ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

สาวเบียร์ช้าง (หมาแดงนครปฐม)
  • :005:ซันนี่เด็ก Drink สาวเบียร์ช้าง มานั่งกินเป็นเพื่อนประจำเวลาเมา สงสัยชาติที่แล้วเป็นเด็กดริ้ง
    ไฟล์แนบ
    su3.jpg 72K
    su6.jpg 81K
    su5.jpg 61K
    su4.jpg 91K
  • :001:ต่ออีกนิดครับสาวเบียรืช้าง
    ไฟล์แนบ
    su2.jpg 68K
    su1.jpg 69K
    su7.jpg 108K
  • :013:ส่วนตัวนี้ย้ายจากหมาแดงนครปฐมมาเป็นหมาแดงสุพรรณบุรีแล้วครับ ก๊องแก๊ง 5 เดือนเต็มวันนี้พอดิบพอดี ฝากด้วยครับ
    ไฟล์แนบ
    ga3.jpg 62K
    ga2.jpg 66K
    ga1.jpg 67K
    ga4.jpg 60K
    ga5.jpg 62K
  • :006:อีกตัวครับ ฝากพี่หรั่ง American_pitbullmania ไอเขี้ยวเงิน minibull สุดหล่อ
    ไฟล์แนบ
    mo5.jpg 65K
    mo2.jpg 65K
    mo3.jpg 57K
    mo4.jpg 61K
    mo1.jpg 66K
  • :021:เขี้ยวเงินกับโอลีฟ
    ไฟล์แนบ
    mo6.jpg 69K
  • ถ่ายรูปได้เยี่ยม จริงๆๆ !! หน้ามัน เหมือน เมา จริงๆเลยๆๆ 555 โครต น่ารักอ่ะ
  • วันนี้ไปบ้านพี่วีมาเห็นลูกเจ้าเรดแมนกับหมูตุ๋นมันสวยโคตรๆๆๆๆใหญ่มากๆเรดแมน
    มันจ่ายลูกได้สุดยอด
  • ชอบมากกกกกครับ สาวนั่งดริงค์ ยับได้ใจ ที่เหลือก็สวยๆทั้งนั้นเลย คุณ thong29 นี่คลังแสงแน่นมากๆ มีรูปเจ้าพวกฟิล่าอัพให้ดูมั่งมั้ยครับ ตอนนั้นเหมือนเห็นแว้บๆในกระทู้
  • ขอบคุณครับ เรื่องถ่ายรูปก็ไม่ได้เก่งอะไรหรอกครับ กล้องพอโอเค แต่ฝีมือยังกะอนุบาล ถ่ายมาร้อยดีไม่ถึงสิบ แต่ก็ขอบคุณครับเสือเจมส์

ขอบคุณพี่อาทครับ ไอลุคมันใหญ่ จริงๆๆน่ะพี่ กระดูกมันสุดๆๆ มาบ้านพี่วีนี้ซุ้มเงียบอีกแล้ว ไม่บอกไม่กล่าวได้แวะไปทักทายคุยกันสักหน่อย

ขอบคุณคุณHoldyownครับ หมาผมจริงๆๆมีอยู่6ตัว สวยบ้างไม่สวยบ้าง ตัวสวยๆๆไปถ่ายของเค้ามา พวกฟิล่านั้นก็หมาบ้านพี่วี ไว้ไปบ้านพี่เค้าแล้วจะเอามาฝากน่ะครับ
  • สวัสดีครับพี่โต้ง ยินดีด้วยครับกับการเริ่มต้นชีวิตคู่

ขอโทษด้วยนะครับที่วันงานผมไม่ได้ไป พอดีติดทำงานที่บ้านหน่ะครับ

แล้ว เจ้าซันนี่ นี่มันยังยับไม่เลิกอีกหรอครับเนี่ย น่ารักเกิ๊นนนนน....
  • หมาแดงดูอย่างไรก็ไม่เบื่อครับ
  • :o013:หวัดดีครับคุณซันนี่ท่าทางคุณจะดื่มหนักนะครับถ้ายังไงให้ผมขับรถไปส่งที่บ้านดีไหมครับ (เดี๋ยวโดนเป่านะครับ) ไม่ต้องกลัวครับถึงบ้านแน่ครับ พี่เลี้ยงรับรองความปลอดภัยครับด้วยเกียรติหมาแดงครับ จาก เลี้ยงพระราม 9 ขอบคุณครับ (คุณThong29):o030:
    ไฟล์แนบ
    DSC0106262994.jpg 48K
  • ขอบคุณครับเสี่ยเอก_โพธาราม ไว้จะไปเยือนครับ

