ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

เฮ้ย!! มันมีจิงด้วยอะ??
  • :032::032::032:เมืองที่สูบกัญชาเสรีมีจิงด้วยอะ เพิ่งอ่านเจอในคู่สร้าง คู่สม น่าอยู่ชมัด
  • Armsterdam :m104:
  • ที่ฮอนแลนนอกจากจะให้ดูดปุ๊นแล้วเห็นเค้าว่าให้เล่นยาอีได้ด้วยนี่ครับ ใครรู้มาแถลงทีครับ
  • ป้าด......แล้วมันนำเข้าจากไหนหรือว่าปลูกกันเอง
  • ไปด้วยคนนนนนนนนน
    :021::021::021::021::021:
  • ตรื๊ด ตรื๊ด
  • :024:...เฮ่อๆ มันปลูกกันในห้องแอร์นู่นครับ แต่ละปีมีเทศกาลประกวดไร่กัญชา ว่าของใคร หรอยกว่ากันด้วย กรรมการนี่ วันรุ่งขึ้นกว่าจะให้

คะแนนได้ครับ มันโดน โรลๆ ไปหลายขนาน แยกอาการไม่ถูก 555 สีเทาอะครับ บี้เบาๆละเอียดยิบ

นั่นมันอดีตครับ แต่ปัจจุบัน โน โท บาค โก้ ดวดแต่เหล้า ดูดแต่นม ดีฟ่าว่ะ ....ชิมิๆ
    ..:067:
  • จริงครับ ฮอล์แลนด์ประเทศที่ผมทํางานอยู่นี่ล่ะครับกัญชาถูกกฏหมาย ผมเองเป็นคนไม่สูบบุหรี่

