ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอบคุณ กำลังใจ..
  • เมื่อวันที่ 5/4/53 ลูกชายคนโต ได้จมน้ำเสียชีวิต.. อายุ 13 ปี เรียน เทศบาล 5 ม. 1/5 ขณะนี้ได้เสร็จสิ้นพิธีกรรมเรียบร้อย ขอบคุณกำลังใจ..จากทุกๆท่านที่โทรฯมา
    ขอบคุณ...
    เก่งสมุย
    คุณก็อต i pit bull dog
    คุณ เนตร pit bull house 96
    พี่บอย
    พี่นก ทุ่งใหญ่
    พี่โสพล
    คุณ คิม
    ดกจอย นครศรี
    โกใหม นครศรี
    น้องหนุ่ม ร้อยเกาะ 41
    น้องแขก สุราฎร์
    ทีมสงขลา ฯ

ขอบคุณด้วยความจริงใจ...

เอ๋ สุราษฎร์ธานี 083-5290010
    ไฟล์แนบ
    IMG0337A.jpg 8K
  • นับว่าเป็นข่าวเศร้ามากๆของครอบครับคุณเอ๋ในยามนี้

ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับพี่
    จากหาดใหญ่คับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ
    เข้าใจหัวอกคนเป็นพ่อครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยนะคับพี่
  • เสียใจด้วยครับ
  • ขอแสดงความเสียใจด้วย ครับ....
  • :011: เสียใจด้วยจริงๆค่ะพี่เอ๋ สู้ๆ นะคะ

หวาน + หมอตั้ม :033:

พี่ๆเพื่อนๆท่านใดมีลูกหลานก็โปรดช่วยกันดูแลดีๆด้วยนะครับ หน้าร้อนยังงี้ สถิติการจมน้ำเสียชีวิตเยอะมากนะครับ เพราะเด็กจะชวนกันไปเล่นน้ำ คลายร้อน พยายามให้อยู่ในสายตาตลอดนะครับ ด้วยความหวังดีครับผม
  • :o040:เข้าใจเลยครับ...หัวอกคนเป็นพ่อรู้สึกยังไง แต่ก็ขอให้สู้ต่อไปนะครับจะเป็นกำลังใจให้ครับ..สู้..สู้ :o010:
  • ขอเเสดงความเสียใจด้วยครับ
    ขอให้ดวงวิญานของ น้องรัก ไปสู่สุขคติ
  • ขอบคุณทุกท่านมากๆ สำหรับกำลังใจ

มี พิท มี เพื่อน เป็นกำลังใจ

เอ๋ สุราษฎร์ พิทบูล 083-5290010 :022:
  • ขอแสดงความเสียใจด้วยครับพี่เอ๋
  • ด้วยหัวอกของคนเป็นพ่อเช่นกันขอแสดงความเสียใจอย่างสุดซึ้ง ขอให้น้องไปสู่สุขติภพขอเป็นกำลังใจให้ครอบครัวคุณเอ๋ครับ
  • ความล้มเหลวของลูกคือความผิดพลาดของพ่อแม่ แต่นี่ไม่ใช่ความผิดของคุณเอ๋อย่างแน่นอน คุณทําหน้าที่พ่อได้ดีที่สุดแล้ว ขอแสดงความเสียใจด้วยครับ...
  • วัน จันทร์ 19 เม.ย 53 ทำบุญที่บ้าน คนสุราษฎร์ฯจังหวัดใกล้เคียงเชิญครับ

ขอบคุณ
  • ร่วมไว้อาลัยครับ
  • เสียใจด้วยครับคุณเอ๋...