ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เจ็ท โด้ ขายไปแล้วครับ
  • สิ้นเดือนต้องไปรับใช้ชาติโดนจังๆ:o054: ทหารเรือผลัด 1 ครับ:m036:ต้องไปเดือนหน้าแล้ว 1 พ.ค. 2 ปีเต็มๆ:m006:จะบ้าตาย
    เลยอยากหาเจ้าของให้ไอ้ตัวที่บ้านครับ
    ท่านใดสนใจโทร 085-7316544
  • ตัวแรก JET DO 10 เดือน :m098: พร้อมตำแหน่งการันตี 2 เวที
    โคตรเสียดายเลยคร๊าบๆๆๆๆๆ:002:
    ไฟล์แนบ
    รูปถ่าย2247.jpg 71K
    รูปถ่าย2246.jpg 72K
  • ที่ 1 รุ่น 3-6 เดือน เพศผู้ที่พิจิตร
    ที่ 1 รุ่น 3-6 เดือน เพศผู้ที่นครปฐม
  • ตัวแรกลูกใครครับท่านแง้มราคามาหน่อยได่บ่คับทหารใหม่
  • อยากได้ตัวแรกเด้
  • ตัวบนมันลูกไอ้นี่ครับ primetime
    ไฟล์แนบ
    Primetme_6.jpg 45K
  • JET DO สวยมาก เคยเห็นมาแล้ว ตัวใหญ่ สั้น หัวสวย
  • หล่อสุดๆ
  • น้องครับ น่าเสียดายนะครับถ้าจะขายมัน:o060:

ไมน้องไม่หาคนที่ไว้ใจฝากเลี้ยงไว้ก่อนล่ะครับ:o013:

พี่เสียดายไอ้โด้อ่ะ มันสวยมาก ...งานที่พิจิตร เราเคยเจอกัน พี่อยู่กลุ่มพิดโลก เรานั่งใกล้กันน่ะครับ:o060:
  • สวยมาก ใครซื้อไปคุ้มแน่ เลี้ยงดีๆอีกหน่อยโตขึ้นมาเป็นพ่อพันธุ์ที่สวยแน่ๆ
    ว่าแต่ราคามันประมาณไหนอะ
  • ฝากให้เพื่อนใกล้ๆกันเลี้ยงให้ซิครับ คุณก็จ่ายค่าอาหารค่าเลี้ยงหรือยังไงตามแต่ตกลง แต่2ปีผ่านไปเจ้าของใหม่ไม่คืนแน่ๆ55
  • บอกราคาหน่อยสิท่าน
  • bombe จำได้ซิครับ นั่วข้างๆกัน ตรงที่มีคนเอาผ้า liverpool คลุมหมาไว้อะ
    ผมกลัวมีปัญหาทีหลังครับ แล้วก็กลัวเค้าจะเลี้ยงมันไม่ดี เวลาตั้ง 2 ปี:o029:
    สนใจโทรสอบถามได้เลยครับ
  • นั่งข้างๆกัน ละไอ้คนที่เอาผ้า liverpool คลุมหมาไว้ ก็พี่เองละครับ.........:o013::o008:

ยังงัยก็ขอให้ ไอ้โด้ ได้เจ้าของใหม่ที่รักมันไม่น้อยไปกว่าน้องนะครับ:o015::o030:
  • 10 เดือน อย่างบึ้กเลย ฟอร์มมาแล้ว ใครสนใจซื้อเลย หมาสวยแล้ว ไม่ต้องดูกันยาวๆเหมือนสโลแกน บางคอก
  • ลูก primetime กับใครคร๊าบบบบบบบบบบบบบบบ
  • นี่แม่มันครับเป็นลูกของ calito ของกลางเพียบ ได้ที่ 1 งานพัทยาด้วย
    ไฟล์แนบ
    sim1.jpg 89K
    11115.jpg 91K
  • จะไม่แง้มราคาบ้างหรือครับ
  • สนใจโทรมาเลยครับ ผมขายไม่แพงครับ ถ้าซื้อ 2 ตัวผมขายให้ราคาพิเศษเลยครับ
  • สองตัว 60000 บาท โทรถามมาแล้ว
  • เฮ้ย ไอ้หน้าผี เรื่องราคาเดี๋ยวผมลงเอง ไม่ต้องยุ่ง
    ถ้าเอา 2 ตัวจิงๆผมขายให้ถูกกว่านั้นอีก
    ท่านใดสนใจโทรสอบถามได้ครับ
  • โห... งามแท้ แต่มะมีงบอ่าได้แต่ยล :m038:
  • :063:หาไม่ได้อีกแล้ว หมาทั้งสวยราคไม่แพง พร้อมตำแหน่งการันตี
  • มีใบเปล่าคับ
  • อู้วววว..ส์ ผมก็ไปคัดทหารมา ใบแดง 90 มีคนจับอยู่ 200 แม่จ้าว ผมคนที่ 80

ก่อนถึงผม ใบแดงเพิ่งออกไปได้ซัก 20 กว่าใบ นอกนั้นใบดำหมด นึกถึงบารมี หลวงพ่อช่วยลูกด้วย

ซักพักเค้าเรียกไอ้คนข้างๆไป จับ ปั๊ป ผู้หมวดอ่าน "ทหารบกผลัด 1 จังหวัดเชียงใหม่" โอ้วววว ห่าน..!!

แล้วผมก็เดินเข้าไปจับ ผู้หมวดอ่าน "ดำ" โอ้ววววว แม่เจ้า รอดแล้ววุ๊ย อิอิ ทีนี้อนาคตก็ไม่ต้องรอถึง 2 ปี

ตอนนี้ก็ตกงานรอไปก่อน หุหุหุ ขอแสดงความยินดีกับทหารใหม่ด้วยนะครับ ไม่รู้ยินดี หรือ ลำบาก แต่ยินดีไว้ก่อน
  • :044: เจ็ทโด้ ดูดีมากๆๆเลยครับ น่าจะไปได้อีกไกล เสียดายอ่ะ ถ้าไม่มีใครเลี้ยงรับเลี้ยงให้ฟรี 55555
  • สำหรับทุกท่านที่โทรมา รีบตัดสินใจนะครับ 2 ตัวราคาพิเศษ รับรองซื้อไปคุ้มครับ ขายได้ผมขายเลยครับ
    หมาสวย สุขภาพดีไม่มีปัญหา นิสัยดี ไม่ดุ
  • :017::017::022::002::001:อยากไปหรือป่าวคับไม่อยากไปลองแอบคุยกับสัสดีดูคับเพราะตก ท ร ถ้าดวงไม่ดีตกนาวิกลงใต้ละขี้แตกแน่ถึงตอนนั้นไม่อยากไปแล้วลําบากคับเดี๋ยวหนีเป็น10ปีอีกแต่ถ้าใจรักก็ยินดีด้วยคับ ทั้ง2ตัวสวยมากคับ คน นว คับ
  • ถ้ายังงัยเม้นบอกน๊ะคับ เป็นห่วงคนสงสารหมา
  • น้อง SLUMDOG ครับเป็นลูกผู้ชายมีโอกาศรับใช้ชาติ:m113: ทำเถอะครับ:m110:

ส่วนตัวพี่รักชาติเหมือนกัน แต่ดันรอด เพราะเมื่อ 8 ปีก่อนพี่เรียน ร.ด. มาคร้าบบบบบบ:m046:
  • ก่อนไปไม่ลองคุยกับสัสดีก่อนล่ะคับ ตอนผมเกณฑ์ทหาร ผมอยากเป็นมาก แต่ผมติดเรียนเลยขอผ่อนผันพอเรียนจบก็ว่าจะไปเป็นทหาร
    แต่คุณแม่ท่านเป็นห่วงเลยใส่ซองไปสามหมื่น ค่าน้ำมันสัสดีอีกห้าพัน ถึงเวลาก็ไปแต่ไม่ได้จับ รอรับใบทหารกองเกิน แล้วก็กลับบ้าน
    ทุกวันนี้ยังเสียดายอยู่เลย อยากฝึกจริงๆ อิอิ งุงิ
  • คุณ slumdog คุณก็ตัดใจ ขายตัวใด ตัวหนี่ง แล้วก็เอาไปอุต เถอะครับ (หรือไม่ก็ไม่ต้องขายเลย สักตัว)

คุณ ก็ยังได้เลี้ยง หมาต่อด้วยนะครับ ผมว่าลองหาดูครับ มีเยอะแยะ ครับ ทหารอุต

โชคดีนะครับ :063::063:

ปล ถ้าไม่ไปวัดดวงจับใบ ยอมเสียแต่แรก ไม่แพงเท่าตอนนี้แล้ว ครับ :022::022:
  • ขอบคุณทุกท่านที่โทรมาสอบถามครับ
  • :024::024::022::002:ตกลงยังจะขายอีกเหรอคับ เสียดายจัง ขอให้เจ๊ทโด้โชคดี นึกว่าจะช่วยใด้แล้วซะอีก เศ้ราจัง