ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ผม...นาย Hippo รายงานตัวครับ
  • รูปตอน 4 เดือน กับปัจจุบันตอน 6 เดือนครึ่ง ติชมได้ครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 re.jpg 82K
  • ช่วงนี้อากาศร้อนมากไม่ค่อยกินครับ
    ไฟล์แนบ
    Untitled-3 re.jpg 113K
    Untitled-2 re.jpg 79K
  • เห็นอยู่ทุกวันเลยไม่ค่อยรู้สึกว่าโตขึ้นมาก
    ไฟล์แนบ
    Untitled-4 re.jpg 86K
  • สวยครับ สมบุรณ์ดีครับ ดูแลอดีครับ
  • หล่อ จัง ชอบ อก ขาวๆ หน้าดุๆ ครับ :o054:
  • มันโตขึ้นคับท่าน เห็นได้ชัดเลย
  • หมาคุณหนึ่งนิวไลน์ใช่มั้ยครับ
  • BODY .....เยี่ยมคับ .......หน้าโหดดีจัง :063:
  • น่ารักจัง
  • ขอบคุณทุกความเห็นครับ ตัวนี้ลูก lucifer ของคุณหนึ่งครับ

ถ่ายเพื่อไว้ดูพัฒนาการ ตัวจริงผมว่าก็สวยแบบธรรมดา แต่มันถ่ายรูปขึ้นมากกว่าครับ
  • หมาคอกคุณหนึ่งเล็กๆอัดซะอ้วนดูดีทุกตัว ไอ้ตัวที่เกิดก็พอมีแต่บางตัวซื้อมาแพงเลี้ยงไปซักพักสูงยาวหลุดไปเลยก็แยะครับ แต่ไม่เป็นไรซื้อเค้ามาแล้วก็รักเค้ามากๆครับ คนเลี้ยงพิตโดยมากตัวเดียวไม่มีจบ กว่าจะได้สวยเล่นซะหลายตัว