ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ข้าวกินแล้วอ้วนไหมคับ
  • กินขาวแล้วมันจะเกิดผลอะไรไหมคับ
  • อย่าห่วงมันให้มากครับเลี้ยงแบบหมาไทยยังได้เลยครับ
    ให้กินแบบที่เราต้องการเลยครับยกเว้นบางอย่างที่หมากินไม่ได้
    เช่นแกงกระทิ
  • กินได้ครับ...แต่จะถ่ายเหลวกว่าอาหารเม็ดครับ
  • ขอบคุณพี่ๆๆมากคับบบ
  • ถ้ากลัวอ้วน..ก็พาออกกำลังกาย..ทุกวันซิครับ...
    แต่ช่วงนี้อากาศร้อน.:001::001::001:.เอาแต่พอดีนะครับ...ทุกๆ คนเป็นห่วงรักษาสุขภาพด้วย..:020:
  • :045::030:ของผมให้ข้าวผสมอาหารเม็ด ส่วนกับใช้หมูบดปั้นเป็นลูกชิ้นต้มกับฟักเขียวให้สุกห้ามปรุงรสใดๆทั้งสิ้น กินจนพุงปลิ้นทุกวันครับ
    ไปม่ให้กินของดิบกลัวปากเหม็นเวลาจูบมันนะ:030:
  • หมาอยู่ที่บ้านให้กินไก่บดกับข้าวต้มทุกวันกินดีมากเลยอ้วนถ้วนสมบูรณ์มากเลยคค่ะ
  • เช้าข้าวสวยสายๆล่อข้าวเหนียวผสมอาหารเม็ดกับเนื้อนำซุปนิดหน่อย
  • หมาผมไม่กินเนื้อคับ กินได้แต่ไก่ หมูก็ไม่ชอบ เนื้อนี้เดินหนีเลย สงสัย จะ นับถือ เจ้าแม่กวนอิม