ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

ขายอาหารหมา ปลอกคอ สายจูง !!!
  • :001:คิดถึงบอร์ดฉิหาย ที่ร้านไม่มีโทรศัพท์ต่อเนตไม่ได้ โคตรเซ็งครับ !:012:

เข้าเรื่องเลยล่ะกัน ที่ร้านมี F1 ปลอกคอ สายจูง สำหรับพิทบูลขายนะครับ ร้านเล็ก ๆ ตั้งอยู่แถวบางพลัด-บางกรวย ใครอยู่ใกล้หรือเหงาหัวใจก็แวะมาหากันบ้าง เจอแต่ พุดเดิ้ล ชิห์สุ ทุกวันเบื่อแล้ว อยากเจอเพื่อนที่เลี้ยงพิทบูลบ้าง จะได้พูดภาษาเดียวกัน :024:

ปล. ฝากสวัสดี พี่ ๆ เฮีย ๆ น้อง ๆ ทุกคนด้วยครับ รักโอ๊คน้อย ๆ แต่รักนาน ๆ นะ ด๊วฟฟฟฟ :032::062:

ปล.2 ใครพอจะว่างออกแบบโลโก้ร้านเจ๋ง ๆ ให้สักอันบ้างมั๊ยครับ :001:
    ไฟล์แนบ
    DSC_0008-00-0-vert.jpg 83K
  • นี่ถ้าอยู่ใกล้ ๆ บางนาอ่ะไปแล้ว
  • :032:บางนา ใกล้นิดเดียวลงทางด่วนมานิดเดียวถึงแล้ว :030:
  • ขายดี..ขายดี..:m087:
  • จากทางลงของทางด่วนน่ะนิดเดียว
    แต่วัดจากทางขึ้นไปจนถึงร้านพี่อ่ะ ไกลนะคร๊าบบ
  • ขอให้ขายดี นะครับ:o061:
  • เดี๋ยวก็รวยแล้วท่าน อดทนอีกนิด
    ข่าวว่ากิจการกำลังไปได้สวย ขยายร้านใหม่แล้วด้วย

ขอให้เฮงๆนะท่าน
  • ขอบคุณครับทุก ๆ คนครับ

พี่มาร์ค อย่าเรียกว่าขยายเลยพี่ มันไม่ถึงขนาดน้านนนนน แค่ซื้ออุปกรณ์อีกชุด จะได้มีคนช่วยตัด ไม่งั้นตัดคนเดียวมันไม่ทัน :032:
  • มันก็เหมือนกันละท่าน ทุกอย่างมันต้องเริ่มจากก้าวแรกกันทั้งนั้น

นึกถึงเอฟวันตอนเริ่มทำใหม่ๆ สั่งมาทีละรถกระบะ
    ใช้ติดท้ายรถเก๋งวิ่งส่ง ขายได้วันละ 5 ถุงก็ดีใจตายแล้ว
    แต่ปัจจุบันมาทีละสิบล้อ กระบะสองคันวิ่งส่งทุกวันยังไม่ทันเลย

ของท่านเริ่มมีคนมาช่วยตัดก็แสดงว่าลูกค้าเยอะขึ้น

ขอเป็นกำลังใจให้ครับ :005::063:
  • งั้นผมขอสติ๊กเกอร์มาให้ผมติดรถ ติดร้านด้วยดิ่พี่ เอาไว้เป็นเหมือนเครื่องลางนำโชค
    ไฟล์แนบ
    20060920100952_ty.jpg 40K
  • วันไหนเจอกันจะเป่ากระหม่อมให้ ฮ่าๆๆๆ
  • อยากทราบร้านย่านสุวรรณภูมิบ้าง ผมยังใหม่ แนะนำด้วยนะครับ
  • ลองเปิดดูกระทู้ตัวแทนจำหน่าย เป็นกระทู้ปักหมุดครับ
  • เร่งขยายร้านนะท่าน อนาคตพี่นำเข้าสินค้ามาอีดเพียบ อยากได้ตัวแทน
  • คิดถึงจังเรยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย ^^

น้องก่ยุ่งเหมือนกานตอนนี้ เปลี่ยนอาชีพมาเปน โคบาล ไปแว้ววว นะพี่ท่าน

สู้ๆๆ นะพี่ท่านโก๋โอ๊ค ที่รัก ^^