ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เรดโนส ชอกลายเสือ ผู้2 เมีย 1
  • male 2 สีชอก ลายเสือ
    female 1 สีชอกลายเสือ
    ลงวัคซีนเข็มสองแล้ว
    โทร 084-8516845
    http://www.pantipmarket.com/items/9754248
    ไฟล์แนบ
    IMG_0001.JPG 61K
    IMG_0011.JPG 80K
    IMG_0016.JPG 76K
  • อายุ 3 เดือน
    ไฟล์แนบ
    IMG_0010.JPG 81K
    IMG_0008.JPG 75K
  • ราคาเท่าไหร่ครับ
    ชอบตัวบนสุดอ่ะ
  • พี่ประเสริฐคับผมรบกวนพี่เรื่องใบเพ็ดสมาคมด้วยนะคับ
  • ราคาเท่าไหรครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 54100006.jpg 62K
  • ตัวที่สอง ใส่ถุงเท้าขาว ขายแล้ว
  • pokpitbull
    พี่ประเสริฐคับผมรบกวนพี่เรื่องใบเพ็ดสมาคมด้วยนะคับ

อ้าว... มีใบเพ็ดด้วยหรอ คอกนี้รึคอกไหนหรอครับ ผมรับเพศผู้มาเลี้ยง 1 ตัว สมุดวัคซีนยังไม่ได้เลย
    พี่เค้ารับปากว่าจะส่งให้ๆ จนป่านนี้ยังไม่มีวี่แววเลย ผมจะได้ทำวัคซีนต่อเพราะห่วงสุขภาพน้องหมา
    ล้วเรื่องใบเพ็ดนี่ไม่เห็นพี่เค้าพูดถึง (ถ้าไม่ใช่คอกนี้ก็ต้องขอโทษด้วยนะครับ)

*** ยังรอมุดวัคซีนของน้องหมาอยู่นะครับพี่อ๊อด รบกวนด้วยครับ นึกว่าสงสารน้องหมาเถอะครับ ***
  • pittybullคับขอดูรูปพี่น้องว่าโตแค่ใหนแล้วคับโชว์หนอยคับเรื่องใบเพ็ดว่าจะรบกวนพี่เค้าให้อะคับ
  • จัดไป แล้วของผมจะขอเพ็ดได้ป่าวครับ
    ไฟล์แนบ
    โก้หลังตัด32.jpg 62K
    0122.jpg 27K