ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

งานมิ้ตติ้งเชียงใหม่
  • ตกลงงานมีวันไหนแน่ครับ วันที่26เป็นวันศุกร์นี่ครับ
  • แม่นแล้วครับ
    ไฟล์แนบ
    DSC01386.jpg 64K
  • อยากไปจัง
  • เริ่มกี่โมงครับ
  • ช่วงเย็นๆ บ่าย 4 โมงเย็น น่าจะมีกิจกรรมร่วมกับชมรม รถโบราณ
    ไฟล์แนบ
    DSC013042.JPG 75K
  • ตัวที่นอนในถาด รอลวกน้ำร้อนถอนขนใช่หรือเปล่า ฮ่าๆๆๆ

ผัดเผ็ดคงได้หลายจาน
  • ไปด้วยครับไปกันเยอะๆๆสนุกดี
    พิทบลูเชียงใหม่ครึกครื้น เศรษฐกิจเชียงใหม่คึกคัก....
    ไฟล์แนบ
    Untitled-1 copy2.jpg 41K
  • มาเร็วหรือมาช้าก็ขอให้มาเถอะครับ
    ไฟล์แนบ
    Julong22-3-53-234.jpg 108K
  • ข้าวปุกงา กะ เด็กๆ ก็จะไป พอดีลงไปทำวัคซีน
    ไฟล์แนบ
    DSC03435s.jpg 47K
  • :002:ล่ะจะมีหมาใครลากรถโชว์มั้งคร้าบ อยากไปดูคร้าบ
    ไฟล์แนบ
    5094280902.gif 14K
  • งานวันที่26 เป็นงานร่วมกันกับชมรมรถโบราณค่ะ ส่วนงานมีทติ้งประจำเดือนจะเป็นทุกวันเสาร์ที่สองของทุกเดือนค่ะ อ้ายสมพงษ์อย่าลืมพา "จุ่นน้อย" ไปตวยเน้อหันฮูปล่ะไค่จิสะดือมันขนาด555
  • ไปตั้งซุ้มขายลูกชิ้นได้มั้ยย หึหึหึ
  • เมื่อช่วงวันจันทร์ ถึง วันพุธ ผมเข้าไปประชุมสัมนา ที่ม.ช. บังเอิญที่นั้นเปิดเทปบันทึกภาพงานประกวดสุนัข ผมเห็นหมาเหมือนในรูปของคุณ lerzchai ใส่ปลอกคอเหมือนสิงโตใช่หมาคุณหรือเปล่าครับ สวยดีจังเลย
  • คุณrubberrabbit เรื่องขายของเนี้ยคนที่ดูแลพื้นที่เขาต้องการให้ขายของเกี่ยวกับสุนัขก่อนคับเช่นเอาลูกสุนัขไปขายหรือของใช้เกี่ยวกับสุนัขอะไรทำนองนี้คับ ผมถึงพยายามชวนคนที่ตอนนี้มีลูกสุนัขถ้าเป็นไปได้ให้เอามาขายในงานด้วย งานนี้มีลากแน่แน่คับเพราะเขาขอเอาไปลากรถโบราณที่มาร่วมงานคับ เขาอยากให้เรามีประกวดสุนัขด้วยแต่คงไม่ทัน ไว้เดี๋ยววางแพลนงานประกวดอีกทีคับ
  • แอมจ๋าจะขายลูกชิ้นหาค่าข้าวให้เจ้าดู๊ดหรอจ๊ะฝากหาเผื่ออีนังน้ำเย็นด้วยเน้อ
  • ตอบคุณ zepultula ครับ
    ใช่กระทู้นี้หรือปล่าวครับ
    http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=11461&page=1
    ไฟล์แนบ
    Julong22-3-53-23456.jpg 32K
    DSC04867.JPG 106K
  • คุณvanfaครับจะพาเด็กๆมาไม่กลัวติดเชื้อเหรอท่านเพิ่งจะมาลงวัคซีนไม่ใช่เหรอท่านเตือนด้วยหวังดีนะครับยังไงชุดนี้ผมว่าขายได้ชัวร์อยู่แล้วด้วยความหวังดีนะครับท่าน
  • lerzchai เหมือนมากพี่
    ไฟล์แนบ
    Picture 54100008.jpg 62K
  • เจอกั๋นเน้อเจ้าอ้ายสมพงษ์ จะได่เอาแสตมป์ ไปอยู่กับจัสมินล่ะ
  • ใครไม่ได้ไป ต้องบอกว่าเสียใจ๋ตวยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    DSC014512.jpg 85K
    DSC014352.jpg 75K
    DSC014382.jpg 73K
  • อยากดูบรรยากาศของงานจัง...รบกวนลงรูปให้ดูหน่อยได้ไมคับ...