ขอบคุณพี่มาร์คครับ มีหมาแดงนี้ไม่มีเบื่อ จริงๆครับ

ขอบคุณคุณsklasse หมาพี่ก็ยับย่นมากเหมือนกันน่ะครับ

และพี่ๆๆที่มีหมาแดงก็เอามาลงโชว์กันบ้างน่ะครับ
  • PG เบียร์ช้างน่าออฟเอามาฝากลูกชายจริงๆ
  • พี่โต้งโปรดสังเกตข้างล่าง(ขำๆ นะพี่! แก้เครียดอากาศมันร้อน)
    ไฟล์แนบ
    28032010808-001.jpg 60K
  • เขี้ยวเงิน สวยดีครับ
  • อุ้ย....เป๊กแล้วมั้งนั้น 555:005:
  • +............+3
    น่ารักจัง อยากได้สักตัว สุดหล่อคนไหน ซื้อให้หนูสักตัวสิ อยากได้แต่ไม่กล้าซื้อมาเลี้ยง:021:
  • โต้งแต่ละตัวที่เด็ดทั้งนั้นเลยไม่ได้เข้ามานานเลย:m001:
    ไฟล์แนบ
    taigo.jpg 95K
  • ซันนี่แดงเข้มคลาสสิคมากครับ ชอบมากเลยนังตัวนี้...
    ไฟล์แนบ
    DSC04023.JPG 116K
  • ขอบคุณคุณ platongna ครับ

ขอบคุณพี่เอก_taigo

ขอบคุณพี่tekครับ
  • แดงเมืองกาญฯ ครับผม [ตัวเมีย] ..... 13 เดือน
    ไฟล์แนบ
    DSC06713.jpg 94K
  • บรรยากาศ เหมาะแกการนั่งดริ้งจริงๆๆ
    เด็กนั่งดริ้งนี้ ดูแล้วเนื้อแน่น นะโต้งๆๆ
  • ซันนี้สวยมากๆๆๆ :063::063:โต้ตัวนี้แจ่มมากๆ
    ไฟล์แนบ
    DSC01434.JPG 35K
  • เจอเจ้า ZiZar Red Devil ซะหน่อย เมื่อวานไปเล่นน้ำทะเลมาเสียดายไม่ได้ถ่ายรูปมาลง สนุกจนลืมถ่ายรูป
    ไฟล์แนบ
    P3241126.jpg 40K
  • ขอบคุณคุณกลอฟ_เมือกาญจฯ ไอตัวนี้หน้าตามันโหดไม่น้อยเลยน่ะครับ ยังสาวอยู่ด้วย

ขอบคุณพี่เอ ครับ ว่างๆๆก็แวะมาเที่ยวได้ แล้วจะรู้ว่าบรรยากาศดีกว่าในรูปอีกเยอะครับ

ขอบคุณคุณนัทครับ Big showนี้ก็สวยจัดเลยครับ สวยวันสวยคืน ตัวมันหนามากๆๆเลยน่ะครับ

ขอบคุณพี่เอก_หาดใหญ ซีซ่านี้มันโตขึ้นแล้วน่ะ น่าจะเกิน10โลแล้วมั้งพี่ อนาคตสายกัดตัวดัง

ขอบคุณคุณRedkatoครับผม และก็พี่ๆๆน้องๆๆทุกท่านที่เข้ามาแวะชม
  • อย่างสวยอะครับ ชอบๆๆ
  • ยังเลยครับโต้ง ชั่งไปเมื่อเช้าได้ 7.4 โลเองครับ โตมาหน้าจะเป็นเทพสายกัดแน่ครับ พาไปเล่นน้ำเลมาพอเห็นน้ำรีบวิ่งลงไปเลยเจอคลื่นไปดอกแรกวิ่งกลับหางจุกตูดเลย