ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

❤ ❤ ❤ PitBuLL Ubon Club™ ❤ ❤ ❤
  • :029:หวัดีครับพี่ทางเมืองดอกบัว

วันหยุดยาว เสาร์อาทิตย์นี้ ขอเรียนเชิญมาแวะเที่ยวงานสุนัขลากน้ำหนักที่ จังหวัดขอนแก่น ในวันอาทิตย์ที่ 2 พ.ค 2552 เวลา 09.00 น. ถึง 1700 น.
    หากมีน้องหมาจะเข้าร่วมแขงขัน สอบถามได้ครับ 08-7491-9959 อาทิตย์ :029: ขอบคุณครับ
  • ตอบคุณบีคับ

มิตติ้งกันก็จะพาลูก ๆ ไปรวมตัวถ่ายรูปก่อนหลังจากนั้นก็นำลูก ๆ ไปเก็บที่บ้านแล้วกินเลี้ยงกันต่อคับผม

แต่เป็นอย่างนี้ทุกครั้งหรือเปล่าก็ม่ายรู้น่ะคับผมก็เพิ่งเข้ามาใหม่ ๆ ได้มิ้ตติ้งทีเดียวเอง
  • ก่อน วันเสาร์ที่จะถึงนี้

คุณบีว่างป่ะครับ

ผมว่าจะเข้าไปเล่นด้วย

พอดีช่วงนี้ว่างๆ

เห็นในบอร์ดมานานละ

อยากเจอตัวจริงบ้าง อิอิ
    ไฟล์แนบ
    F3-01.jpg 71K
  • ชี้ช้ะพี่โอ๊ตไปไม่ชวนเขา เชอะ ๆ :o015:
  • สงสัย กลุ่มนี้จะว่างจัด

ไม่มีไรทำหรือไงคับ

มิตติ้งที่จัดจะมีคนไปเรอะพวกพิตลาว
  • สงสัยงานนี้

คงจะมีลาวไปหลายคน
  • ไอ้ลาว

เฉพาะประธาน

แม่งโคตะระลาว
  • คนอย่างมึง

ไปไหนกลุ่มก็แตกหมด

คนอย่างมึงควรจะพิจารณา

ตัวเองได้ละนะ ว่ามึงสมควรมีกลุ่มมั้ย

ถ้ามึงว่างนัก มึงก็ไปจัดสมาคมคนว่างงานมึงไป

ไม่ใช่มาจัดสมาคมคนเลี้ยงพิทบูล

พิทบูลเค้าเลี้ยงไว้เพื่อความรัก เพื่อพบปะ

และแลกเปลี่ยนความรู้ซึ่งกันและกัน

ไม่ใช่เลี้ยงเพื่อแดกเหล้า ควรจะพิจารณาได้แล้วนะ

ว่าเลี้ยงพิทบูลเพื่อไร ถ้าจะเลี้ยงเพื่อบารมีว่ากูซื้อมาแพง

หรือเลี้ยงเพื่อตามแฟชั่น กูว่ามึงอย่ามาเข้ากลุ่มดีกว่า

เอาเวลาที่มึงจะเข้ากลุ่มไปดูนั้นไปดูแลคนที่มึงควรห่วงไยดีกว่า

หรือไม่ก็เอาเวลานั้นไปหางานทำก็จะดีนะ
  • มิน่า

กูไม่เอะใจเลย

ว่าทำไมมึงต้องออกจากกลุ่ม

เพราะว่านิสัยอย่างนี้ไง

โตเท่าควย แต่สมองเท่าเด็กอนุบาล

เต้าจึงไม่อยากรับคนอย่างมึงไง

นิสัยแย่ๆ หัดมองให้โลกกว้างบ้าง

ไม่ใช่มองโลกในที่แคบเกินไป

เอะสงสัย มึงคงเป็นยังงี้มาแต่ไหน

แต่ไรแล้วมั้ง ถึงไม่มีคนคบ ถึงต้องมาคบคนจังหวัดอื่น
  • เหอะๆๆ

เวรย่อมระงับด้วยการไม่จองเวร
  • :062:เกิดอะไรขึ้น ไม่ต้องสนใจ มาดู ด้าก้อลบอย บ้านดู่ดีกว่า ( ปวดหัวเปล่าๆๆๆ)
    ไฟล์แนบ
    1125.jpg 97K
  • กลุ่ม กู จะว่างหรือไม่ว่าง มันหนักหัวพ่อมึงหรอไอ้ควาย

