ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

^_^ อันปัง และRed Saertus Family(ปี51) ครบ16เดือนแล้ว
  • ^_^ อันปัง และRed Saertus Family(ปี51) ครบ16เดือนแล้ว

เนื่องจากไม่ได้Updateมานาน
    และมีเพื่อนๆหลายคนอยากเห็นรูปปัจจุบันของอันปัง
    ผมเห็นมันทุกวันก็ว่ามันไม่เปลี่ยนแปลงเท่าไหร่
    แต่เพื่อนที่เคยมาบ้านนานๆครั้ง บอกว่ามันใหญ่ขึ้นมากกว่าครั้งก่อน
    ผมเองคิดว่ามันไม่น่าจะสูงกว่านี้แล้ว แต่ตัวจะเริ่มออกหนาๆขึ้นแทน
    ไฟล์แนบ
    IMG_3620.jpg 112K
    IMG_3549.jpg 107K
    IMG_35053.jpg 87K
  • ล่าสุดวัดส่วนสูงได้24.5" รอบหัว22.5" น้ำหนัก52kg.
    ช่วงนี้กำลังฟิตมากๆ วิ่งไล่หมาคู่อริรอบหมู่บ้านทุกวัน
    ว่ายน้ำไปไล่กัดเป็ดในสระ แถมไล่ปล้ำหมาตัวเมียทุกตัวที่เจอ ฯลฯ
    ไฟล์แนบ
    IMG_3265.jpg 108K
    IMG_3535.jpg 107K
    IMG_3517.jpg 113K
  • เจ้าJudy Ceo หมูแดง และพี่น้องRed Saertus Family
    ลูกของ เฮงเฮง+ซาซ่า ทุกครอก ช่วยเอารูปเด็กๆมาUpdateกันหน่อย
    หรือใครเลี้ยงหมาแดงอยู่ ก็เชิญออกมาโชว์ตัวกันได้เลยครับ
    :006:
    ไฟล์แนบ
    IMG_3570.jpg 103K
    IMG_3263.jpg 125K
    IMG_3527.jpg 112K
    IMG_3511.jpg 89K
  • ช่วงนี้ยังไม่มีเวลาถ่ายรูปนังหมูแดง มีแต่รูปตอนครบ13เดือน แล้วจะอัฟเดทให้อีกครั้ง แต่ดูจากอันปังแล้วท่านั่งน่าจะเป็นท่ากรรมพันธ์เพราะเหมือนกันเลย ตอนนี้กำลังจี๊ดมาก แต่ไม่ค่อยได้ฟิต(เจ้าของขี้เกียจซ่อมจักรยาน มันกัดซะยางแบนเลยหมดเครื่องช่วยอกกำลัง ฮ่า...ฮ่า)
    ไฟล์แนบ
    redpork1304.jpg 110K
  • กำลังคิดถึงพี่น้องอยู่พอดี
    ไฟล์แนบ
    redpork1201.jpg 114K
  • สวยสง่าดูดีจิงๆ.......
  • ใหญ่ สมส่วน อลังการดีครับ จูงไปไหนนี่ ต้องถือสายจูง ดีๆ เชียว
  • ครอกปี 52 นังกอลิล่า ตอนนี้สูงเกือบเท่าจูล่งแล้วครับ เล่นกับจูล่งค่อนข้างแรง วันก่อนโดนกัดเป็นรูที่หน้าอกเลย:025:
    ส่วนครอกปี 53 ไอ้ลิโป้ ตอนนี้ตั้งตนเป็นจ่าฝูงในบรรดาเด็กๆรุ่นเดียวกัน ไล่กัดเขาไปทั่ว:012:
    ไฟล์แนบ
    gollila3.jpg 105K
    Julong-vs-gollila.jpg 107K
    ลิโป้25.jpg 106K
  • :001::001:ดีครับ ตัวนี้ชื้อ BK ครับอยู่บ้านฉาง ระยอง ครับ
    เป็นน้อง ลิโป้ ครับ
    ไม่รู้จะใหญ่ เท่าพี่ๆ รึเปล่า
    ขอเข้ารายงานตัวด้วยคนครับ
    ไฟล์แนบ
    11172.jpg 65K
  • ราคาหมาแดงแบบนี้ประมานเท่าไหร่ได้อะคับ สนใจหมาแดงมากเลยรบกวนเจ้าของกระทู้ด้วยคับ
    สวยๆๆๆๆๆๆๆ
  • รูป JUDY ครับ ถ่ายตอน 1 ปี 2 เดือน เป็นพี่น้องคลอกเดียวกับอันปัง จูดี้เป็นตัวเมียชอบเล่นกับคน ค่อนข้างกร่างไม่กลัวหมาอื่น ปล่อยพร้อมกับหมาตัวอื่นไม่ได้เลย ฟัดกระจาย
    ไฟล์แนบ
    DSC00068M2.jpg 63K
  • น้องอันปัง รุ่นเดียวกับลิโป้ กับ BK
    ใหญ่ไม่ใหญ่ไม่ได้สนใจแต่ที่รู้ๆซนจีดแสบแน่ๆครับ:001:
    มะเหงก รายงานตัวครับ
    ไฟล์แนบ
    ภาพ0458.jpg 95K
    ภาพ0456.jpg 90K
  • ท่าอันปังเป็นคน จะเรียกว่ายอดมนุษย์
  • ผมว่ามันเหมือนไซมอนมากคับ
  • สวัสดีครับทุกท่าน

