ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

PHITSANULOKE PITBULL TEAM พิทบลู พิษณุโลก
  • คัฟพี่น้องชาวพิดโลกรักกันเหนียวแน่นคัฟ
    เห็นแล้วน่าภูมิใจ น้าผีขอไห้ร๊ากกันอย่างนี้ตลอดไปคัฟ
    เอิ๊กๆๆๆ......ขอพุดถึงคุน badboy
    พี่เท่จิงๆๆคัฟ โหดน่าดู อิอิ .........!!!!
  • :013:ผล การ โหวด ชื่อ หมา ประ จำ วาน ที่ . . . .3 เมษายน 2553. . . . มีดังนี้:017:
    1.ชื่อ แท็งค์ มี ผู้ โหวด จำ นวน 2 ครั้ง
    2.ชื่อ ไทร์เกอร์ มี ผู้ โหวด จำ นวน 0 ครั้ง
    :006:(เรา จะ รวม ผล จริง ๆ เย็น วัน ที่ 13 เมษา 53 นะ คร๊าฟ . . . .รีบ ๆ โหวด นะ คร๊าฟ เดอะ กะ ลา ค้น หา ชื่อ หมา)
  • ของ เค้า มี แต่ เดอะ สะ ตา ค้น คว้า หา ดาว ...........

ของ ผม เดอะ กะ ลา ค้น คว้า หา ชื่อ หมา อิ อิ ขำ ขำ นะ คร๊าฟ ช่วย โหวด ด้วย นะ จร๊..........
  • โย่ว . . . ชื่อ แท็งค์ กำ ลัง เป็น ที่ มอง ของ คน ใน สะ มา ชิก กลุ่ม พิท บูล พิด โลก ใคร เห็น ด้วย ขอ ให้ ยก มือ ขึ้น
  • รับรอง แทงค์ชัว ท่าเฉพาะ2ชื่อนี้ ชื่อนี้แหล่ม
  • :030:ไปบ่อยจะตายอ่ะ

ทามไมหรอ
  • จะไปด้วยเอ๊ง อิอิอิ
  • เน่ ตาบอย จะมาก็มาเองดิ๊ :o037:

ลงทุนหน๊อย ก๊ะจะมากับน้องเค้า คิดไรรึป๋าวหน่ะ...:o016:แก๋หย๋าเชียวนะ..

เด๋วหนุ๊มๆ ถ่วยนี่ อิ๊ดฉาเด้อ.....:o028:...วู้.............
  • อิอิอิ.....

แถว นี้ ก้อ อิจฉา เด้อ!!!
  • :016:มีไครอยู่บ้างไหม............ตอบด้วยววววววววววววววว:016:
  • เพาๆ กันมั้งนะคับ เรื่องแบบนี้ มีคนเขามาแสดงตัวว่าน่าจะเป็นเจ้าของเขาแล้วนะ
    อากาศมันร้อนด้วยนะคับ
    อย่าให้เสียชื่อ สมาคมชมรมคนรักครอบครัวนะคับ
    คติประจำใจผมคือ เห็นงานเป็นลม เห็น นม สู้ยันตาย
    ถ้าใครไปยุ่งกับน้องเขาละก็ ผมแทงแน่ๆ
    ขอบอกใว้ก่อนนะ ตายยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย
  • ผมแค่แสดงตัวแทนเจ้าของเขานะคับ
    ไม่ได้คิดไร ผมรักครอบครัวคับ
  • :032:ก็ดี....จะได้เลิก....กัด...:045:...เอย...แสดงวาทะศิลป์กันสักที่......พี่ขอแสดงความเสียใจ...:012:....ไม่ใช้แสดงยินดีด้วยนะที่น้องเขามีเจ้าของแว้ววววววว.....พวกพี่จะได้ทำใจ......:002::002::002::002::002::002::002:........สักที่.....ขำๆๆอย่าคิดมาคคคคค:032:
  • :020:ไอ้คนนั้น......ท่าอาทิตย์นี้ไม่เอาตังมาให้พี่...:020:....เขาให้มันนอนกับผู้หญิงแว้วววว..:006:...ไม่เส็ดตลอดทั้งชาติเลย...:020:
  • ผมเสียใจยิ่งกว่า เรารักจิงซะอย่างสู้คับ
    แต่ถ้าใครจะจีบน้องเขาต้องข้ามศพผมไปก่อนคับ