พ่อแม่มึงจะตายไหม ถ้าไม่ได้มาเสือกเรื่องของคนอื่น

สันดานโครตตระกูลสอนมึงมาแบบนี้หรอ

นิสัยผู้หญิงมีหำเป็น ผี มาด่าคนในกลุ่มกู

บักหูขี้เอ้ย กลับบ้านไปเลียหอยแม่มึงไป ละให้พ่อมึงล่อก้นมึงนะ

ปล.อยากรู้จริงๆว่า มึงนามสกุลอะไร เหรี้ยได้ใจ ฮ่าๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • น้าผีมาแบบ นูป + กราก 5555555+:m117:

อยากรู้ว่าแปลว่าอะไร ไปถามลูกเอานะ เอิ๊กๆๆๆๆ:m057:
  • ไอ้สัตว์ ถ้ามึงมีปัญหามาก มายิงกับกูเลย
  • ดูมานานละ ถ้าแน่จิงคงกล้าเปิดเผยตัวละว่าเป็นใคร นี่ก็แค่มาเห่าทำเรื่องป่วนชาวบ้าง ไม่ต้องพูดถึงเรื่องยิงเลย ถุย
  • ถึง เฮียสอง

ผมว่าเฮียเปลี่ยนชุดรัดอกให้ ไอ้หนู Dragon ก้อดีนะเฮีย

เด่วมันจะหายใจไม่ออกขาดใจตายก่อนเด้อ ฮ่าๆๆๆ

ดูแล้วไม่เข้ากะหุ่นมันเลย อ้วนมากๆ สุดยอดเลยเฮีย

งามแท้ๆๆ Dragonboy บ้านดู่อุบล เมืองดอกบัว อิอิ (อยากได้มาอุปการะจัง)
    :m001::m001::m001::m001::m001:
  • ห้องนี้มีคนบ้าด้วยหรอ ? เป็นไรมากป่าวเก่งจริง Login มาโพส ( I Fry )

เห็นแล้วอารมขึ้นดูโคโยตี้ดีกว่า
    ไฟล์แนบ
    e000c3880465c8f2a757901ec7cdb8aa.jpg 50K
  • ดรากอนบอยยิ่งโตยิ่งมันส์...:020:

เอาลูกคุสตาฟมาฝาก เฮียสองให้กิเลสแตกเล่นๆ 5555+:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC_9675 copy2.jpg 77K
    P1010010 copy2.jpg 66K
    P1010075 copy3.jpg 106K
  • สุดยอดเลย อยากได้สักตัวจัง แต่คงไม่มีปัญญา เฮ้อ...เศร้า
  • เฮียสองหมาหรือหมูนั่น

ไอ้ผีปากหมาเลี้ยงหมาเลยติดสันดานเรอไม่ได้เข้ามานานดันมาป่วน

พี่บังคับผมชื่อต้องยินดีที่รู้จักน้องหมาสวยมากเลย
  • ไปร์ไปดูโคโยตี้ไหม
    พี่บังมาเยี่ยมที่อุบลนะเดียวผมบอกเฮียสองเลี้ยง(ไม่มีตัง)อิอิอิ
    ไฟล์แนบ
    b7c2e4f4468dd8f252eec6aad9fc3f8f2.jpg 123K
  • โคโยตี้อยู่ไหนไปรท์อยู่นั้นพี่ต้องจัดมา :o023:
    ไฟล์แนบ
    400783_11469799_0.jpg 96K
  • จ้างคาง20บาทมาให้พี่โอ๊ตเสียวเล่นได้มั้ย:m008:
  • แค่เขาเต้นบนเวทีไปรท์ก็เลือดกำเดาไหลออกหมดตัวแล้วค๊าปปปปปป :o043:
  • ไปร์ครับน้องรักเราจะไปวันไหนดีครับ
    ชวนใครไม่มีใครไปสักที
    ไฟล์แนบ
    2.jpg 26K
  • พี่ ๆ ในกลุ่มเขาแอบไปคนล่ะสองสามรอบแล้วพี่ต้อง

มีแต่พี่ต้องอะยังไม่ได้ไป 55555

:o023::o023::o023:
  • แจ้งข่าวครับ
    วันพุทธนี้เจอกันที่บ่อตกปลาของเสี่ยเจมไปเวลาเดียวมาลงให้อีกที
    ส่วนใครไม่สะดวกก็เรื่องเอาน้องหมาไปก็ไปแต่ตัว:o039:
  • ภูมิใจจังพิทบูลอุบลหน้าหม้อทุกตัวเลย(บางตัว)เวปโป๊เขามี ไม่ต้องเผื่อแผ่คนอื่นหรอกนี้มันเวปพิทบูลโซน อายแทนคนอุบล
  • แล้วแม่งมึงเสือกอะไรว่ะ
  • ไม่ได้ลามกนะ
    แต่ไม่เคยเห็นอ่ะ

http://www.clipmass.com/movie/หมาช่วยตัวเอง---731993093104863

ถ้าดูไม่ได้ก้อสมัครสมาชิกเอานะ
  • แล้วหน้าหม้อมันไปหนักหัวใครว่ะ

กุเป็นผู้ชายโว้ยไม่ไช่ตุ๊ด โอเค๊

ถ้าเป็นผู้ชายจริงก็ Login มา
  • ไปร์ๆ
    พรุ่งนี้ไปป่าว
    มิตติ้งอ่ะ
    ถ้าจะไปพร้อมพี่โอ๊ตหรือเฮียหนุ่ยก้อโทรมานะ
    ถ้าจะไปกะพี่ๆจะได้รอ
    ยังไงก้อโทรมาบอกพี่หน่อยละกัน
    085-9299448 บอกขอสาย เจอร์ราร์ด
  • รับทราบคับพี่

แต่ไปกันกี่โมงอ่ะคับ
  • ขอถามหน่อยครับอุบลใครเคยสั่ง F1 เขาจะมาส่งที่ไหน ครับ
    อส ขนส่งป่าวครับ แล้วอยู่แถวไหนครับ อส ขนส่ง
    หรือมีใครเคยสั่งบ้าง
  • สวัสดีครับ เป็นไงกันบ้าง สบายดีกันมั้ยคร๊าบบบบบ สารคามคิดถึงนะคร๊าบบบบบ
  • ชาวอุบลให้พิทบูลกินอะไรบ้างครับ
    อาหารสำเร็จยี่ห้อไหน
  • ตอบคุณ wattawoot คับ

เกือบจะทั้งกลุ่มใช้ R3 กันคับ
  • แต่ถ้าจะถามต่อว่า F1 ดีกว่าหรือ R3 ดีกว่าต้องให้รุ่นพี่มาบอกอีกทีคับ

เรื่องตรงนี้ไม่แน่นเท่าไหร่ :o029:
  • ผมมือใหม่
    ขอบคุณอย่างสูงครับ
    R3 หาซื้อได้ที่ไหนในอุบลบ้างครับ
    ราคาเท่าไหร่ครับ
    ขอบคุณอีกครั้งครับ
  • คิดถึงเหมือนกันครับพี่ใหญ่
  • :m126::m126::m126:

สบายดีกันครับ พี่ใหญ่

ทางสารครามละครับเป้นไงกันบ้าง

ถ้ามีโอกาสได้ไปสารครามอีก

จะไปขอความรู้เรื่อง สูนัขลากน้ำหนักนะครับ

พอดีตอนนี้กำลังฝึกเด็กที่บ้านครับ

แต่ยังไม่ค่อยรู้เทคนิคในการฝึกเลย

ยังไงก้อขอคำแนะนำจากพี่ใหญ่หน่้อยนะครับ
    :m028::m028::m028:
  • :m008::m008::m008:

To. คุณ wattawood

ราคา R3 ถ้าจำไม่ผิดนะครับ

สุนัขโต 540

สุนัขเล็ก 790

TEL.0814035965 , 0805554872

R3 ที่อุบลยังไม่มีตัวแทนจำหน่ายครับ ต้องโทรสั่งเอา

เท่าที่ผมใช้มา ก้อ Ok ดีนะครับ กลิ่นหอมดี

ส่วน F1 ผมยังมะเคยใช้ แต่เท่าที่ฟังคนที่เคยใช้มาก้อดีเหมือนกันครับ

แล้วแต่บุคคลจะเลือกใช้ครับ

:m001::m001::m001:
  • To. คุณ wattawood
    อส ขนส่งอยู่ที่หมู่บ้านเคหะแถวสวนวนารมย์ค่ะ แต่ต้องคุยกับ อส ขนส่งดีๆนะคะ เพราะมักมีปัญหาเรื่องการส่งของค่ะ เพราะบีเพิ่งสั่ง F1 มาเมื่อประมาณ 2 อาทิตย์ก่อน ก่อนไปรับสินค้าก็โทรถามเจ้าของ อส ขนส่งว่าสินค้ามาถึงยัง เค้าบอกถึงแล้ว พอไปเอาก็ไม่มีคนนั่งประจำที่บริษัท ต้องโทรตามเจ้าของอีกที เค้าก็บอกว่ามีคนอยู่แต่อยู่ห้องถัดไป เราก็เลยถามถึงสินค้าเค้าบอกว่ายังอยู่บนรถสินค้า สินค้าจะลงประมาณ 5 โมงเย็น (ตอนนั้นประมาณบ่าย 2) อ้าวแล้วไหนบอกว่าถึงแล้ว เค้าก็ให้เบอร์คนขับรถมาให้เราโทรไปถามว่าอยู่ที่ไหนเผื่อเราจะไปเอาของกับคนขับเอง โทรไปเค้าบอกว่าของไม่ได้อยู่ที่คันเค้า บีเลยโทรกลับหาเจ้าของบริษัท เค้าบอกว่าอ๋อ มีรถส่งของ 3 คัน เลยถามว่าต้องให้เราโทรถามทุกคันเองเหรอเค้าเลยบอกว่าเดี๋ยวถามให้ ประมาณ ครึ่งชั่วโมงก็โทรมาให้เบอร์คนขับรถให้เราโทรไปถามว่าจะไปเอาของได้ที่ไหน ปรากฎว่ารถคันนั้นอยู่บิ๊กซีวาริน ....จากหมู่บ้านเคหะ ไปบิ๊กซีวาริน......และเราต้องไปเอาของเอง(ถ้าอยากได้ตอนนั้น) ทั้งที่โทรถามแล้วและบอกว่าของมาถึงแล้วแต่.....เลยคิดว่าครั้งต่อไปถ้า F1 แล้วส่งที่ อส อุบล คงไม่สั่งแล้วล่ะคะ
  • รบกวนถามหน่อยนะคะ เพิ่งพาลูกชายไปตัดหูเมื่อวันอาทิตย์ที่ผ่านมาค่ะ แล้วตอนนี้ที่ดามหูหลุดจะเป็นไรมั้ยคะ หูจะเสียทรงรึป่าวคะ
  • แจ้งเรื่องอาหารR3นะครับขณะนี้ขึ้นราคาหมดแล้ว
    ลูกสุนัขเนี่ยพร้อมส่ง 850 (รวมค่าดำเนินการแล้ว)
    ส่วนสุนัขโตจำไม่ได้จริง ราคาน่าจะไม่เกิน 790มั้ง(ไม่ได้สั่งนาน)
    ถ้าสนใจยังไงก็ลองโทรหาผมได้นะครับ
    ชื่อต้อง0862541144

ตอบคุณบี
    ต้องพาไปดามใหม่จนจะครับอาทิตย์นะครับ
    เพราะหูน้องเขายังทรงตัวไม่อยู่
  • ไปมิตติ้งกันมาไม่ถ่ายรูปมาดูหน่อยละพี่น้องเสียใจมากที่ไม่ได้ไปไม่ว่างจริงๆครับ
  • มะกี้โทรไปถามราคาR3มาแล้ว
    ว่าจะสั่งพอดี เค้าก้อบอกว่าเท่าเดิมหนิต้อง
    ราคาที่ต้องว่ามันของF1รึป่าว
  • อดไปเหมือนกันเซงจิตเลยเห๊อออ
  • คุณบีอยากเห็นรูปจังเลยเอาลงให้ดูหน่อยได้ไหมครับหลังจากตัดหูแล้วกับยังไม่ตัด
  • ตั้งแต่ตัดหูมายังไม่ได้ถ้ารูปเลยค่ะเพราะแผลเค้ายังไม่ค่อยดีเท่าไหร่ เมื่อวานนี้พาไปฉีดยาแก้อีกเสบก็ดิ้นมากๆๆๆๆ จนแผลแตกต้องเย็บใหม่น่ะค่ะ(เย็บไม่กี่เข็มหรอกค่ะ) หมอบอกว่าดื้อมากกก เดี๋ยวจะถ่ายรูปมาให้ดูนะคะขอเวลาอีก 2-3 วันค่ะ แต่วันที่ไปตัดก็มีพี่น้องคอกเดียวกันกับลูกชายไปตักพร้อมกันค่ะแต่ไม่ทราบว่าใครคือเจ้าของ แต่ตัวนั้นหมอบอกว่าแผลดีมาก อยากเห็นเหมือนกัน แล้วลูกคุณwattawoot กี่เดือนแล้วคะ ส่งรูปให้ดูบ้างสิคะ