ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ใครรู้จักฟาร์มหมาที่ ตากมั่ง
  • อยากรู้ว่าที่ตากมีฟาร์ม ที่ขายพิทบูลกับร๊อทไวเลอร์มั้ย ผมตามหาพ่อหมาที่ชื่อ buffer เป็นร๊อทไวเลอร์ลักษณะดี เจ้าของเดิมได้ยกให้ที่นั่นดูแลต่อ ผมอยากได้ลูกมัน เจ้าของเดิมเค้าบอกเป็นฟาร์มที่มีทั้งร๊อทและพิท (เจ้าของเดิมเค้าไม่รุ้ว่าที่นั่นอำเภออาไร) ขอบใจหลายๆ ล่วงหน้าครับ
  • ผมทราบครับ วันเสาร์ที่ 10 เมษายน คุณไปเดินที่ตลาดนัดริมปิงนะครับ ร้านที่ติดกับริมแม่น้ำปิงตรง 3 แยกพอดีเลยร่มสีแดงๆ เอาพิทบูล และพันธุ์อื่นๆ มาขาย ฟาร์มเขาอยู่ที่ทางเข้าแม่สอด แต่วันเสาร์จะเอามาขายที่ตลาดนัดริมปิงด้วย เมื่อเสาร์ที่ผ่านมาผมไปดูมาแล้วรอบหนึ่งถูกใจมาก แต่สถานที่ไม่เอื้ออำนวยที่จะเลี้ยง ฟาร์มนี้ผมรู้จักเขาดีครับ หมาสวยใช้ได้เลยทีเดียว ราคาไม่แรง ถ้าคุณไปดูคุณก็จะเจอผมที่นั้น ผมชอบไปนั่งเล่นหมาร้านเขาครับ แล้วเจอกัน
  • ถ้าอยากใด้ร๊อตลองดูแถวใต้สิครับ
    ปลายเมษาจะคลอด พ่อสวยมากๆ แม่ก็นิ่งดีผมจองไว้หนึ่งตัวเหมือนกัน
    เพราะรักในร๊อตมากๆ
  • ผมก็คนตากเหมือนกัน ไม่ยักจะรู้ว่าที่ตากมีพิทบลู ขายด้วย
    หามานานแล้วเหมือนกัน อยากได้มาเป็นเพือนสักตัว
    ไม่ทราบพอมีเบอร์ติดต่อไหมคับ...............

ปล. ขอบคุณคับ
  • หรือติดต่อผมได้คับ 0881443618 บอล
    ว่าแต่ฟาร์มทางแม่สอดอยู่ส่วนไหนอ่าอยากไปดูถึงฟาร์มเลย
    อยากได้พิทบลู