ยินดีต้อนรับครับ

ขอแนะนำให้ทุกท่าน สมัครสมาชิก เพื่อป้องกันการแอบอ้างชื่อครับ

Mark Mafia

พิตบูลโดนขโมยค่ะ
  • ปลายเดือนกุมภา เราซื้อพิตบูน้อยมาเลี้ยงมันน่ารักมากเดี๋ยวดูรูปน่ารักจิงจิง ตาสีฟ้า ค่ะ เฮ้อ!!!!!!!!! เศร้ามากทั้งครอบครัวค่ะ

เหตุการมีอยูว่า แม่เราออกไปข้างนอก คือบ้านเราเป็นสวนมะยงชิด อะค่ะ ซื้งมันก็กว้าง แล้วพ่อเราเข้าสวน ก็เลยไม่มีใครอยู่บ้านค่ะ คิดว่ามีรถมาจอดหน้าบ้านเห็นมันน่ารักเลยขโมยค่ะอุ้มหมาเราไปเฉยเลย

เราอยู่ที่จังหวัดนครนายก สวนละอองฟ้า อะค่ะ เราก็ไม่รู้ว่าคนในจังหวัดเอาไปหรือนักท่องเที่ยวเพราะ เลยบ้านเราเข้าไปมีรีสอร์ทด้วย

เราไม่รู้จะพึ่งใครแล้วจิงจิง ถ้าเพื่อนๆคนไหนพบเห็นหมาเหมือนในรูป เมลมาบอกเราด้วยนะคะ boy-san@hotmail.com จะขอบคุณมากจิงจิงค่ะ

สุนัขหายไปตั้งแต่วันที่ 26 เมษา 53ค่ะ
  • รูปพิตบูลค่ะ
    ไฟล์แนบ
    โอ3.jpg 65K
    โอ1.jpg 68K
    GetAttachment7.jpg 68K
  • หาให้เจอไวๆนะครับ
  • :001:หมาหน้ารักจัง
    ขอให้เจอใวๆนะครับ
  • หมาน่ารักดีค่ะ หามันให้เจอไวไวนะค่ะพี่
  • เอาใจช่วยให้หาเจอไวๆนะคับ...
  • ขอให้ หาเจอไวไว น๊ะคัฟ
  • หายไปเลย - -"
  • กำลังน่ารักเลย
  • -*-กำลังน่ารักเลย
  • ขอให้หาเจอโดยเร็วนะครับ..น้องหมา น่ารักมาก...:m005:
  • หมามันยุงขโมยอีกหน่อย ระวัง ประตู บ้าน คุณนะครับ เเม่งไอ้พวกใจหมา
  • ขอไห้หาเจอะนะครับ
  • กรรมจริงๆ :022:

ถ้ามีคนเอาไปจริงขอให้คิดได้แล้วเอามาคืนโดยเร็ว

ขโมยลูกรักคนอื่นไปแล้วกรรมมันจะสนอง