ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

11 เดือน ณ ท้องสนามหลวงครับ
  • อัปเดทรูปเจ้าชีโตสมาให้เพื่อนๆดูครับ ติชมได้เลยครับ
    ไฟล์แนบ
    775.jpg 105K
    772.jpg 103K
    3310.jpg 114K
    993.jpg 121K
  • เอาหน้าขำๆไปดูบ้างครับขอบคุณที่ติดตามชมครับ.....
    ไฟล์แนบ
    yuy.jpg 120K
  • สวยคับ
  • :063:สวยครับ
  • :063::063::063: ....GOOD ...
  • ชอบครับ . . .
  • ไอ้ชีโตส สวยใหญ่แล้ววุ้ยดูเอสก้าดิ ยังขี้เหร่อยู่เลย :002:
    ไฟล์แนบ
    1032.jpg 66K
  • คุณแชมป์ครับตอนชีโตส 3 เดือนผมไปตัดหูวัดไผ่ตันเสียค่าตัดแค่ 1000 เดียวครับเนื่องจากชีโตสหนักแค่ 9โลกว่าๆครับ ผมก็ไม่ได้คิดว่าโตขึ้นมามันจะใหญ่หรือหนาอะไร ผมคิดเพียงแต่ว่าเค้าคือคนในครอบครัวของเราแล้วผมก็เลี้ยงเค้าให้ดีที่สุด เท่านั้นหละครับที่ผมคิดและทำสู้ๆครับคุณแชมป์
    ไฟล์แนบ
    trr.jpg 57K
  • ผมขอเมลหน่อยได้ไหมครับ จะได้คุยกัน ^^"
  • captainhook_scooter@hotmail.com แอดไว้ก่อนครับเดี๋ยวพรุ่งนี้มาคุยกันครับ
  • ตราช้างป่าวพี่ อย่างหนาเลยอ่ะ พี่บีนไปทำไรสนามหลวงครับ แหนะๆ
  • สวยแท้น๊อ.... อิจฉาครับ

Bison ไม่เห็นหนาๆแบบนี้บ้างเลยอ่า T_T
  • ผมพาชีโตสไปเล่นว่าวครับน้องต่อ 555

คุณเอกครับท่าอย่างเจ้า Bison ไม่หนาก็ไม่รู้จะว่าไงแล้ว....
  • ดูดีกว่าเจ้าบลูซีนอีกนะเนี่ย
  • บอกคำเดียวผมชอบจิงๆ เจ้าชีโตส
    ติดตามมาตลอดคับ
  • ขอบคุณครับคุณ pae_eiei รู้สึกดีครับ
  • :o036:เจ้าชีโตส พ่อ-แม่ มันคือใครครับ จ่ายลูกได้สวยจริงๆ
  • พ่อชีโตสชื่อ Blue zeen ปู่ชื่อ Lil 50 ย่าชื่อ Bigshot
    ไฟล์แนบ
    wew.jpg 69K
    A107612.jpg 52K
  • แม่ชื่อ Beeb ตาชื่อ Hericane ยายชื่อ Soda ครับ
    ไฟล์แนบ
    ee.jpg 28K
    899999999999.jpg 10K
  • สวัสดีครับพี่ HOOker ครับเจ้าซีโตส มันโชคดีจริงๆรูปหล่อและยังมีเจ้าของใจดีอีก ผมยอมรับว่าชุดนี้สวยหลายตัวครับที่สำคัญ

ราคาคุ้มนี้ครับ

เป็นดวงของพวกเราที่ซื้อชุดนี้ครับเจอพี่ยุธคนใจดีพี่แก่แม่งใจเกิน 100 ผมมีเงินไปซื้อมูทู่แค่ 5000 แก่ให้หมามาก่อนทั้งๆไม่เคยรู้จักกันมาก่อนผมขอขอบคุณพี่ยุธมากครับ ชุดนี้ยังมีอีกตัวครับที่ไม่เคยโพสผมว่าสวยไม่แพ้ตัวอื่นเลยขอความกรุณาพี่ยุธโชว์ให้ดูหน่อย :m075:
  • นั้นซิพี่ยุธไปไหนและว่างๆว่าจะเข้าไปเยี่ยมซะหน่อย
  • ดังใหญ่แล้วไอ้โตส นี่ถ้าไม่ติดหลงรักแดงๆอยู่นี่ มีลูกจะไปขอมาซักตัว อิอิ
  • เจ้าซีโตส หล่อได้ใจครับ..:063::063: