ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาซื้อสุนัขพิทบูลอยู่ชลบุรีครับ
  • ผมศึกษาพิทบูลมา หลายอาทิตย์แล้วครับเกือบๆเดือนตอนนี้อยากได้ดีๆ ซักตัว ไม่เอาสายกัดนะครับ

จังหวัดใกล้เคียงก็ได้ครับ ผมอยากได้ลูกสุนัขพิทบูล ดีๆแต่ราคาไม่แรง เพราะผมอยากเลี้ยงมันจริงๆ เกิดความรักและหลงใหลมันมาก ผมเคยเลี้ยง ร็อตไวเลอร์ 14ปี มานนิ่งไปแล้วครับ

ถามว่าสายพันธ์อ่ะไรผมว่าผมชอบทุกสายพันธ์เลยครับ ถ้าท่านใดขายมีรูปให้ผมดูก็ดีนะครับ พ่อแม่ลูกเลย ถ้ามีใบ ไร ให้ ยิ่งดีครับ

แนะนำมาเลยนะครับ
  • มีครับที่สมุทรปราการ ดูกระทู่ 13943 ครับ
  • สนใจอย่างไรโทรถามได้ครับ 084-8836019 อยู่ระยอง

รูปน้องหมาถ่ายได้เกือบ 2 อาทิตย์แล้วครับ รูปใหม่ยังไม่ได้ถ่าย
    ไฟล์แนบ
    2-12.jpg 115K
  • โทรไปหาเทพสุดหล่อ
    yut-chonburi-cool-camp
    086-53333058
    ของจริง-คนจริง
  • เห็นรูปแล้วใจ ละลาย อยากได้ ^ ^
  • ผมว่าลองหาดู ในนี้ก็ได้ครับ
    หรือไม่ก็ นู้นเลยหนังสือ อาณาจักรสัตว์เลี้ยง

ก็จะมีรูป คร่าว ๆ ให้ดู แล้วครับ
    เพราะของอย่างนี้ อย่าซื้อเพราะเห็นแต่รูป เลยครับ
    ไปที่ คอก ที่ฟาร์ม ให้เห็นกันไปเลย

ขอให้ได้เจอ เจ้าตัวแสบไวๆครับ
  • 555 บอกว่าเจ้าตัวแสบ สงสัยมานจะดื้อ

สงสัยดวงไม่มี - - สั่งซื้อกับคนขายตามตลาดนัด เขาบอกไม่มีหาไม่ได้ นับว่าโชคดีจริงๆ หาเองสนุกกว่าเยอะ - - แต่ตอนนี้เริ่มงง เริ่มจากตรงไหนดี

โทรหา โก้ chonburi-cool-camp ไม่ติดคร้าบบ เดียวผมจะติดต่อหาไปเรื้อยๆ นะครับ - -"
  • อยู่ชล แถวไหนครับ ของผม 10 เดือนซื้อมาจากชล
    ไฟล์แนบ
    Picture 54100002.jpg 62K
  • :005: จริงครับ เหมือนที่ tb บอกต้องไปดูเอง
    ตอนผมไปเอามาผมก็ไปดูเอง เราจะ
    ได้เห็น พ่อ แม่ และใบเพดด้วย ของผมพึ่ง
    จะได้ 2 เดือนเองครับ กำลังน่ารักมากเลย
  • พิทบูลนี้ มันเท่ดีจริงๆ ชอบๆ
  • อยากรู้จักจริงๆเลยอะ DAVIL 1987 ถูกใจมากๆ ไม่ใช่ที่แนะนำเรื่องหมานะ

ถูกใจเรื่องมาชมหล่ออะ555 วันไหนผ่านมาแถวบ้านผมบอกนะ จะพาไป เลี้ยงข้าวสักหน่อย 555

ส่วนเรื่องหมาตอนนี้ของผมเอง ไม่มีลูกหมา แต่เด๋วจะช่วยออกตัวให้เต็มที่เลยพี่น้อง....:062:
    ไฟล์แนบ
    _bucknquad5.jpg 45K
  • ที่อยู่ระยองราคาเท่าไรครับ
  • ไปดูงานสัตว์เลี้ยงที่หน้า star มาไม่มีมาขายเลยครับขอที่ระยองน่ะครับราคาด้ายครับขอบคุณมากครับพี่น้อง
  • ของผมก็ซื้อจากระยองคับ 7 เดือนเต็ม
    ไฟล์แนบ
    Picture 008.jpg 59K
    Picture 0055.jpg 63K
    Picture 0046.jpg 65K
    Picture 0024.jpg 75K
    Picture 0014.jpg 62K
  • โอ้โห พี่ยุทธ นี่เค้าหล่อจริงๆ เลยนะครับ
    คุณ devil 1987 นี่ตาถึงจริงๆ

แผล่บ ๆ พี่ยุืทธ ผมอยากกิน ข้าวสักมื้อ อ่ะครับ 5555 ผมผ่านบ้านพี่ทุกวันด้วยนะ 5555

ึคุณ Darkknight อยู่แุถวไหนของชลบุรี คราบบบบบบ
    เข้าไปนี่เลยครับ http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=12349&page=6
  • จริงๆแล้ว-davil1987-รู้จักพี่-yul-มาซักระยะหนึ่งแล้วครับถ้าบอกไปก็นึกออกครับ55555
    ใบ้ให้ก็ได้สหายสี่ขาผมชื่อ-skull-ครับ
  • สนใจหมาระยอง ดูได้ตามนี้ครับ

http://pitbullzone.com/community/comments.php?DiscussionID=13639&page=1#Item_0
  • แต่อย่าลืม อย่าเลี้ยงเพื่อตามกระแสหรือความเท่นะครับ เดี๋ยวปัญหาจะตามมาเยอะ
  • อะ ได้เลยแต๊ก จับมือมาพร้อมกันกะ DAVIL เลย
    พา SKULL มาด้วยนะ พุดเพราะเสนาะหุแบบนี้ ต้องอิ่มทั้งคนทั้งลูกสมุน 555

ยินดีกับน้องไนท์ด้วยครับ ตอนนี้ได้เจ้าตัวแสบไปครองละ :063:
  • 555 กลับมาบ้านเพิ่งมีเวลาเล่นเน็ต บนมือถือช้าชิบ

เจ้าบูบู้กำลังทำความคุ้นเคยครับ มันน่ารักมากครับนิสัยนิ่งๆเล่นบ้างบางอารมณ์

แต่ไอเจ้าบางแก้วนี้สิ อายุมันไล่เลี้ยกันมันซนชอบไปกัดเล่นกับไอ บูบู้

ไอบูบู้มันรำคาญมันกัดบางแก้วซะขาบางแก้วเจ็บเลยแต่ตอนนี้บางแก้วหายเจ็บหล่ะเริ่มเล่นกันมากขึ้น

ส่วนโดโบแมน นิ่งๆไม่ทำน้อง. ลองให้มันกัดเชือกลากกับบางแก้วไม่ต้องสืบมานอยู่ในสายเลือดพิทบูลจริงๆ ลากปลิวเลยใหลองลากช้างมานก็ลากปลิวเลย

ช้างปลอมที่เป็นรูปปั้นไม้เบาๆนะครับ. อิอิ เดียวให้มานโตกว่านี้จะเอารูปมาลงและดูพัฒนาการมัน. ^ ^?
  • ยินดีด้วยครับคุณไนท์ ไปเอาเจ้าบูบู้มาจากไหนครับ ตัวผู้ตัวเมียครับ รักมันมากๆนะ แล้วมันจะรักคุณแบบสุดๆเลย
  • เอามาจากพี่ยุทครับ. มองกี่ทีก้ไม่เบื่อ เอามาแรกๆมานนิ่งๆเดียวลองดู1 อาทิตย์
  • วัดดีคับ....ตกลงพร้อมเดินทาง..
    สหายผมโคตรจี้ดเลย..........ส่งอะไรมาให้ก็ไม่รู้มันไม่อยู่นิ่งเลยอะ
    กินโคตรเก่ง...4มื้อต่อวันอาทิตย์หน้าdavilจะเดินทางไปคุยด้วยพี่....อย่าลืมข้าว+โอเลี้ยง..1..ถูงพี่บอกเลี้ยงเองนะ
  • จะส่งรูปให้ดูอยู่พัทยาคับ ราคาไม่แรง แต่ลูกหมาพอตัวคับ tree19962518@hotmail.com
  • ขนาดไหนค่ะ พอตัว ขอดูด่วนๆๆ ค่ะ
    เผื่อสนใจ