แต่เดือนที่แล้วแวะไปซื้อมานิดนึงเพื่อมาทําก๋วยเตี๋ยวเป็ดกิน อร่อยสุดๆครับ...:020:
    ไฟล์แนบ
    DSC05586.JPG 96K
  • คน ฮอล์แลนด์ คงอารมณ์ดี เดินตาหวาน หัวเราะทั้งวันแน่เลย
  • ชอบ ชอบ :021::021::021::021::021::021::021:
  • มีเยอะมากครับที่นักท่องเที่ยวเดินตามถนนแล้วเห็นอะไรก็ขําไปหมด ทั้งวันทั้งคืน ดูแล้วก็ตลกดี...
  • พี่ tek ขอเมล์พี่หน่อยสิ ไหนเจอตัวแล้ว
    เดี๋ยวนี้ไม่ค่อยเจอพี่ในนี้เลย
  • teksaeheng@yahoo.com ครับ...
  • โครตโบราณเลยครับท่าน ข้อมูลนี้คนอื่นเขารู้กันนานแล้ว ไปอยู่ไหนกันมาเนี้ย
  • เวรกรรม เห็นผิดเป็นชอบ เจริญละ
  • ถ้าคนไทยทำได้บ้างคงแย่ เพราแค่นี้ก็บ้ากันพอแล้ว เฮ่อๆๆๆ
  • Amsterdam มีทั้งเห็ดเมา กัญชา หาซื้อง่ายดัง7/11 รวมทั้ง sex ทุกอย่างครบ แถมมีจักรยานให้ขี่ไม่รู้มีทำไมเยอะ
    ไฟล์แนบ
    IMG_1570.jpg 81K
    IMG_3070.jpg 104K
    P1040649.jpg 63K
  • ของเด็จเค็กใส่กัญชา แต่ผมขอบายรับไม่ได้ 555
    ไฟล์แนบ
    P1040708.jpg 53K
  • เค้กแบบรูปข้างบนก้อขอบายเหมือนกันค่ะ:m026:
    เป็นรูปขี้ยังดีกว่า:m048:
  • ***มาเกาะพงัน เพียบครับ ฮัทชิด์ฯ กัญชามีปลูกตามร่องยางเยอะไป ...( บ็อบ มาเลเรย์ฯพยายามทำให้ทุกคนคิดว่ามันวิเศษ แต่ไม่สำเร็จ )
    ไฟล์แนบ
    marijuana_sql.gif 38K
  • จริงๆก็อยากจะถ่ายรูปมาให้ดูเยอะๆแต่เขาห้ามครับ ไม่งั้นโลกจะได้รู้ว่าที่นั่นมันสุดจริงๆ ผมไม่ค่อยเข้าใจว่าทำไมไทยถึงขึ้นชื่อแต่เรื่องแย่ๆ...
    สงสัยที่นั่นมันทำเป็นเรื่องไม่ผิดกฎหมายเลยทำให้มันดูดี...นี่แหละหนอโลกของเรา
    ยาเพียบ โสเพณีเพียบ ดันสู้เราไม่ได้ งงดีกว่า:012:
  • กูโครตเกลียดไอ้พวกเสพยาเลยวะ ขอให้โครตพ่อโครตแม่แม่งฉิบหายให้หมด ควยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆไอ้พวกสถุลกากเดนสังคม เย็ดแม่เอ๋ย
  • ไอ้สัตว์กูไม่แปลกใจเลยที่เมืองแม่งมีจักรยานให้ขี่เยอะ ก็แม่งเมายากันทั้งเมืองถ้าขับรถยนต์ก็ชนกันฉิบหายพอดี แต่แม่งก็ดีจะได้ตายๆกันไปซะ
  • ไอ้เจ้าของกระทู้มึงอยากไปอยู่เมืองนี้ก็ไปสิวะถ้าไม่มีเงินไปหาแดกขายตูดที่นั้นก็ได้คงสนุกไม่น้อย พ่อแม่มึงคงภูมิใจแย่ 555
  • เฮ้อ..อะนะ...คนเรา มันก็ต้องเปิด หู เปิดตา กันมั่ง ในโลกบูดๆเบี้ยวๆ อันกว้างใหญ่นี้ มันยังนี้มีอะไรที่แปลกๆ ที่เราไม่เคยรู้ เคยเห็น
    อันไหนรับไม่ได้ ก็ให้คิดซะว่า รู้ไว้ใช่ว่า ประดับความรู้ มันก็มีแต่ได้กับได้ ปิดกั้นทุกสิ่งทุกอย่างเดี๋ยวสมองฝ่อหมดเด้อ พี่น้องครับ.
  • ไอ้ผี ตัวบน มึงเป็นเหี้ยอะไรวะ ไอ้สมองหมา
  • แต่โดยรวมคนของเขาดีนะครับถึงเล่นยาแต่ก็ไม่ห่ามเหมือนพวกขี้ยาเมืองไทย โชว์เก๋าเอาโล่ เที่ยวสนุกครับปลอดภัยกว่าฝรั่งเศส กะ สเปน ในความคิดผม
    ไฟล์แนบ
    3D8Z6699 _1.jpg 50K
  • คิดได้นะมึงตั้งกระทู่ซ่นตีนอะไร อยากมากก็ไปอยู่ดิ่ สูบแม่งให้เต็มที่เลย พวกขี้ยา ขากถุยๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ
  • ถึงไอ้ผีตัวที่7 สมองหมาแม่มึงดิ มึงเสือกอะไรกับเขาวะ กูก็เห็นด้วยกับผีตัวบนสิ่งที่ดีเสือกไม่โชว์โชว์แต่สิ่งชั่วๆ โครตเหง้ามึงนั้นละสมองควายด้วยซ้ำอย่าว่าแต่สมองหมาเลย ไอ้สัตว์สงสัยมึงเป็นพวกไอ้ขี้ยาละสิไอ้สนตีน
  • ไม่น่าด่าผมนะ ด่ายันพ่อ-แม่ผม ก็แค่บอกว่าอยากอยู่ที่เขาสูบเสรี โถ่ไอ้คนดี ทำยังกะว่าผมไปเอาเงินพ่อ-แม่พี่ดูด แล้วให้ขายตูดอีก กำ! ผมไปทำอะไรให้ แค่คนชอบเมา