ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หมาบ้านๆผอมๆกลับมาให้วิจารณ์อีกละ
  • :m007:ทุกคนจำได้รึเปล่าครับหมาบ้านผอมๆจากตอนนั้นถึงตอนนี้
    มันก็ยังผอมเหมือเดิม แต่ผมก็รักมันเพราะมันทรหดอดทนดีจริงๆครับ:m007:
    ไฟล์แนบ
    IMG1683A.jpg 59K
    IMG1685A.jpg 54K
    IMG1694A.jpg 44K
    IMG1726A.jpg 46K
    IMG1721A.jpg 71K
  • นี่รูปเดิมๆครับ
    ไฟล์แนบ
    DSCF9761.jpg 60K
    DSCF9758.jpg 36K
    DSCF9073.jpg 62K
    DSCF8466.jpg 60K
  • ทำไมหัวมันเล็กจังอ่ะ
  • แค่รักมันก้พอ น่ารักดีครับ
  • ตอนนี้แผลเต็มตัวครับ แผลเก่ายังไม่หาย
    แผลใหม่มาอีกละยาแก้อักเสบฉีดเดือนละ2ครั้ง
    ฟัดกับร๊อดทุกอาทิตย์เลย
    เจอกันทีไรต้องเหนี่ยวแต่ว่าแพ้ตลอดเลยครับ
    มันไม่รู้จักจำซักที จะขังมันไว้ก็สงสาร
    ก็เลยให้มันนอนเล่นใต้โต๊ะคอม
    แต่พอมันได้ยินเสียงร๊อดที่เค้าปล่อยมาเท่านั้นแหละ
    จับไว้ก็ไม่ทัน ดีนะที่ไปผมแยกทันไม่งั้นเละกว่านี้ครับ
    ผมเกือบโดนร๊อดกัดอ่ะ แหม....ดีนะที่มันเป็นหมาตำรวจ
    ถ้าไม่ใช่หมาตำรวจล่ะก้อ..จับเชือดเลยนิริอาจมากัดลูกรักผม
  • จาเอามาให้เขาวิจารณ์ทำไม เลี้ยงมันแล้ว คุณจารักมานต้องมีเงื่อนไขว่าต้องขอความมั่นใจว่าจะรักได้ถ้าคนอื่นเห็นว่าควรรักด้วยหรา....โอ้ว...พระเจ้า.......
  • เลี้ยงพิทบูลเชื่อว่าไม่ทำให้คุณผิดหวัง.....จงภูมิใจกับน้องหมาของคุณเถอะคนอื่นเค้ามีสิทธิที่จะวิจารแต่คุณมีหน้าที่ที่จะดูแลลูกของคุณให้เค้าเป็นอยู่อย่างมีความสุขทั้งคนทั้งหมา
  • ไม่เห็นนาน

ถุงทองโตขึ้นเยอะเลยนะ

หล่อเชียว:m087:
  • ถุงทองหล่อจะตายย ไม่เห็นจะผอมเลย สมสวนดีนิ

ว่าเเต่หายไปนานเรย 5555 กลับมาอีกที โตเป็นหนุ่มเลยย
  • ไม่ผอมครับ สวยแบบสมส่วน กี่ปีแล้วครับ??
  • ถึงผีตัวบนสุด
    ใหญ่กว่าหัว....คุณแน่นอนครับ

แม่...คิดได้ไง แล้วไอ้นักบาส นัก วอลเล่ ไมมันสูงจังวะ มันก็คนเหมือนกัน มึงเตี้ยก็เพราะพ่องแม่งมึงไม่สูงไง ไอ้ผีบูลลี่!!! เคยเห็น pitbull แท้ๆป่าว?
    ก็ไอ้ตัวที่เอ็งบอกว่าหัวเล็กนี่ไง
  • :o026:เริ่มโตเต็มที่แล้ว กล้ามเนื้อเริ่มชัดขึ้นแล้วนะครับ :o053:ระวังเรื่องกัดกะหมาอื่นก็ดีนะครับ วันนี้เราแพ้ก็สบายไป:o013:

แต่ถ้าชนะเมื่อไหร่จะมีเรื่องกันระหว่างคนอ่ะนะ:o015: ลดความเสี่ยงมันให้มากที่สุด เพราะเราเลี้ยงด้วยรักและรับผิดชอบต่อสังคม นะครับ:o060:
  • อย่างที่พี่มาร์คเคยบอกไว้ ...

บางคนดูแลพันทางดีกว่าหมาตัวเปนแสนอีก สุขภาพดี มันรักเรา และ เรารักมันก็พอแล้ว...
  • ขอบคุณทุกกำลังใจที่มีให้พิทบูลสุดหล่อตัวนี้ครับ
  • อ้อพอดีคอมเสียครับโทดทีที่ไม่ได้ตอบนานยังคิดถึงชาวพิทบูลโซนทุกคนนะครับ