    นี้เบอร์ผม 0897474644