ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

อยากได้กรงด่วน
  • :008:ราคาถุก มือสองก็ได้ผมอยู่อุดร
    เลยอยากได้เฉพาะของคนอุดรนะครับ
  • กรงหมาไม่มีอะไรมากมายทำเอาดีกว่าอย่าไปซื้อเลยยย
  • :015: กรงผมว่าเราทำเองดีกว่าครับ อย่างของผม ลงทุนทำเอง 2500
    ได้ขนาด กว้าง 1 เมตร ยาว 1.5 เมตร สูง 1.5 เมตร ครับ ดีกว่า
    ไปซื้อครับ อย่างต่ำก็ 3 พันกว่า ไปจนถึง หมื่นก็มีครับ
  • รบกวนคุณ nupong หน่อยครับขอคำแนะนำหน่อยครับว่าใช้วัสดุอะไร
    ผมกำลังหากรงให้ลูกชายอยู่พอดี ไม่อยากซื้อสำเร็จครับ แพง แถมไม่ค่อยทนอีกต่างหาก
    ถ้ามีรูป ขอรบกวนโพสให้ดูก็ดีนะครับ จะได้ลอกเลียนแบบได้ อิอิ ขอบคุณครับ