ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

*** แวะมาโพสต์ซะหน่อย นาน ๆ ที ***
  • หวัดดี พี่ ๆ เพื่อน ๆ น้อง ๆ มีงานอะไร โทรตามกันด้วยเน้อ
    ไฟล์แนบ
    P3135548-00.jpg 50K
    P3315569-00.jpg 68K
  • :001:พักนี้ไม่ค่อยได้เข้าโลกไซเบอร์เลย จำไม่ได้แล้วเนี่ยะว่า คอมฯ มันเปิดยังไง แสรดดดดด:032:
    ไฟล์แนบ
    P3135550-00.jpg 46K
  • อ่ะจ๊ากกกกกกก สะดำว่ากิจการดีอ่ะเซ่ โก๋โอ๊ค

ไม่ว่างอ่ะ 55555555
  • สวัสดีท่านพี่ไม่เจอกันนาน คิดถึงจังครับบบ
  • อ้าว ศิษย์พี่ จำไม่ได้ว่าคอมเปิดยังไง แล้วนี่ ใครเปิดให้อ่ะ สวยเปล่า
  • หวัดดีครับ ป้าพร พี่เอก หยก สบายดีกันนะครับ ไว้เจอกันตามงาน แต่คงอีกนานถ้าอากาศยังร้อนแบบนี้ อิอิ

:001:ปล.นนทบุรีร้อนมากกกก
  • นึกว่า ธุรกิจรุ่งจนไม่มีเวลา
    ทำงัยได้คนมันจะรวยห้ามยากวะ ฮ่าๆๆๆ
  • เฮ้ยโก๋..ข้างๆร้านมีพื้นที่งว่างให้เช่าไม๊เอ่ย จะไปเปิดร้านเหล้า..??
  • ไม่ต้องโทรตามหรอก มีค่าเท่ากัน ไม่ไปอยู่ดี

เออ..บิ๊กชิว เข้าท่าหวะ พลิกวิกฤตให้เป็นโอกาส เพื่อนชอบมากินเหล้าที่บ้าน เปิดแม่นเลย
  • ** กระดูมันใหญ่ดีวะโก๋ ออซี่นะ..........

มาเจอตัวนี้หน่อย โตโน่...อย่างมึนนะ
    ไฟล์แนบ
    0523.jpg 99K
    063.jpg 96K
    043.jpg 95K
  • thE_oAkโครตเท่เลยคับ หูดำ เชียว555+

AnakinJaguarPits สีเดียวกับหมาผมเลย น่ารักดีคับมันลูกของตัวไหนคับ
    ไฟล์แนบ
    DSCN2329.jpg 38K
  • ** พ่อเดียวกานคร๊าบๆๆ แต่คนละแม่เท่านั้นเอง

ถ้าจำไม่ผิดนี้รู้เจ้าออซี่ตอนเล็กๆๆ....
    ไฟล์แนบ
    PB214502-00.JPG 89K
    PB214487-00.jpg 79K
  • หวัดดีครับคุณโอ๊ค ที่ร้านลูกค้าเยอะไม๊ครับ สบายดี ? ไม่เห็นคุณโลดในบอร์ดนานเหมือนกันนะเนี่ย
    ไฟล์แนบ
    OZZY.jpg 50K
  • โก๋ ไอ้เน่าน่ารักอะ ^^
  • :015:หวัดดีทุกคน ครับ

พี่มาร์ค ไม่ใช่ไม่มีเวลา แต่ขี้เกียจไป ๆ กลับ ๆ เลยนอนแมร่งที่ร้านเลย เดือนที่ผ่านมาค่าไฟบานตะไท ลืมไปว่ามัน ยูนิตละ 7 บาทแพงกว่าไฟบ้าน 3 เท่า *-*

พี่ยุทธ งานสาย 2 ล่าสุด ผมยังโดดไปเลย ตัดขนยังไม่ทันเส็ด เผ่นหนีเลยให้แฟนทำต่อ 555

บิ๊กชิวครับ ร้านเหล้าไม่ต้องเปิดแถวร้านผมก็ได้ม้าง ทุกวันนี้ที่บ้านพี่ท่านก็เสมือนใช่อยู่แล้ว :012:

อนาจวย รูปไอ้ออสที่เห็นมันถ่ายไว้หลายวันก่อนแล้ว ตอนนี้กำลังหล่อเหมือนพ่อมัน ^ ^

tutie ครับ หูดำนะไอ้ซี่ไม่ใช่ผม ผมคนรักครอบครัว :032:

nisan ครับที่ร้านลูกค้าเริ่มเยอะขึ้นเรื่อย ๆ แล้วครับ เหนื่อยแต่ชอบ ยังสบายดีครับ แห่ะ ๆ :063: (รูป Ozzy อัลบั๊ม Black rain ใช่บ่ที่โพสต์เท่ห์ดี ที่ฟังเพลงมันเพราะชอบมือกีต้าร์มันมากกว่า ฮ่า ๆ)
    ไฟล์แนบ
    114234.jpg 52K
  • อ้าว ชอบเจ้า ZAKK เหมือนกันหรือครับ งั้นว่างๆมานั่งฟังซาวด์สดๆที่บ้านผมได้นะท่าน ว่าแต่ว่าต้องร้องเองนะ เพราะผมเล่นได้อย่างเดียว ร้องเพลงไม่เปนอ่ะ 55
    ไฟล์แนบ
    O -Zakk..jpg 76K
  • โทษทีผมรีบพิมพ์ :001:ไปหน่อย เลยอ่านเป็นชื่อเจ้าของหูดำจริงๆ :030: 555+
  • โตแว้ววววว น่ารักเหมือนพี่โอ๊คเรยยยยยย อิอิ
  • มือกีตาร์ชื่อ สาก เออเจ๋งดีครับ เหอ ๆ ๆ
  • โธ่ เพ่บิว อ่านซะฝรั่งอายเลย ฮ่า ๆๆ

nisan ครับ ถ้าเล่นได้ เด๋วผมร้องให้ฟังเลย สด ๆ แต่เป็นชุด วิซซาด ออฟ ออส นะ เล่นสำเนียง แซก วายน์ นะ ฮาโมนิก เยอะ ๆ เด๋วจัดให้ มือกีต้าร์อีกคนที่ชอบก็ เพื่อนรักของ Zakk อ่ะ Dimebag แต่พี่แกเลี้ยวไปแล้ว
    ไฟล์แนบ
    19999.jpg 91K