ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

UPDATE PUPPY " TWITTER X BLUE ZARNO"..THE FRIST PROGRAM OF THE YEAR 2010 BY EPK!
  • นี่เป็นโฉมหน้าของ WS MONSTER...ที่ถูกจัดว่าเป็นตำนานสุดยอดพ่อพันธ์ตัวหนึ่งในสาย GOTTILINE ที่สร้างพ่อพันธ์ตัวดัง ๆ ในอเมริกามาแล้วนับไม่ถ้วน ซึ่งหนึ่งในนั้นก็คือ BACKYARD BOOGIE ! :021:

สำหรับท่านที่สนใจลูกสุนัขสายเลือดดี ๆ โครงสร้างจัด ๆ สามารถติดต่อสอบถามมากันได้เลย หรือถ้าให้ดีแนะนำให้มาชมตัวจริง ๆ กันที่คอกได้เลยครับจะได้ไม่เกิดการผิดพลาดกัน ขณะนี้มีจำนวนอีกไม่มากแล้วที่จะให้จับจองกัน :007: :033: :065:

ขอบคุณครับ :039: :063:
    ไฟล์แนบ
    MS Monster.jpg 43K
  • ขอถาม ๆ บรีดได้อย่างในรูปบรรพบุรุษที่เอามาโชว์หรือปล่าว ขอดูผลงานของคุณตู่ที่เคยบรีดมา ดีกว่า บรรยาย โฆษณา ใครก็โม้ได้ ทำได้ ว่ากันที่ผลงานเลยดีกว่า