ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

น้องหมาสุดรักคะ อยู่อังกฤษ
  • เข้ามาอ่านเล่นนานแระ เลยเอามาอวดบ้าง

ไว้จะถ่ายมาให้ดู อีกนะคะ
  • ที่้ต้องใส่ตระก้อไว้เพราะกลัวมันจะไปกัดหมาด้วยกันนะคะ ที่ีนี้กฏมันแรง เลยต้องป้องกันไว้หน่อย
  • เข้ามาอ่านนานแล้ว แต่เขิน ไม่กล้าเอามาโพสให้ดู วันนี้ อากาศดี เลยเอามาอวดหน่อย ติชมได้คะ
  • เข้ามาอ่านนานแล้ว แต่ไม่กล้าโพส วันนี้อากาศดี พาไปเดินเล่น ติชมได้คะ
    ไฟล์แนบ
    s.jpg 14K
  • รูปสุดท้ายแล้ว ไว้จะถ่ายมาให้ดูอีกนะคะ
  • สุดยอดไปเลยครับ

หมานอก พิทบูลแท้ๆเลย

อยากได้ๆๆจัง สวยมากเลยครับ

ดูท่าจะจี๊ดน่าดู
    ไฟล์แนบ
    P13005353.jpg 78K
  • HIS'S NAME.... MAXY
  • HIS;S NAME ....MAX
    ไฟล์แนบ
    Picture 0027.jpg 75K
    Picture 0085.jpg 59K
    Picture 00411.jpg 65K
    Picture 0019.jpg 62K
  • หมาสวยครับ..อิจฉาจังมีหมาดี
  • :006:สวยดีครับ เลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบ เยี่ยมครับ
    ไฟล์แนบ
    wp-17.jpg 45K
  • ดูท่าทางมีความสุชนะครับ อิจฉาจัง
  • หมาก็สวย..คนเลี้ยงก็น่ารัก..อิอิ

ปล.ที่อังกฤษเค่าอนุญาติให้เลี้ยงพิทบลูด้วยเหลอครับ เคยได้ข่าวว่าห้ามอะ?
    ไฟล์แนบ
    rtyui.jpg 80K
  • :o027::o027::o027:
    :o027::o027::o027:

so cute!!!
  • น่าจะเป็นเสต๊ปฟอร์ดเชียร์บลูเทอร์เรียมากกว่าพิตนะ
  • Welcome to Pitbullzone web in Thailand....Welcome get back to house....
    อัพมาบ่อยๆได้นะครับ ถ้าคิดถึงเมืองไทย คนไทยที่นั่นเลี้ยงกันเยอะไม๊ครับ
    ไฟล์แนบ
    เสาชิงช้า+วัดสุทัศน์.jpg 39K
  • เป็นเพื่อนกันได้นะครับaodpitrayong@hotmail.comคุยเรื่องพิทและอื่นๆได้นะครับจะได้ไม่เหงาเวลาอยู่ต่างประเทศ
    ไฟล์แนบ
    vbbvv.jpg 77K
  • น่ารักนะคับ ( คนจูงหมานะชื่อจิงๆชื่ออารายเหรอคับ)
  • บรรยากาศดีจังนะครับ นึกว่าจะเป็นช่วงหน้าหนาวเสียอีก
  • ดูพี่ corepitbull

มีแลกเมล์ ไม่ธรรมดานะเนี่ย

ผมมาช้าเองก็เข้าใจ

(ล้อเล่นน่ะพี่)
  • โห่ เพิ่งเข้ามาอ่านมีคนตอบมากมาย ขอสารภาพก่อนคะ ความจริงแล้ว เจ้าตัวนี้ไม่ใช่ สุนัขของเราหรอก

คือ เราไปจูงจากสถานรับเลี้ยงสุนัขที่ถูกทิ้ง ที่อังกฤษนี้ เค้าจะมีสถานรับเลี้ยง หมาจรจัด หรือ หมาที่ไม่มีเจ้าของ

โดยให้คนนอก สามารถมาพาหมาไปจูงเดินเล่นได้ ถือว่าเป็นการทำบุญไปในตัว หมาพวกนี้มันต้องการคนเล่นด้วย และคนพาไปเดินออกกำลังกาย

ตัวที่เห็นเป็นตัวที่เราชอบ เพราะมันขี้เล่น และ นิสัยดี ที่นี้มีพิทบูล ถูกทิ้งมากมาย เราเห็นแล้วก็สงสาร
  • เราเอง ชอบหมาพันธุ์นี้ และคิดว่า ถ้าเรียบจบกลับเมืองไทย เราคงจะหาพันธุ์นี้มาเลี้ยงสักตัว

นี้เป็นรูปของหมาที่ถูกทิ้งที่นี้อีกหลายๆตัว น่าสงสารมาก
    ไฟล์แนบ
    re.jpg 38K
    GetAttachment15.jpg 66K
  • ยินดีต้อนรับสู่บอร์ดฮาร์ดคอร์ครับ
  • เรา ลบรูปตัวเองไปแล้ว โพสรูปตัวเองลงไป มันแปลกๆ เลยเอาแต่รูปน้องหมาที่ถูกทิ้งมาให้ดูแล้วกันคะ
    ไฟล์แนบ
    1104.jpg 80K
    356.jpg 40K
  • อ้าววววว ลบทำไม เผื่อพี่ไปอังกฤษจะได้ทักถูก
    ตกรถจะไปขออาศัยข้าวกิน
  • :002:
    ไฟล์แนบ
    729.jpg 35K
  • :003:
    ไฟล์แนบ
    538.jpg 52K
    629.jpg 66K
  • :062:
    ไฟล์แนบ
    782.jpg 29K
    259.jpg 43K
  • สวยด้วย จิตใจดีด้วย ..........:015:
  • สวัสดีครับ ผมชื่อเต็กอยู่อัมสเตอร์ดัมประเทศเนเธอร์แลนด์ ใกล้ๆกันนิดเดียวเอง
    ว่างๆแวะมาเที่ยวได้นะครับ อากาศที่นี่บ้าๆบอๆจะเข้าหน้าร้อนแล้วยังหนาวจัดอยู่เลย...:053:
    ไฟล์แนบ
    DSC014794.JPG 71K
  • :030:เห็นแล้วนึกถึงสมัยซ้อมบอลกับเบ็กแหม mu:033: