ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

หาBOXมือสอง กทม
  • หา BOX มือสอง กทม ราคาไม่แรงมากคับ สภาพ 80% ถ้าอยู่แถวรังสิตจะดีมาก
  • มือ1ก็ไม่แพง 2พันกว่าๆ
  • นึกว่า Box เซอร์ - -
  • ใจเย็นครับท่าน กลางเดือนหน้าผม Box มือสองใช้เพียงครั้งเดียว สภาพเกือบ 100% ของอเมริการาคาถูกมาจำหน่าย
  • จองคิวรอด้วยคนครับ ลูกชายสอง ลูกสาวหนึ่ง
  • ที่บ้านมีทั้งของจีนของอเมริกา ของจีนสองปีพังแล้ว แต่ของอเมริกาสิบกว่าปีแล้วยังใช้ได้ดีอยู่เลย
  • สวัสดีครับป๋ามาร์ค ผมก็กำลังหา BOX อยู่เหมือนกัน:o030:

ดีเลยครับ มีมาหลายใบหรือเปล่าครับ อย่างไรช่วยประชาสัมพันธ์ให้ทราบด้วยนะครับ จะรอ:o036:
    ไฟล์แนบ
    GatorSept%20002.jpg 50K
  • ดีครับพี่มาร์ค ผมก็ด้วยนะครับ ถ้าพี่มีหลายใบ
    จะรอ Box ของพี่นะครับ
  • แบบที่วงขายในอเมริกามีนำเข้ามาประมาณสามสิบใบครับ

ส่วนของจีนพี่ก็มีโครงการนำเข้า แต่เอามาขายให้กับคนเลี้ยงหมาพันธ์อื่น
    พิตบูลมันต้องของอเมริกาถึงจะทนหน่อย พวกเรามันเดินทางเยอะ ยกขึ้นยกลง

ของจีนที่ใช้อยู่ ถึงถูกกว่าก็จริงแต่มันบอบบางไปนิดครับ
  • ขอจอง 1 box นะครับ พี่
  • ของมาแล้วจะรีบเอามาลงให้ชมครับ
    ผมเองก็ยังไม่เห็นของ รู้แค่ว่ารุ่นนี้มันวางขายในอเมริกาครับ
  • ราคาประมาณ เท่าไหร่ครับ
  • มาเมื่อไรขอชมหน่อยนะครับ เผื่อจะเอาไว้ซักลูกครับ