น้องเขาเป็นคนบอกเองว่าไม่มีแฟน

สงกาน์ร นี้อยาก ปะแป้งจัง
    ฝากข้อความทางใจสายนี้ไปหา
    นางฟ้าของผมด้วยนะคับ ว่า อยากมีเทอเป็นแฟน
  • :020:.....ตูระเบื่อ....:027:....ไอ้พวกรักครอบครัว.....:020:
  • :030:...ดูไวไอ้น้อง....:030:....คนรักครอบครัวตัวจิง....แต่ตูไม่กินกระทิงแดงนะ ปล.แต่ท่าน้องเขาเดือดร้องหาคนปึกษาพี่ก่องพร้อมที่จะช่วยเสมอนะ.....พี่เป็นคนขงประชาชน.....:030:
  • 2
    ไฟล์แนบ
    ครอบครัว1.jpg 63K
  • ดีคร๊าฟ . พี่ บอย กลัว เค้า ไม่ รู้ หรอ ว่า ร๊าก ครอบ ครัว . . .. พา แม่ อุ้ย เมีย กับ ลูก มา นั่ง ถ่าย รูป ด้วย อ่ะ ....
    บ้าน นี้ ตลก ไว้ ก่อน พ่อ สอน ไว้ 5 5 5 +----เจ๋ง จริง ๆ เดี๋ยว ผม เข้า ไป เอา เชือก พี่ วัน พรุ้ง นี้ ก่อน นะ จร๊
  • :008: ผล การ โหวด ชื่อ หมา ประ จำ วาน ที่ . . . .4 เมษายน 2553. . . . มีดังนี้
    1.ชื่อ แท็งค์ มี ผู้ โหวด จำ นวน 3 ครั้ง
    2.ชื่อ ไทร์เกอร์ มี ผู้ โหวด จำ นวน 0 ครั้ง
    (เรา จะ รวม ผล จริง ๆ เย็น วัน ที่ 13 เมษา 53 นะ คร๊าฟ . . . .รีบ ๆ โหวด นะ คร๊าฟ เดอะ กะ ลา ค้น หา ชื่อ หมา)
  • ก็มาดิ*-*khunboy71
    พี่ๆๆค่ะเค้ามีเรื่องจะปรึกษาด่วน...มากมาย:016:
  • ฝันดีๆๆกันทุกคนนะ

ฝันแบบมดขึ้นเตียงนะ

*-*
  • มาไรล่ะน้อง พี่ก็อยู่หวันโลกใกล้ๆน้องนี่เอง ว่างๆพาลูกสาวมาให้ชมมั่งดิ 555
  • ฮิ้ว........ จร้า..............พิดโลก

เน่ เพ่บอย วันนี้ไปขายของมาเพิ่งกลับยังมะว่างเลย...
    :o066:พร่งงี้ ก่อนเข้าทรัพย์อนันท์ จะเอาตังค์ไปให้เด้ออออออออ

กรูนึกเเละ:o013: ทำไมวันนี้ กรูทำตั้งนานไม่เสดสักทีวะ ที่แท้ ก๊ะมีคนเเช่งตูนี่เอง

