ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขอเชิญร่วมงาน โฮ๊ะ & Nothen Pitbull Festival ค่ะ
  • สวัสดีค่ะ พี่น้องชาว pitbullzone ทุกท่าน ขออนุญาตประชาสัมพันธ์ข่าวงานการประกวดที่กำลังจะมีขึ้นในเดือนหน้านี้นะคะ
    ในวันเสาร์ที่ 15 พฤษภาคม 2553 กลุ่ม Pitbull lanna ร่วมกับ Think ho จัดงานการประกวดสุนัขอเมริกันพิทบูล เทอร์เรีย เวลา 15.00น.เป็นต้นไป ณ. ลานอเนกประสงค์ THINK PARK สี่แยกรินคำ อ.เมือง จ.เชียงใหม่ โดยทางเชียงใหม่เป็นเจ้าภาพ จึงอยากเชิญชวนท่านผู้ที่มีใจรักในสุนัขสายพันธุ์นี้ ส่งลูกสมุนของท่านเข้าร่วมงานประกวด พบปะสังสรรค์ พูดคุยแลกเปลี่ยนประสบการณ์ความคิดกัน โดยภายในงาน มีการออกบู๊ท F1 ซุ้มอาหาร-เครื่องดื่มไว้คอยต้อนรับ (บางส่วน) พร้อมทั้งพริ๊ตตี้และโคโยตี้ด้วย ซึ่งการประกวดครั้งนี้ได้แบ่งออกเป็น 3 สาย คือ RED NOSE-BULLY-สายโชว์ รวม STAFFORD SHIRE TERRIERS ค่ะ แบ่งรุ่นดังนี้
    baby 3-6 ไม่แยกเพศ 3 ถ้วยรางวัล
    puppy 6-9 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    puppy 9-12 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 12-15 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    junoir 15-18 แยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    open 18 upแยก ผู้- เมีย 6 ถ้วยรางวัล
    รวมถ้วยรางวัลอื่นๆอีกหลายรายการ ทั้งหมด ร้อยกว่าถ้วยค่ะ
    สำหรับท่านที่เดินทางมาจากต่างจังหวัดทางเจ้าภาพได้ติดต่อโรงแรมที่พักไว้ ซึ่งท่านสามารถนำหมาเข้าพักได้ด้วย ที่แรก บ้านเชียงใหม่รีสอร์ท ห้องแอร์ 350-500/คืนและ วิว ดอยรีสอร์ท ห้องแอร์ 1000/คืนค่ะ ติดต่อสอบถามรายละเอียดหรือจองห้องพัก โทร 086-7288957 เตยค่ะ เว้นช่วงเวลา 1-3 ทุ่มค่ะนอกนั้นโทรได้ตลอด ขอบคุณค่ะ
  • อยากไป ๆ จะว่างไหมเนี่ยะตรู
    งานนี้หมาแดงสวย ๆ คงเพียบเลย 555
  • สนามมีไฟหรือเปล่าครับ เกรงว่าหมาเยอะเวลาจะไม่พอครับ
    เริ่มงานบ่ายสาม จึงมีเวลาประกวดแค่ 3 ชั่วโมงเองนะครับลองคำนวนดูดีๆ

กิจกรรมในงานนอกจากประกวดหมาแล้วมีอะไรอีกหรือเปล่าครับ
  • โอ้!!! พระเจ้า ข้าววว ขาหมู!!~~

มันกำลัง จะเกิด ขึ้น ๆ ๆ ๆ แล้ว

ปล. หญิงสวย สู้!! ๆๆ นะ
  • อยากไปจัง
  • เชียงใหม่ ฮือๆๆๆ ไกลอ่ะ แต่อยากไปจัง
  • ไฟในงานมีค่ะพี่มาร์ค แล้ววันงานก็ติดสปอร์ตไลท์เพิ่มขึ้นอีก 4 ดวงค่ะ กิจกรรมอื่นนอกจากการประกวดหมาก็จะมี กลุ่มรถโฟร์คเข้าร่วมด้วย มีตลาด artist market ของกลุ่ม Think ho ค่ะ แล้วเตยจะถ่ายรูปสถานที่มาลงให้ดูนะคะ
  • ไปๆๆๆ อิอิ
  • อยากไปอ่ะ...:m049::m049:ขอวีซ่าก่อน ถ้าผ่านนะ พิดโลกจะไปเยือนครับ:m046::m086:
  • พี่วาราบีค่ะช่วยติดต่อกลับเตยด้วยค่ะ เรื่องเสื้อค่ะ
  • BB ทุกๆท่านครับงานนี้ว่ายังไง ไปไม่ไปล่วงหน้านะครับ งานนี้เน้นเที่ยวต่อด้วยนะ
  • อยากไปบ้างอะ:o061:
  • เสียดายถ้าจัดช่วงสิ้นเดือน 29พค.นะแจ๋วเลยเพราะได้หยุด 28 อีกวันทีนี้แหละยาวเลย คนที่อยู่ไกลๆจะได้ไปเที่ยวมั่ง
  • ไปครับ ไป =)

