ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แจ้งข่าวงานลาก อีกครั้ง
  • :006: สวัสดีครับ พี่ๆน้องๆ pitbullzone ทุกท่าน วันนี้ขอแจ้งรายละเอียดเพิ่ม เพื่อให้สมาชิกผู้ท่ยังไม่ทราบข่าวได้รับทราบอีกครั้งหนึ่ง

:031: จากมติที่ประชุมในวันเสาร์ที่ 13 มี.ค.53 ได้ลงความเห็นว่า วันที่ 2 พ.ค.53 จะได้มีการจัดกิจกรรม ประเพณีการแข่งขัน สุนัขลากน้ำหนัก ขอนแก่น-สารคาม โดยจังหวัดขอนแก่นขอเป็นเจ้าภาพ แต่เปิดกว้างให้ผู้มีใจรักเข้าร่วมแข่งขันได้ตามปกติ โดยมีรางวัลเล็กๆน้อยๆ มอบให้ผู้ที่ชนะเลิศในรุ่นต่างๆ จึงได้นำเรียนมาเพื่อ
    1 เพื่อให้พี่น้อง สมาชิก ผู้มีใจรัก ลาก รักอเมริกันพิตบูล ทั้ง เหนือ ?ใต้ ? กลาง -อีสาน ได้มีเวลาเตรียมตัว ในการซ้อมลูกน้องได้ทันเวลา
    2 เป็นวันช่วงหยุดยาว เสาร์- อาทิตย์ และจันทร์ ที่ครอบครัว เพื่อนฝูง สามารถเข้าร่วมกิจกรรมได้ไม่ต้องห่วงเรื่องเวลา การเดินทาง

สถานที่จัดงาน อยู่หลัง โรงเรียนตำรวจภูธร 4 อ.เมือง ถ.มิตรภาพ จ.ขอนแก่น :031: :031: ใกล้วันงานแล้วจะแจ้งให้ทราบอีกครั้งนึง ช่วงนี้เตียมตัวลูกน้องได้แล้วครับ :006: :006:
    สอบถามรายละเอียดก่อนได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์

ขอบคุณครับ
    ไฟล์แนบ
    A320383.jpg 34K
  • เสียดาย บีเจ แขวนสายลากแล้ว ไม่อย่างนั้นจะพาไปร่วมเสียหน่อย
    เอาใจช่วยครับ ขอให้ประสบความสำเร็จครับ
  • บีเจ เป็นอะไรเหรอถึงต้องแขวนสายลาก อ่ะคับพี่มาร์ค:011:
  • อยากเห็นหมารุ่นใหม่ๆบ้างครับ
  • บีเจ เป็นอะไรเหรอถึงต้องแขวนสายลาก อ่ะคับพี่มาร์ค

ตอบ โดนเจ้าของเตะเพราะลากเสร็จแล้วไม่เก็บเป็นที่เป็นทาง บีเจเลยต้องฝึกแขวนสายลากติดพนังไว้
  • ขอบคุณมากครับ พี่มาร์ค :006:

งานจะสำเร็จ ถ้าหากพี่น้อง pitbullzone ผู้รักลาก และ ผู้ที่รัก อเมริกันพิทบูล ช่วยกันทุกคนครับพี่ :063: :063: :063:

อยากจะให้มาร่วมงานกันเยอะๆครับ ไม่มีหมาก็มาได้ พวกเราชาว ขอนแก่น สารคาม ยินดีต้อนรับทุกท่านครับ

งานนี้เครื่องดื่มฟรีครับ :029: :013:
    ไฟล์แนบ
    A29890.jpg 90K
  • นี่แหละงานพิสูจน์ พิทบลู ตัวจริง
  • ฝากไปถึงสิงห์นักลากฯ ทุกท่านครับ งานนี้ไม่จำกัดเฉพาะ ในเขตขอนแก่น - สารคาม เท่านนั้นนะครับ

ทางผู้จัดเปิด OPEN นะครับ นักกีฬาเก่า หรือใหม่ จะใช้เป็นที่ทดสอบ ได้ครับ

สถานที่จัดงาน วิทยาลัยป้องกันและบรรเทาสาธารณภัย วิทยาเขตขอนแก่น

การเดินทาง และรายละเอียดสถานที่ จะแจ้งให้ทราบ โดยละเอียดอีกครั้งครับ
  • อาทิตย์ที่แล้ว เกมส์ 1000 หน้า ได้เข้ามาถ่ายทำ เพื่อพิสุจน์ว่า ไอ้โปลิศ มันลากรถได้จริงปล่าว :045:ปลอกมะพร้าวได้จริงปล่าว

เอามาเสนอให้ชมครับ :031: ทีมงานได้พูดคุยรายละเอียดหลายๆอย่าง การหามุมกล้อง ไอ่เราก็ไม่เคยออก ทีวี สักที

อากาศก็ร้อน 13.40 น. โคดๆร้อน เริ่มต้นด้วยการปลอกมะพร้าว
    ไฟล์แนบ
    1470.jpg 90K
    1670.jpg 86K
  • ปลอกได้สำเร็จ ลุล่วงไปด้วยดี 555
    ไฟล์แนบ
    1520.jpg 92K
  • ลากรถ ก็ไม่ทำให้ผิดหวังครับ แบบสบายๆ ช่วงนี้ร่างกายดี ฟิตตลอด :013: :013:

วันออกอากาศ จะได้นำมาแจ้งให้พี่น้อง ได้รับทราบทั่วกันครับ
    ไฟล์แนบ
    1910.jpg 57K
    1920.jpg 56K
  • :006: โหพี่ สุดยอดไปเลย ไม่ถึง 10 วิ ไอ้โปลิศมันลากรถกระบะได้แบบสบายๆ สุดยอดครับๆ
    :013: ผมแปลกใจครับ ปกติโปลิศมันจะหวงสายลาก หากมีคนอื่นเข้าใกล้ วันนี้คงจะรู้ว่าเข้ากล้องเลยนิสัยดี แบบพุดเดิ้ล :013:

:029: อย่างน้อยๆ ผมก็ทำให้คนได้รู้ว่า พิทบูล ไม่ได้ดุ เหมือนที่เคยเป็นข่าว :031: :031:
    ไฟล์แนบ
    1930.jpg 59K
  • สุดยอดเลยพี่อาทิตย์ ตามเชียร์ๆออกอากาศวันไหนบอกด้วยนะพี่
  • เยี่ยมไปเลยพี่อาทิตย์ ขอบคุณที่เป็นสื่อที่ดีนำภาพพจน์ที่ดีออกสู่สายตาคนทั่วประเทศว่าแต่เมื่อไหร่จะเป็น

เป็นประธานชมรมขอนแก่นพิทบูลสักทีครับคริกๆ ขอให้ประสบป์ความสำเร็จกับการจัดงานดีๆครับนี้นะครับ
  • อยาก ไป ดู งาน มากๆ คับ
  • หวัดดีตอนเช้าครับ

เป็นประธานชมรมขอนแก่นพิทบูลสักทีครับคริกๆ ขอให้ประสบป์ความสำเร็จกับการจัดงานดีๆครับนี้นะครับ :029: ขอบคุณครับเฮีย อิอิ

วันออกอากาศจะได้นำมาแจ้งให้พวกเราทราบอีกทีครับ mass

:029: มาเที่ยวกันเยอะๆนะครับ พวกเรายินดีต้อนรับ ทุกคน ด้วยมิตรภาพ และความเป็นกันเองครับ :029:
  • อยากไปร่วมครับ แต่คงไปไม่ได้ :001:
  • สุดยอดๆๆๆๆ