ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอคำปรึกษาครับ..
  • พอดี เจ้า vjอายุ ของผมเกิดเป็นโรคผิวหนังนะครับไม่ทราบว่าจะรักษายังไงดีครับที่หายไวๆ...เพราะสงสารเขาเวลาที่เขาเกานะครับ
    และมีวิธีป้องกันยุงแบบใหม่ๆบ้างไหมครับ....ขอบคุณล่วงหน้านะครับ
    ไฟล์แนบ
    Picture 1642.jpg 123K
  • บริเวณที่เลี้ยงอย่าให้เปียกตรับพรือชื้นครับ
  • ปกติพื้นก็ไม่เปียกนะครับ...เมื่อกี้พึ่งจะล้างพื้นนะครับ
  • พาไปหาหมอดีกว่าครับ
  • ลองใช้นี่ดูครับ ที่บ้านผมเป็นขี้เลื้อนเปี๊ยก ขนล่วงทั้งตัวเกาจนตัวบวม วิธีที่ผมใช้

1 น้ำมันมะพร้าว
    2 ผงกัมมะถัน
    3 ผงขมิ้น
    4 ผงไพ
    หายชัวร์ครับ เพราะเข้าจัยเวลาเป็นเจ้าของจะทุกใจมากๆครับ ใช้ทาเช้าเย็นทุกวันนะคัรบ (ตัวจะเหลือตลกดีครับ 55+)
  • อืมลืมบอก ผสมกันนะครับ ให้มันข้นนิดๆอย่าให้มันแห้งนะครับเดียวทาไม่ติด
    สัดส่วน อย่าใส่ผงไพรมากนะคับ เดียวมันร้อน ตอนแรกผมไม่รู้ ใส่ไพลงไปมาก น้ำตามันไหลทั้งวันเลยแต่ไม่เป็นไร
    เดี๋ยวนี้ขนกำลังจะขึ้นแล้วครับ
  • ขอบคุณครับ คุณrutlovepit :029:
  • :m073::m073::m073::m073::m073:

WOW........

มาแว้วโว้ยเว้ยวุ้นเส้นโชว์ตัว

โอเล่จะหายวุ้นเส้นเป็นต่อ

ต่อคิวกันไว้
    ไฟล์แนบ
    Picture 0059.jpg 114K
  • เฟรนวันนี้พี่ไปเจอที่หลังอำเภอมาอีก2ตัวว่ะ....เดี๋ยวจะรวบรวมmeeting กัน
  • อืมโรมาบอกหน้าล่วงด้วยเมื่อไหร่ได้ลางานถูก

ต้นเดือนก็น่าจะกลับไปน่ะ ไม่แน่
  • ไปหาหมอที่ เก่งพี่ของผมเป็นเดือนหมอให้ยาอะไรมาก็ไม่รู้