APBT 4 Life
  • Think Ho อ่านว่าทิ้งหอ เหรอคัฟ
  • อ่านว่า ติ้ง-โฮะ ค่ะน้าผี เค้าเป็นกลุ่มอินดี้ค่ะและก็ยังที่เอื้อเฟื้อเรื่องสถานที่การจัดงานมีทติ้ง- งานประกวดที่กำลังจะเกิดขึ้นในเดือนหน้าด้วยค่ะ
  • ห้องพักบ้านเชียงใหม่รีสอร์ท มีเยอะมั้ยครับกลัวเต็ม แล้วอยู่แถวไหนครับใกล้ๆที่จัดงานรึเปล่าครับ

ขอบคุณครับ
  • ห้องพักบ้านเชียงใหม่รีสอร์ท มี 15 ห้องค่ะเบิร์ด อยู่แถวบ่อสร้างค่ะ ก็ไม่ไกลกับงานมากเท่าไหร่ยังไงโทรมาจองก่อนก็ได้ค่ะ
  • ขอเพิ่มเติมรายละเอียดค่ะ ท่านใดที่สนใจมาร่วมงานแต่ยังไม่ได้วางแผนการเดินทาง หรือว่าไม่อยากเหนื่อยขับรถเอง มีอีกทางเลือกมาเสนอค่ะ รถตู้ 10 ที่นั่งสภาพใหม่เอี่ยม 2 คัน ราคา 1200/ท่าน เดินทางออกจากกรุงเทพวันที่ 14 ตอน2ทุ่ม เดินทางกลับวันที่ 16 ตอนเช้า พร้อมจอดแวะซื้อของฝากได้ บริการรับส่งตลอดทริปค่ะ จุดขึ้นรถหลักๆเลยก็ที่ BTS จตุจักร-ฟิวเจอร์ปาร์ครังสิต-Lotusอยุธยา จองที่นั่งล่วงหน้าได้นะค่ะ โทร.0867288957 เตย ขอบคุณค่ะ ลืมบอกไปค่ะว่างานประกวดคราวนี้มาเฟีย คอนเฟิร์มมาเป็นท่านแรกแล้วค่ะ
  • ยังไม่มี pitbull แต่ อยากไปดู ครับ

เพิ่งมาจากบ้าน(ลำพูน) แต่สัญญาจะกลับไปดูให้ได้ครับ
  • ท่านที่ยังไม่มีหมาก็ร่วมงานได้ค่ะ แบบว่ามาดูแนวทางไว้ก่อนอ่ะค่ะ ยินดีต้อนรับทุกๆท่านนะคะ :005::005:
  • เจ้าเบิกเตรียมประชันรุ่น Junior 15-18 เดือนเพศผู้แน่นอนครับ

Go Northern Pitbull !!!
    ไฟล์แนบ
    DSC05134.JPG 78K
  • โฮ่ๆๆๆอ้าเบิกคัมแบ็คแว้วววววพี่น้อง
  • ต้องโทรลงทะเบียนยืนยันก่อนร่วมงานรึป่าวครับ ขอถือโอกาสนี้ ขอโทษคุณ "TEK" ครับ ที่ไม่ได้ตอบกลับในไมตรีที่ทางคุณ "TEK" ได้เคย comment ไว้ตั้งแต่ Jan 27th 2010 ครับ ที่แสดงความยินดีต้อนรับสู่พิทบูลเชียงใหม่ (หน้า 2 ตอนท้าย ของหมวดเรื่องทั่วไป "CHIANG MAI PITBULL ล้านนาหมาแดง") และทั้งยังเชื้อเชิญร่วมงาน เพราะเพิ่งเข้ามาในBoard นี้ เลยไม่รู้ว่าโต้ตอบหรือ Reply Comment กันยังไง ก็ยังสนใจ เห็นมีข่าวว่าจะมีงานวันที่ 15 พฤษภาคม 2553 ที่ THINK PARK ก็ว่าอยากจะลองไปดูครับ ขอบคุณในมิตรไมตรีและการต้อนรับเพื่อนใหม่ครับ ขอบคุณครับ คงจะได้เจอกันครับ
    ไฟล์แนบ
    FlickrHead48x48[1].jpg 29K
    Mafia Ear Crop 18 APR 2010 Take a photo 20 APR 2010 (Pitbull Zone)4.jpg 99K
    Mafia 75 Days (PitbullZone)4.jpg 100K
    Outlaw JR1 19-04-2010 (PitbullZone)4.jpg 86K
  • โทรมาลงทะเบียนไว้ก่อนก็ดีค่ะแต่ถ้ามาลงวันงานต้องพาน้องหมามารายงานตัวก่อน บ่าย 2 นะคะ ขอบคุณค่ะ
  • lol ขอสุมาเตอะเจ้า เพิ่งเห็น อิอิ เด๋ว โทรกลับไปหานะคะ น้องเตย ขอบคุงคะ ^^