mj1964 :
    อยากเห็นรูปล่าสุดของนังหมูแดงโซลิตครับพี่มนตรี
    ส่วน ท่านั่งของอันปังมันก็มีหลายแบบ
    แต่ทุกแบบ ไข่มันจะลากพื้น ทำให้มีสิวเสี้ยนขึ้นเยอะเลย
    ไม่ทราบว่าท่านที่เลี้ยงพิทบูลตัวผู้
    พวกมันมีสิวที่ไข่เหมือนหมาผมไหมครับ อิอิ

Guii_Toy :
    เขินจัง ขอบคุณที่ชมครับ

หยกComEn :
    แรงมันเยอะจริงๆครับหยก
    กระชากผมทีตัวแทบปลิวตามมันไปเลย

lerzchai :
    นังกอลิล่านี่มันหน้าตาเอาเรื่องดีแฮะ
    ส่วนเจ้าลิโป้โซลิต นี่น่ารักมากครับ
    ปล.ท่านปลัดสะสมชุดนี้ 2 ครอกเลยนะครับ

beeken :
    เจ้าBKนี่โตขึ้นต้องสูงแน่ๆ
    ดูจากช่วงขายาวกว่าอันปังอีกครับ

llllllllll :
    โชคดีผมได้มาในราคาไม่แพง ไม่ถึงหมื่นครับ

tutan :
    นังJUDY นี่เหมือนกับหมูแดงมากๆ
    หากไม่มีมาร์กกิ้งที่หน้าอกคงแยกไม่ออก
    หายไปนานเลยนะครับ

woot :
    เจ้ามะเหงกนี่ท่าทางกินเก่ง
    อ้วนตันน่ากอดเลยนะครับพี่วุฒิ

khunboy71 :
    เจ้าอาก้าก็ไม่เบา ให้ลูกสวยๆ
    ก็นับว่าเป็นยอดมนุษย์เหมือนกันครับพี่

ART2009 :
    ขอบคุณครับ ที่ชมผม(อันปัง)ว่าหล่อเหมือนคุณตาไซมอน
    ที่จริงแล้ว ผมหล่อกว่านิดหน่อยเท่านั้นเอง อิอิ

ครอกอันปังนี้ ยังขาดนังCeo
    พี่หมอจิระ ถ้าอ่านเจอแล้วอย่าลืมเอามาโชว์นะครับ

ขอบคุณทุกๆความเห็นด้วยครับ :006:
  • สวยมากเลยครับ ตัวมันจะใหญ่โตอะไรขนาดนั้น เยี่ยมๆๆ:005:
  • ขอบคุณคุณโต้งที่แวะมาชมครับ
    ช่วงนี้เจ้าRedmanเป็นยังไงมั่งครับ
  • :m001: สวยครับ เป็นหนุ่มขึ้นเยอะเลย :m001:
  • ขอบคุณที่ชมครับพี่กิตติ
    ช่วงนี้ผมผ่านเข้าไปบางบอนบ่อยๆ
    แต่ขับผ่านร้าน มองไม่เห็นพี่
    เลยไม่ได้แวะเข้าไปหาครับ:001: