ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

แนะนำการรักษาอาการแบบนี้ทีครับ
  • ช่วยดูทีน่ะว่าเป็นขี้เรื้อนแบบไหน พาไปหาหมอมาแล้ว 3อาทิต ที่โรงพยาบาลเกษตร ฉีดยา ให้ยา
    ทำตามที่หมอแนะนำทุกอย่าง อาการขนร่วงน้อยลงอย่างเห็นได้ชัด แต่ผิวกลับลามขึ้นเยอะมากตรงบริเวณคอลามจนจะรอบคอแล้วครับ
    ปล.พาไปหมอที่เกษตรครั้งละ 1500 สามครั้งครับ ถ้าอาการดีขึ้นก็ยอมแต่มันกลับลามขึ้น ช่วยทีครับ
    ใครมีวิธีอะไรบอกทีน่ะครับ กังวลใจมากเห็นมันเป้นแบบนี้แล้วสงสารมาก
    ไฟล์แนบ
    กพ.007.jpg 41K
    กพ.006.jpg 39K
    กพ.005.jpg 51K
    กพ.003.jpg 44K
    กพ.002.jpg 46K
  • กัมมะถันผสมกับน้ำมันหมู หรือ น้ำมันเครื่องรถที่ใช้แล้ว หรือ น้ำมันมะพร้าว ถูกให้ทั่วจุดที่เป็นเลอะเทอะหน่อยแต่ได้ผล
  • เป็นเหมือนหมาผมเลย
    แต่ผมไปฉีดยามา
    เข็มละ 120 เอง
    เป็นหนักกว่าอีก แ่ต่ตอนนี้ดีขึ้นเยอะเลย
    เห็นหมอเค้าบอกว่า ขี้เรื้อนแห้งอ่ะ
  • อีโกลเด้น เป็นประจำเลยจ้า เพราะแพ้หญ้า แพ้ยุงกัด เมื่อก่อนใช้ยาผีบอกของดีวัน (กำมะถัน+น้ำมันมะพร้าว) แต่ทั่นสารวัตรบ่นเหม็น เพราะเอามันนอนด้วย

ทีหลังเลยเปลี่ยนมาใช้ อีเอ็ม (ตามรูป) ใส่ถ้วยแล้วเอาสำลีเช็ดตรงที่เป็นตุ่มเลยจ้า

ประสิทธิภาพของอีเอ็ม คือกำจัดเชื้อโรคตัวร้าย (เวลาใส่จะเหม็นเหมือนกลิ่นซีอิ๊วขาวนะจ๊ะ)

หาซื้อได้ทั่วไป ต้องบอกก่อนนะ ต้องเป็นหัวเชื้ออีเอ็มเท่านั้น ห้ามนำอีเอ็มขยายมาใช้จ้า
    ไฟล์แนบ
    เรื้อน.JPG 82K
    Picture 0137.jpg 22K
  • ใช้ดีจริงๆคับ คอนเฟิร์ม 90 บาทหาได้ตามร้านขายปุ๋ยทั่วไปครับ
    ไฟล์แนบ
    Mali to web_resize.jpg 101K
  • ฉีดไอเวอร์แม็กอาทิตละ1เข็ม3อาทิต
    ถ้าไม่หายกินไอเวอร์แม็กเลยกินหลังอาหารเวลาละ1ครั้ง
    กินตามน้ำหนักตัวคับหายแน่คับ
  • ขอบคุณคับป้าพร เพื่อได้ใช้กับที่บ้าน
  • ใช้ไวเวอร์แม็กอาทิตย์ละเข็มหายดีแน่ฉีดเองก็ได้ขวดละ80บาทฉีดได้ตั้งหลายเข็มประหยัดตั้งได้สบายและอีกอย่างจะได้รู้จักรักษาเองโดยใช้ความรู้บ้านๆๆจากเพื่อนๆพิทบลู
  • กำมะถัน+น้ำมันมะพร้าว+ผงขมิ้น+ผงไพร หายชัว 1000000%
    ที่บ้าบไม่มีขนเลยแต่ตอนนี้หายแล้วครับ
  • Em มันกินเข้าไปแล้ว มันจะเป็นไรไหมครับ
  • กำมะถัน+น้ำมันมะพร้าว+ผงขมิ้น+ผงไพร
  • Em มันกินเข้าไปแล้ว มันจะเป็นไรไหมครับ

ถ้าเป็นหัวเชื้อ ใช้เจือจางกับน้ำกินได้จ้า ไม่มีอันตราย

และถ้าทาตามตัว เวลาหมาน้อยเลีย ก็ไม่มีอันตรายเช่นกันจ้ะ