ฮึ่ม...จำไว้ แช่งซะไม่กล้าเบี้ยวเลยอ่ะ...โหหหหหหหหหหห....เงินแค่ ร้อยเดวเอง:o037: ชิมิ
  • กัวจังนะไอ้ที่ไม่เส็ดเนีย............พี่ชักอยากเหงน้อง.....nu_ting .....ซะแล้ววะหล้า....ว่างๆเราไปกันไหมจะได้ถือโอกาสไปเที่ยวด้วยเลยยยยย
  • :021::032::021::032::021::032::021::032:
  • จัดไปเพ่............. ผมขายของวันพุธ นี้ เเล้วหยุดยาวเลยอ่ะ........:o013:
    แต่ วันที่ 10-11 ผมมีแข่งบอลที่:o057: บางกระทุ่ม....อยากไปเหมียนกัล อยากเที่ยวหวันโลกคร้าบบบบบบบบ:o048:
  • ไปด้วย
  • รู้จัก กับน้องเขาได้นะคับ แต่ห้ามจีบ

น้องเขามีแฟนแล้วคับ และแฟนเขาชื่อ บูม คับ
    ขอให้พี่ๆทุกท่านเขาใจนะคับ
  • หวัดดีครับพี่ๆทางพิษณุโลก
    จากมติที่ประชุมในวันเสาร์ที่ 13 มี.ค.53 ได้ลงความเห็นว่า วันที่ 2 พ.ค.53 จะได้มีการจัดกิจกรรม ประเพณีการแข่งขัน สุนัขลากน้ำหนัก ขอนแก่น-สารคาม โดยจังหวัดขอนแก่นขอเป็นเจ้าภาพ แต่เปิดกว้างให้ผู้มีใจรักเข้าร่วมแข่งขันได้ โดยมีรางวัลเล็กๆน้อยๆ มอบให้ผู้ที่ชนะเลิศในรุ่นต่างๆ จึงได้นำเรียนมาเพื่อ
    1 เพื่อให้พี่น้อง สมาชิก ผู้มีใจรัก ลาก รักอเมริกันพิตบูล ทั้ง เหนือ ?ใต้ ? กลาง -อีสาน ได้มีเวลาเตรียมตัว ในการซ้อมลูกน้องได้ทันเวลา
    2 เป็นวันช่วงหยุดยาว เสาร์- อาทิตย์ และจันทร์ ที่ครอบครัว เพื่อนฝูง สามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้ไม่ต้องห่วงเรื่องเวลา การเดินทาง

สอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    20100203203601_cDSCF2190.jpg 70K
  • :027:ตลกอีกแล้ววววว......แต่ละคนตูละเบื่อ......งั้นบอกตรงๆเลยแล้วกัน......น้องเขาเปนผู้ชาย......นะ:027:
  • :015::015:boom_pitlokพูดไปเรื่อยเลยนะ555:060:

khunboy71เค้าก็ว่างทุกวันแหละคุงเพ่...แล้วพี่อยู่ส่วนไหนของหวันโลกล่ะจะได้พาน้องหมาไปไห้ชมมมมมมมน่ารักเวอร์เลยแหละจะบอกไห้:015:

BADBOYถ้าอยากเหงก็มาดิเอิ๊ก... แค่นี้เองงงงงงงงงงง ขอไห้มาเฮอะคุงเพ่:030:
  • ไรใครเปงผุชายฮ่ะ555+BADBOY
  • ขอขอบคุณทีมงาน ขอนแก่นครับ:o030:
    ทางพิดโลกขอปรึกษากันก่อนว่าจะเอาไงดี หมาลากทางกลุ่มไม่มีซะด้วยซีครับ
    แต่หากให้ไปผูกเฉยๆพอมีครับ:o062:
  • น่ารักมั้ยยยยย
    ไฟล์แนบ
    01042010852_01.jpg 20K
  • พิดโลก คึกคัก ดี จัง คัฟ....

..............................................................ทีมพิดโลก สู้ๆๆ เด้อ!!...

ป.ล..พี่ taxi4826.....................ผมอยาก ปัย ชม จัง คัฟ......ชอบ เหมือน กัล...แต่ กำลังศึกษา ยู่ คัฟ..(เรื่องทำหมาลาก).....
  • :m086:ที่แน่ๆ เราไปจริงครับท่าน หวันโลกอ่ะ..........

เมื่อไหร่ละจะบอก...ขอเคลียคิวก่อนคร้าบบบบบบบบบ:m046::m108:
  • น่า รัก ค๊ด ดๆๆ เร๊ย............nu_ting....:o006::o040:
  • จิงงงงงงงงงงงงงงงงรึ...tong_pitbull
  • *-*
    ไฟล์แนบ
    w4Mvc3564118-02[1].jpg 11K
    FfxC.c231185-02[1].jpg 38K
    9fwPlp624933-02[1].jpg 11K
  • ถ้าใครยังไม่ฟังผม เดียวมีปืนลั่นกันแน่ๆ

คนโขทัยก็เหมือนกัน อย่ามาใช้คามว่า รักแท้แพ้ ใกล้ชิด

แต่ก็แปลกทามมัยถึงไม่เอารูปลงให้มันรู้แล้วรู้รอดไปเลย

ว่าสวยไม่สวย เป็นสปายเปล่าคับ อย่าคิดว่าความสวยจะทัมให้กลุ่ม พิทโลกแตกกันได้นะคับ เรารักกันจะตาย

แต่ถ้าเป็นสปายจิงละก็ ให้เข้ามาค้นหาหัวใจ บูม ทีเถอะ หัวใจผมว่างจะมีใครบ้างจับจอง เปิดโอกาสให้คุนครอบครองมาจับจองหัวใจผมคับ ถึงยังไม่เห็นหน้ากัน ก็ทัมให้ฉันเพ้อเข้าแล้วสิ
  • และอีกอย่างถามว่าน่ารัก คนหรือหมาคับ แต่ขวดน้ำสวยดีคับ

เอามาเล่นกับ เจ้า ดีเซล ของบูมได้นะคับ
    หมาก็เล่นกันไป เจ้าของก็ว่ากันไป
    ขำๆๆๆๆๆนะคับ อย่าให้มันมากไปนะคับสำหรับ ชมรมคนรักครอบครัว ดูแลให้ดีนะคับครอบครัว
    ปล่อยให้คนโสดเขาเขาจีบเถอะ

เดียวผมเช็ดปืนหยอดน้ำมันปืนก่อนนะคับ งานนี้มีหนวกหูสามสี่ นัดแน่
  • น้องหมาอ่ะซิน่ารักมั้ยยยยยยยยย
  • *-* V_v รุปมันเล็หน่อยนะ

ดึงมาจากhi5อ่ะ
    คุงเพ่
    ไฟล์แนบ
    qMuvyG329246-01[1].jpg 3K
    PGdsTh667535-01[1].jpg 3K
    iwgwPX807954-01[1].jpg 3K
    AGRnyy463023-01[1]2.jpg 3K
    4c7szS096336-01[1].jpg 3K
  • โมเดลกับน้อยหน่า
    ไฟล์แนบ
    HkVLHS847423-02[1].jpg 38K
    BZbj26375398-02[1].jpg 10K
  • แผ่นเราได้ผลเห็นไหม.....ล่อเสือออกจากถ้ำ .....เป็งไงเห็งน้องเขายังรแมเลยยยยยยยยยยยยยยย..........
  • :006:..พี่จะหลอกพวกเด็ก...พิด,โลก....น้องร้อนตัวพวก....พี่ก็เลยร้อนใจ....ยิงปืนนัดเดียวได้นก 2 ตัว อิๆๆๆๆๆๆ.....เส็ดโจน.....ปล.ก็รู้กันแล้วนะว่าน้องเขาไม่ได้เป็น....ช.......:006:
  • โมเดล-น้อยหน่า
    ไฟล์แนบ
    Z9BQeH608582-02[1].jpg 31K
  • :030:..น้องเขาไม่ทำดาเดอ....พี่น้อง.....น้ารักขั้นเทพเลยยยยย...นะ:030: