ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

มีตังค์1ขวบแล้วจ้ะUP!!
  • พอดีว่างๆเลยเอารูปเจ้าตังค์มาลงไห้พี่ๆได้ดูกันเล่นๆครับ ถึงว่ามันจะไม่สวยเท่าไหร่ เเต่ผมก็รักมันม้ากมากยังไงก็ฟากเจ้ามีตังค์ไว้ในอ้อมใจพี่น้องด้วยนะครับ
  • ยาวไปเลยนะ
  • ดูกันต่อน้าอย่างเพิ่งเบื่อล่ะครับ นานๆ ทีนะ ^ ^ นี่ก็พี่ชายญาติๆกันรักเจ้าตังค์มากเหมือนกันโดนค่าขนมวันล่ะ20 ตลอด ทุกวัน
  • เจ้าของสุนัขมีเวลาสุนัขก็มีความสุขครับ
  • :m001::m001:

ouzaa55 CommentTime18 นาทีก่อน | April 23, 2010, 2:16 am
    เจ้าของสุนัขมีเวลาสุนัขก็มีความสุขครับ
  • หวัดดีน้องmeestang_kub
    หมาหล่อนะครับน่ารักดีว่างๆเเวะมาดูหมาที่บ้านพี่มั้ย....อิ.อิเเสบๆทั้งนั้นเลย
    (ปล. เลี้ยงหมาได้ใจวะ!..)
    viospitbull..อ๊อดคับ
  • น่ารักจัง:o040:
  • Your family are lovely all.
  • :001:ตัง ตัวเท่าของเรา เลย ครับ บาส เรา เป้ เอง
    แต่ หัวตังหน้าจะใหญ่กว่า หมา เรารอบหัว 19 นิ้วเอง อ่ะ
    รอบ อก 26 นิ้วอ่ะ บาสตัง หัวเท่าไร ครับ :001:
    ตัง สวย มาก ครับ หนัก เท่าไร ครับ หน้าเจ้าตัง มันได้ใจ จริงๆๆๆๆ:063::063:
  • เป็นหหนุ่มแล้ว ร่างกายก็สมบูรณ์ขึ้น สวยขึ้นกว่าเดิมครับ
  • ขอบคุณ พี่อ๊อดรังสิต และ คุณ Hammer_Hadyai น้าผี และเป้ และ คุณหยกด้วยนะครับ ที่เเวะมา ชมเจ้าลุกชายของผม ยังไงก็มีไรเเนะนำไนการเลี้ยงหรือว่าติติงก็ได้เลยครับ บาสจะเก็บไว้ปรังปรุง ครับ เเละนี่คือพิทบูล ตัวเเรกในชิวิตผม ครับ

อ่อเป้ครับ บาสไม่ได้ วัดเลย ว่า หัวมันเท่าไร อก เท่าไร เเละก็ น้ำหนักเท่าไรอ่ะครับ ขอโทษทีนะครับ ที่ไม่สามารถตอบได้ ^ ^"

เพราะว่าผมเลี้ยงแบบ ไม่เเคร์สื่ออ่ะครับ 5 5 ออกมายังไง จะขี้เหร่มากน้อยเเค่ไหน มันก็ คือ ลูกชายผมไปเเล้วล่ะครับ ว่างๆ ก็แวะมาเล่นกันนะครับ เป้

ส่วนคุณ หยก ก็ เห็นติดตามมาโดยตลอด ขอบคุณครับ ที่ยังจำกันได้ * *

ส่วนพี่ออ๊ดวันนั้นต้องขอโทษมากๆด้วยครับที่ทำไห้พี่เสียเวลา ครับ เเต่ผมก้ได้พี่มาเป็นคนรักในสิ่งเดียวกันเพิ่มขึ้นอีกคนนึงแล้ว ^ ^ มี
  • ดีแล้วอย่าแคร์สื่อ หมาเรา เราเท่านั้นตัดสินคุณค่าเอง
  • ขอบคุณ ครับ พี่มารค์ :o030::o030::o030::o030: ถ้าพี่เบื่อเจ้า Bj มะไหร่ผมขอนะ :o023::o023:
  • เงียบจัง 5 5 5 ยังหา อยู่น้ะจ้า
  • อิอิ มีตังค์ น่าร๊ากกกกกกกกก

ชื่อดีด้วย

สายรัดอกซื้อใหม่เลยน้อง หกร้อยห้าสิบ อิอิ
  • ขอบคุณครับ ป้าพร คน สวย เเห่ง pitbullzone พอดีช่วงนี้ ช๊อตตตต ครับ 55 หมดงบไปกับการทำโปรเจค ส่งอาจารย์ไป 2หมื่น ฟ่า จนเเล้วครับ T T

ไครจะขายหรือบริจาคก็ ยินดีนะครับ ขอแบบไช้งานได้เป็นพอ ไม่เกี่ยง สีครับ ผม
  • ทำโปรเจคเนี่ย เฉพาะชิ้นงานก็ลำบากจะแย่ แต่ถ้าเจอ อ. ที่ตรวจรูปเล่มปริญญานิพนธ์ เคี่ยวๆอีกนี่

จะร้องว่า " อ๊ากกส์ส์ส์..!!!!! " ของผมตอนส่งรูปเล่ม ส่งประมาณเกือบ 30 รอบ แก้อยู่นั่นล่ะ กู ปริ้นเข้าไป

ขนาดใช้กระดาษ 2 หน้า ยังหมดไป 2-3 รีม ก็ ขอให้ท่านบาสโชคดีอย่างผมแล้วกัน โฮ่ๆๆๆ
  • ไช่ครับ ท่าน หยก ก่าวจะ ผ่านมาได้ เเก้เเล้ว แก้อีกประมาณ 5 รอบ นี่ขนาด อาจารย์ซี้ๆกันนะเนี้ย 55 เขาบอกไม่ได้ๆ เดวจบไปแล้วเสียชื่อ อาจารย์ 5 5